ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,361
เอารูป ปฏิทิน ลีโอ มาฝากครับ 5555+

ไฟล์แนบ

9.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 78

เมื่อวานรถออกอาการเจ จะออกไปเมเจอร์ พอบิดกุญแจ on ไฟหน้าปัทม์ติด แต่บิดกุญแจสตาร์ทปั๊ป แชะ แล้วเงียบกริบ

บิดแล้วเงียบอยู่สองสามที แต่พอทิ้งไว้แปปเดียวมาสตาร์ทได้ เออ งงมากๆ

ไม่รู้จะไดสตาร์ทหรือแบตหรือสวิตซ์กุญแจล่ะงานนี้ เดี๋ยวคงต้องลองเดินรีเลย์ไดสตาร์ทดูก่อน ถ้ายังมีอาการอีก ค่อยไปวัดดวงกันต่อไป 55555555

Haaaaaaaaa - -* Leo จริงๆๆ

เดี๋ยวว่างแล้วจะลงรูปรถบอมให้ดูนะครับ ถ่ายไว้วันเกิดเหตุ

งั้นเอารูปก่อนเกิดเหตุไปชมพลางๆ ก่อน

ฝาโปงมันสวยว่ะ แม่งเง๊ย

ไฟล์แนบ

81.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 85
    85.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 76
ฝาสวยจริงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง อิอิ

เห็นบอมบอกว่าจะขายฝากระโปรงให้ผมแค่500เอง...จริงปะวะบอม 5555+

• #1,375
เมื่อวานรถออกอาการเจ จะออกไปเมเจอร์ พอบิดกุญแจ on ไฟหน้าปัทม์ติด แต่บิดกุญแจสตาร์ทปั๊ป แชะ แล้วเงียบกริบ

บิดแล้วเงียบอยู่สองสามที แต่พอทิ้งไว้แปปเดียวมาสตาร์ทได้ เออ งงมากๆ

ไม่รู้จะไดสตาร์ทหรือแบตหรือสวิตซ์กุญแจล่ะงานนี้ เดี๋ยวคงต้องลองเดินรีเลย์ไดสตาร์ทดูก่อน ถ้ายังมีอาการอีก ค่อยไปวัดดวงกันต่อไป 55555555
รถผมก็เป็น.....แก้ไขได้ยังไงบอกด้วยนะครับ

เห็ดหอมคืออะไรพี่ ไม่เข้าใจ ชี้แจงด่วน 5555+

งั้นพวกเราแอบไปสอยฝากระโปรงมันมาดีมะ เที่ยวที่แล้วดันเอามาแค่จอฟ้าเอง 555+:biggrin:
ฝากระโปรงนะไม่ใช่มะพร้าว...

อยากไปทะเล ทะเล๊ ทะเล

รถผมก็เป็น.....แก้ไขได้ยังไงบอกด้วยนะครับ

เห็ดหอมคืออะไรพี่ ไม่เข้าใจ ชี้แจงด่วน 5555+

ฝากระโปรงนะไม่ใช่มะพร้าว...

อยากไปทะเล ทะเล๊ ทะเล

เย็นเสาร์จะไปเจอกันตรงไหนดีวะบอม เรื่องที่พักที่เที่ยวเห็นหนิงมันหาข้อมูลอยู่ ไม่ได้จองก็คงไม่เป็นไรมั้ง คงจะพอมีที่ให้เรานอน (รึเปล่า?)
แล้วเสาร์นี้กลุ่มบางเสียน เค้าจะมานั่งแหลมแท่นกันป่าวอะ
มันไม่ให้ขายเหล้่านี่

• #1,377
เย็นเสาร์จะไปเจอกันตรงไหนดีวะบอม เรื่องที่พักที่เที่ยวเห็นหนิงมันหาข้อมูลอยู่ ไม่ได้จองก็คงไม่เป็นไรมั้ง คงจะพอมีที่ให้เรานอน (รึเปล่า?)
แล้วเสาร์นี้กลุ่มบางเสียน เค้าจะมานั่งแหลมแท่นกันป่าวอะ
มันไม่ให้ขายเหล้่านี่

กลุ่มบางแสนบอกว่า มา เต้ม ที่ 2 คัน 55555กลับไปเลือกตั้งกันหมด ถ้า เอารถต่างคนต่างไป ไป เจอ บนด่วนบางนาไหม พี่ พี่จะได้ไม่ต้องย้อนกลับมา

ปล โนส พีท ผมซื้อ เกมส์ PS 2 มาแล้วนะ ต่อไปนี้ ผมจะอยู่ แต่บ้านแล้ว นะ ต้องอยู่เล่นเกมส์ให้คุ้มก่อน....

บ้านไอ้บอมมันยังโนซิงเกิ้ลอยู่อะพี่เหน่ง สัญญาณเน็ตเข้าไม่ถึง

เอ้อ สรุป พรุ่งนี้พี่โดเรียนเว้ยบอม โดดแม่มเลย ไม่ขาดเรียนมานานเกินไป มันจะขยันเกินไปแล้ว ขอโดดซักหน่อยเถอะ

ก็ไปเช้าๆ กันเลยดีมั้ย เพราะว่า
- วันเสาร์ : หาที่พัก + เล่นน้ำทะเล
- วันอาทิตย์ : ไปเล่นเพนท์บอล, โกคาร์ท, บันจี้จั๊มพ์

ดีปะ :sexy_girl:

อยากไป

แต่ งาน ไม่ หยุด

มาแว้วครับ หายไป 1 วันไปแจกซองงานแต่งมาครับ (งานน้องสาว)
วันที่ 22 ต้องขอบายนะครับต้องไป นครสวรรค์+สิวห์บุรี..แจกซองอีกตามเคย
เฮอๆๆ.. อยากไปทะเลๆๆๆๆๆๆๆๆ ไว้งานหน้านะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม