ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รถของคุณพีช....................

ตกลงแล้วเราจะไปเล่นกันวันไหนดีละ............คืออยากเป็นเป้าแล้วงะ:biggrin:

เอาๆๆ วันไหนดี อิอิ ว่าแต่มีคนมาท้าแข่งบอลพวกเราไหวไหม ฮ่าๆๆ หอบแฮ๊กๆๆ

เล่นบอลคงไม่ไหวครับ ...เหนื่อย...............(วิ่งไม่ไหว)

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,485
ท้ารักบี้เลย โน๊ส เน้น โมเมนตั้มเย๊อะๆ พลีชีพ เอาไหม เซฟ นนท์

ตอนนี้ ทาง นนท์ ได้ เชิญเราแข่งบอล แล้ว ถึงมาเล่นแพนท์บอล 555555+ ผมอยากยิงมากกว่า

แพนท์บอลเล่นหลังปีใหม่ครับ เดี๋ยวผม ไปดูสถานที่มาให้นะ

อิอิ วันนี้ รถจูนน่าจะเสร้จแล้ว วันศุกร์ไหนว่างๆๆ คง ต้อง ไปเทส สัก ที

เล่นบอลคงไม่ไหวครับ ...เหนื่อย...............(วิ่งไม่ไหว)

เล่นเพ๊นท์บอล ก็เหนื่อยนะเว้ยเฮ้ย บอลยังมีเปลี่ยนตัวออก เพ๊นท์บอลนี่ไม่มีเปลี่ยนนะเว้ย

สองอาทิตย์ แรก หลังปีใหม่ ไม่ ว่าง นะ

ไป ต่างจังหวัด

กลับมาหลัง วันเด็ก

เล่นเพ๊นท์บอล ก็เหนื่อยนะเว้ยเฮ้ย บอลยังมีเปลี่ยนตัวออก เพ๊นท์บอลนี่ไม่มีเปลี่ยนนะเว้ย

ผมว่าเหนื่อยน้อยกว่าบอลอยู่ดีและครับ...เล่นเพ๊นท์บอลแป๊บเดี๋ยวก็ตายแล้ว...เป้าใหญ่ 55555555555555555555555+:biggrin:

รังสิตคนเยอะนี่หว่า แข่งบอลกันก่อนไหม แล้วค่อยมาเพ๊นท์บอล

พอดีว่าทางนี้ชวนก่อน เพ็นท์บอลก่อน แล้วแข่งบอลโอเคปล่าว :eeek: แต่ถ้าปอดก้อไม่ต้อง:augenrollen: .....ก๊ากๆๆๆๆๆ:biggrin:

พอดีว่าทางนี้ชวนก่อน เพ็นท์บอลก่อน แล้วแข่งบอลโอเคปล่าว :eeek: แต่ถ้าปอดก้อไม่ต้อง:augenrollen: .....ก๊ากๆๆๆๆๆ:biggrin:

:eeek: อู๊ววว...เกย์ทับกันแร้วพี่น้องงงง

เอิ๊กๆๆ มาๆจัดไป เพ๊นท์บอลก่อน และค่อยเตาะบอล ฮ่าๆๆ รังสิตสู้ตายอยู่แว้ววววว เอิ๊กๆๆ

เอางัยกันดีละครับงานนี้มีเหนื่อยแล้ว:super: ..........ไหวไหมครับ....โน๊ต.....พี่เหน่ง.......ผมนะทาจะแย่:cold: :augenrollen: แต่ละคนนะเป่าใหญทั้งนั้นเลยครับ........แตสู้นะครับพี่นอ้ง:byebye: :byebye: :byebye: :embarrassed:

จัดไปคับป้าเอก

จัดไปคับป้าเอก

ป้าเอกมากะเค้าด้วยอะ...จะไหวหยอ??

เดี๋ยวหนูป้อน"แตงโม"เพิ่มพลังให้อยู่ข้างสนามแย้วกันนะ จุ๊บ ๆ ๆ :wink:

..........................................

เป็นอะไรมากปะพี่เหน่ง แล้วตอนนี้จอดอยู่อู่ไหนหรอ ....มีอะไรให้ช่วยก็โทรมาได้เลยนะ

• #1,498
  • #1,499
เอางัยกันดีละครับงานนี้มีเหนื่อยแล้ว:super: ..........ไหวไหมครับ....โน๊ต.....พี่เหน่ง.......ผมนะทาจะแย่:cold: :augenrollen: แต่ละคนนะเป่าใหญทั้งนั้นเลยครับ........แตสู้นะครับพี่นอ้ง:byebye: :byebye: :byebye: :embarrassed:

เราก็เอา เค้า 2คน เป็น บังเกอร์ สิ 2 คนนี้ บัง ได้เกือบ 4 คน 5555+

หรือ เอา เค้า เป็นรถถัง ดี อิอิ

เฮ้อออออออออออ ช่วย

รถก้อไฟหน้าตรงหูยึดแตกไปทั้งคุ่ ฝากระโปรงจากไป หม้อน้ำแผงแอร์ จากไป พัดลมฟรีปั๊ม ก้อไปด้วย คานหน้าโก่ง ดัดใด้ หัวใจสลาย กรูเศร้า ฮืออๆๆๆ

พี่จอดมันถอยมาชน รถอยู่อู่พี่หมู Dream Team เคลมใด้รอยืนหลังปีใหม่รถเค้ามีประกัน นายกเจี้ย เกลียด

เฮ้ออออีกรอบ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม