• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,561
จะดึงโป่งแบบไหนดี แต่จะดึงทั้งที ต้อง ตามในรูป พี่น้องว่าไงครับ ใจจริง ถูกใน เซฟสีขาวของอู่สวนมะลิ ที่โชว์ในงาน มอโตเอ๊กซืโปร มากๆ แต่หารูปไม่เจอ

ไฟล์แนบ

47.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 85
    85.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 97

ผมชอบโป่งคันน้ำเงิน.........ส่วนคันขาวนั่นที่งานเอกซ์โป ชอบภายในของเค้า สะอาดมากๆ
น่าจับ น่าใช้จิงๆ

• #1,563
เมื่อคืนผมไปเดิน วรจักร กับ โนส มา ครับ ไม่มี แอล กอล ฮอลในเลือดเลย กะว่าพรุ่งนี้ตื่นไปเรียน 9.00 น แบบ สบายๆ แต่ ออกจากบ้าน 10.30 น ซะอย่างนั้น พอมาถึงห้องไม่มีคนเรียน ก้อ คิดว่า งด สอน เดินไปเดิน มา จะไปจดตารางสอบ ปรากฏว่า วันนี้ ผมมี สอบ ฟิสิก ตอน 9.00 น . เซรงมากเลย ครับ ใคร พอ มี ประสบการ์ณ เรื่อง นี้แนะนำ ที ครับ

ถ้าโป่งแบบคันขาวก้อต้องแบบป๋าซีเลยครับงาน YATTด้วยครับอยากได้โทรหาป๋าจอห์นเลย
ตอนนี้เหลือสามชุดน่ะรีบบหน่อย

เมื่อคืนผมไปเดิน วรจักร กับ โนส มา ครับ ไม่มี แอล กอล ฮอลในเลือดเลย กะว่าพรุ่งนี้ตื่นไปเรียน 9.00 น แบบ สบายๆ แต่ ออกจากบ้าน 10.30 น ซะอย่างนั้น พอมาถึงห้องไม่มีคนเรียน ก้อ คิดว่า งด สอน เดินไปเดิน มา จะไปจดตารางสอบ ปรากฏว่า วันนี้ ผมมี สอบ ฟิสิก ตอน 9.00 น . เซรงมากเลย ครับ ใคร พอ มี ประสบการ์ณ เรื่อง นี้แนะนำ ที ครับ

ผมมีวิธีนึง ได้ผมมาหลายคนแล้วรับ ........ก็ลงเรียนปีหน้าไงง่ายสุดๆ :burn: :burn: :burn: :burn: :burn:

ไฟเบอร์คับเอกเมื่อบ่ายไปดูมาละพอเห็นของจริงคิดในใจนะ เข้าใจเค้าเลยว่าทำไมเค้าขาย หุหุ (ถ้าใส่ไปล่ะหยั่งกะรถ batman อ่ะเหอๆๆ):boss:

มันมีอีกแบบครับศิษพี่..ที่ไม่มีรูด้านข้างๆ มันเรียบแบบฝาเดิม มีแค่ช่องใหญ่ตรงกลาง น่าจะถูกใจกว่านะ...............แล้วดำเงานี่มันไม่โหดด้วย

ฝากาโปงอันนี้สวยป่ะเค้าขาย 4000

ยั้งไว้ก่อนนะพี่เหน่ง มันเป็นฝากระโปรงแบบเดียวกับไอ้บอมเลย แต่ว่าความเนียนเทียบไม่ติดเลยอะครับ ลองเทียบดูละกัน

ไฟล์แนบ

24 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 113
    25.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 111
    81.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 113
แต่ผมชอบฝาแบบคันฟ้า 2 คันเนี้ยพี่เหน่ง ชอบมากๆๆๆๆ ชอบแบบครีบๆ อะ

เอ้อ บอม พี่ว่าถ้าเอ็งจะทำจริงนะ เอาแบบพองามแบบรถพี่เอกฝั่งธนจะดูดีกว่ามั้ยวะ
ตามความคิดพี่ พี่ว่าเราอย่าไปพยายามทำให้เหมือน r32 เลย รถเรามัน cefiro 4 ประตูอะ
อยู่อย่างเซฟน่าจะดีกว่านะ ลองดูรูปดู คันส้ม

ไฟล์แนบ

112.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 113
    66 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 108
    101.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 110
    105.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 107
    53.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 100
    110.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 119
สวยๆทั้งนั้นเลยครับ...........ชอบ555

กำลัง คิด จะ ทำ เลย แชม แบบ ตัน บน สุด อ่ะ

สี ฟ้า

แชมป์ปรี้ๆๆๆ จะให้บอมมันทำลายแบบนั้นด้วยเหรออืม...

• #1,575
สวยดี.เคปร่า หรือ ไฟเบอร์อะ ขายถูกจัง หุหุ
สวยสูเจ้าของกระทู้ไม่ได้หรอกคร๊า..........

ผมมีวิธีนึง ได้ผมมาหลายคนแล้วรับ ........ก็ลงเรียนปีหน้าไงง่ายสุดๆ :burn: :burn: :burn: :burn: :burn:
ตอนนี้ผมส่งคำร้องขอสอบไปแล้ว ถ้าได้ ก้อดี ถ้าไม่ได้ ก็ต้องดรอป เห้อ...เซรง จริง

แล้วตกลงวันอาทิตที่ 20 มกราคม พร้อมกัน หรือ ยัง ครับ กับ เพนท์ บอล

ใครรู้บ้าง รถ คันนี้ ดึงโป่งหลัง ที่ ไหน

ไฟล์แนบ

47.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 91
:mad: อย่าคาดสติ๊กเกอนะ...........ขอร้อง :burn:

ผมไปคาดสติ๊กเกอร์ D1 สีส้มที่กระจกหลังมาละ ตามแนวไข่ปลาที่มันติดฟิล์มไม่ได้อะ แฮ่...

เพิ่งรู้ว่า art sticker ร้านอยู่หลังซอยบ้านนี่เอง ใกล้กันโคด
ตอนนี้กำลังลังเลว่าอยากจะไปทำสติ๊กเกอร์คาดข้างใหญ่ๆ ให้มันเลอะเทอะๆ แบบรถดริฟท์ดู ไม่รู้จะสวยรึเปล่า หรือจะเสียเงินเปล่าก็ไม่รู้ 555

*สปอยเลอร์หลังทรง Banana ทรงยกสูงนี่ น่าโดนเนอะ 555

ไฟล์แนบ

136.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 93
    113 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 114
    62.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 95
แชมป์เอารูป สี่คนมหัศจรรย์คาดดิ เค้าต้องคิดว่า ดาราหรือไม่ก้อ นักร้องวงใหม่อะ

โหดใหญ่ละ spoiler นั่นเข้าท่าตอนจอดอยู่บ้านสามารถตากผ้าถุงและเกงในใด้ดีกว่าตากหน้า TV. ง่ะเห็นด้วยๆๆๆ:brick:

ถ้าได้มา ว่าจะเอาไว้ตากปลาสลิดด้วยพี่เหน่ง 55555555555

OK

................................

• #1,580
แล้วตกลง วันอาทิต ที่ 20 ว่าไง จะไปเล่น เพนท์ บอล กัน ใหม ผม นัดเพื่อน ผม ไปส่วนหนึ่งแล้ว ไปกันเยอะๆ มันสื ดี ไปรึ ป่าว จะ ได้ ประกาศให้ทราบด้วยทั่วกัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม