Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,582
ฝากหน่อยนะ

http://forum.playonnet.com/topic6734.html

http://www.mangmoo.com/board/index.php?board=29.0

http://forum.playonnet.com/topic8646.html

เดี๋ยวมาเอาพอดีไปเจอมาไม่ได้อยุ่บ้านเดี๋ยวกลับบ้านจะไปโหลดให้หนัมใจเลย...อุอุ:boss:

ชนใดไม่มีดนตรีกาล ในสันดาลย่อมเป้นคนชอบกลนัก
มรึงฟังเพลง แต่ มรึง ก้อทำอะไรชอบกล อยู่ ดี อ่ะ โน๊สสสส

แล้วตกลง วันอาทิต ที่ 20 ว่าไง จะไปเล่น เพนท์ บอล กัน ใหม ผม นัดเพื่อน ผม ไปส่วนหนึ่งแล้ว ไปกันเยอะๆ มันสื ดี ไปรึ ป่าว จะ ได้ ประกาศให้ทราบด้วยทั่วกัน
......ok.....

ผมไปคาดสติ๊กเกอร์ D1 สีส้มที่กระจกหลังมาละ ตามแนวไข่ปลาที่มันติดฟิล์มไม่ได้อะ แฮ่...

เพิ่งรู้ว่า art sticker ร้านอยู่หลังซอยบ้านนี่เอง ใกล้กันโคด
ตอนนี้กำลังลังเลว่าอยากจะไปทำสติ๊กเกอร์คาดข้างใหญ่ๆ ให้มันเลอะเทอะๆ แบบรถดริฟท์ดู ไม่รู้จะสวยรึเปล่า หรือจะเสียเงินเปล่าก็ไม่รู้ 555

*สปอยเลอร์หลังทรง Banana ทรงยกสูงนี่ น่าโดนเนอะ 555

เอาเลย แล้วเอารูปมาชมด้วย.....ถ้าเป็นตัวหนังสือโตๆ แบบคันน้ำเงิน W WORK มันก้อน่ามองนะ......ดีๆละ ไม่งั๊นรถกลายเป็นโรงหนังไม่รู้ด้วย เคยเห็นใช่มะ พวกโรงหนังโป๊ฉายวนทั้งวันน่ะ...เหอ เหอ เหอ

มั่ง......................:augenrollen:

ไฟล์แนบ

99.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 156
    113.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 159
    95.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 157
    108.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 149
    106.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 154
    99.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 161
สีขาวนี้ มานหล่อเจรงงงงงงงงงงงงงงง อิอิ

ชายกันชนหน้าขวาโดนไรมาอ่ะสุดหล่อ เหอๆๆ:brick:

สวยจัดๆๆ สีขาวอะ ...ชอบๆๆ555

แล้วตกลง วันอาทิต ที่ 20 ว่าไง จะไปเล่น เพนท์ บอล กัน ใหม ผม นัดเพื่อน ผม ไปส่วนหนึ่งแล้ว ไปกันเยอะๆ มันสื ดี ไปรึ ป่าว จะ ได้ ประกาศให้ทราบด้วยทั่วกัน

คงไม่ลงเล่น...แต่จะไปด้วย:sweet_kiss:

• #1,590
เป็นอันตกลงนะครับว่า วันอาทิต ที่ 20 มรกราคม 2551 พวกเราจะไปเล่นเพนท์บอล กันส่วไนเวลา เดี๋ยวนัดกัน อีก ที ครับ

เป็นอันตกลงนะครับว่า วันอาทิต ที่ 20 มรกราคม 2551 พวกเราจะไปเล่นเพนท์บอล กันส่วไนเวลา เดี๋ยวนัดกัน อีก ที ครับ
ตกลงครับยังไงนัดเวลากับสถนาที่มาแล้วกันนะครับ:biggrin:

เพิ่งว่าง..............โอ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆงานเยอะจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อยากมี ไมล์ ดิจิตอล มั่งจัง :biggrin:

งามจิงๆ

กรูไม่มีเงินแล้ว อยากไปด้วยจัง ฮู้:cry:

อาทิตย์ นี่ ไป บริจาก ของ วันเด็ก
ที่ราชบุรี สวนผิ้ง
เดี่ยวเอารูปมาให้ดู

รับแซบบบบบบบบบ 20 ๆ

• #1,598
55555+ ในที่สุด ก้อจะได้ยิง กันสักที นัด เจอ กัน ที่ ไหน ดี ละ เอามัน แบบ หาง่ายๆ และไม่ต้องมีใคร อ้อมไป อ้อม มา แล้ว จะเล่นสักกี่โมง บ่ายๆไหม จะได้ไม่ร้อน

55555+ ในที่สุด ก้อจะได้ยิง กันสักที นัด เจอ กัน ที่ ไหน ดี ละ เอามัน แบบ หาง่ายๆ และไม่ต้องมีใคร อ้อมไป อ้อม มา แล้ว จะเล่นสักกี่โมง บ่ายๆไหม จะได้ไม่ร้อน
เขียนแผนที่สิน้องรัก วันนี้เพ่ก้อขี่มอไซด์ผ่านนะแต่ยังมองไม่เห็นสนามเลยว่ะ เหอๆๆ
พอมีแผนที่ก้อไปเจอที่สนามเลย ดีมั้ย:boss:
เพ่เป้าใหญ่
นิสัยไม่ดี
เวลาก้อพอมีนะน้อง
555+ ยืมหมีมา:wink:

• #1,600
ถ้างั้นรบกวน อม เรื่อง แผน ที่ ให้หน่อย ได้ ไหม ครับ ว่า แต่ ทำไม เรื่องนี้ พี่แชมป์ เงียบ เลย เห็น บอกอยากเล่น หายไปเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม