• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โทรไปไม่รับ

............

5555555 โทรมาคราวนี้ รับแน่นอน ตอนนั้นโทรศัพท์ไม่ได้อยู่กับตัวเลย ฝากไว้ในกระเป๋าหนิง เห็นมึงโทรมาก็ลืมไม่ได้โทรกลับอะ

....กลับมาแว้วครับพี่น้อง...ต้องขอบคุณป้าเอกที่มาช่วยซ่อมคอมให้ครับ ไม่ได้เข้ามาหลายวันคิดถึงทุกๆคนเลยครับ...พี่น้อง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,523
....กลับมาแว้วครับพี่น้อง...ต้องขอบคุณป้าเอกที่มาช่วยซ่อมคอมให้ครับ ไม่ได้เข้ามาหลายวันคิดถึงทุกๆคนเลยครับ...พี่น้อง

แล้วจะยิง เพนท์บอล กับเค้า ไหม พี่ เอก พี่ อาท โอม เค้าก้อไป นะ หรือว่าเป็นคนมีครอบครัวแล้ว ไปไหนไม่ได้ ต้องสู้เพื่อลูก:biggrin:

กันชนแตกอีกแล้วอะ......ตกหลุมซวยจับจิต หน้าผ่านได้หลังเจือกไม่ผ่านอีกล้อ แมร่งลอยข้าง ไม่ใช่เต็ด ต้องขุดดินขนหินรองล้อให้มานหมุนได้ ซวยจริงๆ ใครงงไม่ต้องถาม
คือ ล้อหลังมานตกหลุม แล้วมันค้ำกัน ข้างนึงติดพื้นข้างนึงลอยมานเลยขึ้นหลุมม่ายด้าย ดันตั้งนาน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,525
แตกไปกี่รอบแล้วครับ ผม ว่า พี่ ใส่ โครงกันชนเหล็กแบบ รถกระบะไว้ข้างหน้า น่าเป็นการลงทุนที่ดี

เพิ่งกลับจาก meetingนอกรอบกะไอ้คุณบอมมา

แล้วจะยิง เพนท์บอล กับเค้า ไหม พี่ เอก พี่ อาท โอม เค้าก้อไป นะ หรือว่าเป็นคนมีครอบครัวแล้ว ไปไหนไม่ได้ ต้องสู้เพื่อลูก:biggrin:
.......ไปๆสู้เพื่อน้องๆที่รักทั้งหลาย อิ อิ(น้องๆ=สาวๆ อิ อิ) ....วันไหนอะบอม จะได้เตรียมตัว เตรียมตังค์ แล้วก็นัดน้องๆอันหลังนี่สำคัญมาก

ทำรถสีนี้พี่น้องว่าไงครับผมยากได้สีน้ำเงินแม่สีอ่ะครับ
......เองจาเอาสีเดียวกับรั่วเหรอวะบอม....อิ อิ......แจมเลลยน้องไม่เคยมีใครทำ ไม่มีใครกล้าทำแน่ๆ เอาๆ

เพิ่งกลับจาก meetingนอกรอบกะไอ้คุณบอมมา

เป็นไงมั่ง นอกรอบกันอร่อยสะแด่วถึงใจมั้ย 555555555

:sexy_girl::sexy_girl::sexy_girl:
attachment.php

ขอ หลัง 15 นะ

ชอบรูปนี้จริงๆว่ะแชมป์ น่าจามีรูปมันหอมแก้มกันนะแชมป์จัดหน่อยใด่ป่ะ 5555+:wink: :dribble:

55555 โห จะให้ทำก็ทำได้นะพี่ เพราะจากรูป หน้าไอ้บอมมันรอหอมแก้มไอ้โน๊ตอยู่แล้ว 555555

แต่ตอนนี้งานตูมเลยง่ะ ฮือออ มันมาจ่อรอตั้งแต่เมื่อช่วงปีใหม่เลย ฮือออออออ

เพ๊นท์บอลๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อย่าทำนะครับพี่น้อง...เดี๋ยวฟ้าฝ่าหรอก.อุอุเห็นแล้วขนลุกทุกทีเลย

ปล.ผมกะบอมกะพีช วันก่อนเราไปเที่ยวเมืองนอกกันมา 55555+ อยากรู้ว่าไปไหนมา

หลังไมล์ได้นะ

อย่าทำนะครับพี่น้อง...เดี๋ยวฟ้าฝ่าหรอก.อุอุเห็นแล้วขนลุกทุกทีเลย

ปล.ผมกะบอมกะพีช วันก่อนเราไปเที่ยวเมืองนอกกันมา 55555+ อยากรู้ว่าไปไหนมา

หลังไมล์ได้นะ

อะนะ เออ แล้วคืนพรุ่งนี้ไปไหนกันรึเปล่าอะ อากาศเย็นๆ แบบนี้มันน่านั่งดริ๊งค์ชะมัดยาด :dribble:

* แล้วพี่เหน่งจะมาไงอะพี่ แว๊นบอยมาเลยมั้ย

นี้เป็นรูปอื้อฉาว ของชาวรังสิต ใช่ป่ะ
แชมป์ พอจะมีรูปห้องเครื่อง 20 โบไหม อยากจะทำให้มันสวยหน่อยอ่ะ ครับ

อยากไปด้วย

แต่ม่ะรู้ว่าจะไปได้ป่าวอ่ะจิ่

ยังไม่รู้วันเลย

นู๋นุ่นเอง....คับ

RB20 มันก็มีนิดหน่อยอะพี่โอ ส่วนมากจะ RB25 26 1J 2J อะ ลองดูแล้วกันครับ

ไฟล์แนบ

47.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 86
    23.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 90
    48.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
    76.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 84
    79 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
    79.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
    72.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 88
ขอบคุณมากๆๆ

พรุ่งนี้........มีโปรแกรมไปไหนกัน

รึป่าวววววววววววววววว

อยากรู้นะ

ไปนั่งกินข้าวพบปะคุยกันดีมะพี่น้อง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม