• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไฟล์แนบ

22.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 101

55555555555555555555

เออ ว่าแต่ไอ้บอมอะพี่เหน่ง เมื่อคืนวันเสาร์อะ พอออกจากตากอากาศแล้ว มันขับไปหน้าเมืองเอก ผมก็นึกว่ามันจะออกหน้าเมืองเอก ไปๆ มาๆ มันกลับรถ วิ่งเข้าเส้นวิภาเฉยเลย

มันไปหาใครอีกวะเนี่ย สุดจริงๆ หล่อเลือกได้ หลายรสชาติ
แผล่บๆๆๆ

55555555555555555555

เออ ว่าแต่ไอ้บอมอะพี่เหน่ง เมื่อคืนวันเสาร์อะ พอออกจากตากอากาศแล้ว มันขับไปหน้าเมืองเอก ผมก็นึกว่ามันจะออกหน้าเมืองเอก ไปๆ มาๆ มันกลับรถ วิ่งเข้าเส้นวิภาเฉยเลย

มันไปหาใครอีกวะเนี่ย สุดจริงๆ หล่อเลือกได้ หลายรสชาติ
แผล่บๆๆๆ

:augenrollen: ไปหาข้าวต้มแหง๋.............

:augenrollen: ไปหาข้าวต้มแหง๋.............
ไม่แน่ใจนะแต่เห็นบ่นว่าหิว หรือไปหาของคล้ายๆข้าวต้มไม่รุ(แฉะๆอ่ะ)555
แต่เมื่อวานแปลกโทรไปกลางคืนอยู่บ้านใด้ซะงั้นสงสัยไม่สบาย ธรรมดาต้องออกแรดทุกคืน เหอๆๆ:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,625
ไปวิ่ง เล่น ที่ รามอินทรา 71 มา ไปเกอ เจอด่าน

เมื่อคืน ไปโดนด่านตรงพระราม 3 ดดน ตรวจฉี่ ด้วย 5555+

ไปวิ่ง เล่น ที่ รามอินทรา 71 มา ไปเกอ เจอด่าน

เมื่อคืน ไปโดนด่านตรงพระราม 3 ดดน ตรวจฉี่ ด้วย 5555+

รัศมีทำการไกลจิงๆ...:wink:

โหๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มาแว้วๆๆ เสร็จจากงานแต่งน้องสาวแล้วครับ เหนื่อยโครตๆๆเลยครับ
แล้ววันอาทิศย์เจอกันครับ

55555555

ไป ด้วย นะ แต่ ไม่ เล่น

(ไม่มีเงิน อ่ะ)

ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พร้อมรบๆๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,633
ระดับเสี่ยยู ลูกข้าวแกงบางกะปิ แต่งรถหมดไป160000 ยังได้ แค่เล่น เพนท์บอล 300 บอกไม่มี มี

พี่อาท ขุดจังเลยขุดลึกๆนะ เตรียมตัวดดน กลบ อาทิตย์ นี้ 555555+

ตอนนี้ผมอาจจะหงุดหงิดง่ายไปบ้าง ยังไง ขอโท พี่น้องด้วยนะครับ

มันบ้าไปแล้ว

ช่วงหนุ่มเข้าวัยทองก็เงี้ยบอม ต้องทำใจ ประจำเดือนหมดแล้วมันจะออกอาการแปลกๆ เหมือนฮอร์โมนมันมาแต่มันขับออกไม่ได้ 5555555

เออ จะบอกว่าวันอาทิตย์อะ ไปถึงกันก็ลุยกันไปก่อนเลยนะ ไม่ต้องรอ เพราะว่าอาจารย์ที่สอนวิชาวันอาทิตย์เนี่ย พี่ไม่รู้เค้าจะปล่อยกี่โมง
จะโดดก็เกรงใจกลัวโดน I เพราะโดดไปแล้ว 3 รอบอะ

แต่ไปแน่นอน แต่จะเล่นทันหรือไม่ทันค่อยว่ากันอีกที ถ้าไม่ทันเดี๋ยวจะจิบเบียร์นั่งเชียร์อยู่ข้างสนามละกัน แล้วหัวค่ำค่อยไปดริ๊งค์กันต่อ ฮี่ๆๆๆ

* เออ ป้าเอกถามมาว่าเจอกันกี่โมงอะ

คือว่าตอนนี้อยากติตแก๊ซแล้วครับ พี่น้องช้วยแนะนำร้านติด Lpg ที่ติด

ต่ออีกหน่อยที่ติด 1j Bo จบแบบไม่มีปัญหาครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม