• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันอาทิตย์ ไป เปล่า

มา ดู ของ จิง ดี กว่า

25000 มิก+แลมด้า

2วัน

ไอ้ตัวคนชวนนั่นแหละจะไปอะปล่าว แต่ไม่ดูได้ไหมขอลองเลยละกัน:biggrin: :biggrin:

แถวๆรังสิตมีอีกเปล่าร้านติดแก๊ซ 1j Bo แบบจบๆ
เติมนำมันไม่ไหวแว้วๆๆๆๆ

บอมป์....ใจเย็นนั้อง ใกล้กุมภาพันธ์แระ

บอมใจเย็น อย่าพึ่งปี๊ดดิวะ ปัญหาทุกอย่างมีทางออก
วันอาทิตย์กินเหล้ากัน เดี๋ยวพี่ลาป่วยล่วงหน้าวันจันทร์แม่งเลย 555555555555

มันด่ากรูเป่าวะ กรูว่ากูอยู่เฉยๆ ๆนานแล้วนะ 555 ดีนะอยู่เชฟสุวรรณภูมิ สบายใจ

เมื่อคืนเป็นงัยบ้างครับ พอดี ป๋มอยู่บางไทรอ่ะครับ เลยไม่ได้ไปช่วย ต้องขอโทษด้วยครับ เห็นเบอร์ เจ้าบอลโทรมา เลยโทรกลับ เห็นบอกว่าเรียบร้อยแล้ว ต้องขอโทษอีกทีครับ

ขอบคุณครับพี่โอ๊ด:biggrin:

จากเดิมร้าว ตอนนี้แตกเลยใช่มั้ย ทำอะไรดึกดื่นตีสามตีสี่วะเนี่ย

บ้านพี่ก็มี TE37 ก้านยก แต่แม่ง 4 รูว่ะ ไม่มีล้อ 5 รูที่บ้านเลย

ไม่ได้เจอกันนานแล้วนะโน๊ต แล้วเจอกันไอ้น้อง
เจอกันวันอาทิตพี่:biggrin:

ถึงพี่เกมส์ ผมไม่เคยคิดว่าพี่เป้นคน นอก กลุ่ม แต่ กลับ รู้สึกดี ที่ มีกระทู้ พี่อยู่ในรังสิตของเรา ถึง พี่จะไม่มีสติกเกอร์ Cef@RangSit แต่ถ้าพี่ มารถ พัง แถวรังสิต ผมก้อยินดี จะช่วยพี่อย่างเต้มใจ อย่าคิดมากครับ พี่เกมส์ ผม มัน เป็นเด็ก คนเลยไม่ค่อยเกรงใจ คิดจะทำ อะไร แมร่ง ก้อทำ พี่ไม่ใช่ คนที่สร้างปัญหาให้แน่นอน ว่า แต่ เมื่อไหร่มาเมาอีก ละ

ไรกันหว่า:verrckt: :verrckt: Cef บ้านนอก งง :verwirrt: :verwirrt:

:verwirrt: ปวดกาบาล :verwirrt:

คนอยู่ด้วยกันหลายคนก้อต้องมีปัญหาที่สำคัญที่สุดต้องมองดูว่าการที่เรารวมกลุ่มนั้นเกิดขึ้นเพื่ออาไร เรามาที่นี่ทำไม เอแล้วนี่กรูมาที่นี่:sweat: ทำไม อ่า ลืม...:confused:

:brick: ไปดีกั่ว :brick:

:redface: พี่นอ้งครับชว่ยยืนยันเวลาและสถานที่กันอีกทีดีไหมครับ......:go:พรุงนี้เราจะได้มาพบกันแบบครบๆครับ :byebye: :byebye: :redface:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,674
วันอาทิตย์ 4 โมงเย้น ปั๊ม เจท ข้าง ม กรุงเทพ ก่อน ถึง ม ธรรมสาต ตามนี้ครับ

.....จ๊ะ...จ๋า ... รังสิต :sweet_kiss:

มันอยู่กงข้ามโรงกษาปณ์ชะมะ..........

ใช่:brick:

:sweat: เอ๊ย:sweat: ไม่ใช่เด๋วใด้ไปถึงสระบุรีอีก ไม่เข็ดๆๆ
เลยม.กรุงเทพมานิดนึงก้อถึงละ เอ่อว่าแต่เบิลรู้จัก ม. กรุงเทพป่าว อิอิ

ใช่:brick:

:sweat: เอ๊ย:sweat: ไม่ใช่เด๋วใด้ไปถึงสระบุรีอีก ไม่เข็ดๆๆ
เลยม.กรุงเทพมานิดนึงก้อถึงละ เอ่อว่าแต่เบิลรู้จัก ม. กรุงเทพป่าว อิอิ

เด็ก ม.กรุงเทพเหรอครับ....ไม่พลาดๆๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,679
555555 ที่พี่เบิ้ลไปคราวที่แล้วอ่ะจำได้ไหม ที่ พี่เบิ้ลจะมา มรังสิต แล้ววิ่งไปถึงธรรมสาต มหาลัยนั้นและ ที่ เราจะยิงกัน

555555 ที่พี่เบิ้ลไปคราวที่แล้วอ่ะจำได้ไหม ที่ พี่เบิ้ลจะมา มรังสิต แล้ววิ่งไปถึงธรรมสาต มหาลัยนั้นและ ที่ เราจะยิงกัน

เด๋ยวไปวนเล่นที่นะวะซักสองรอบก่อน แล้วค่อยมาสนาม.....:brick:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม