• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ ศิวเดช

ผม ไป ติด มา แว้ว

2 J Bo

ร้านอยู่แถวไหนครับมีเบอร์เปล่า ติดมาเท่าไหล่ครับ. พี่ยู .
วิ่งดีปะ.........ขอบคุณครับ

ฝากาโปกมาแว้ว
แต่ ตีคืนปาย แมร่งหนาเตอะ เบี้ยวปายข้างนึง ไม่เข้ารูปเลยขอเค้าให้เอางานรุ่นที่เป็นรูตรงกลางมาเปลี่ยน รอต่อไปอีก 7 วันขี่มอไซด์ต่อไปเฮ้อออ:verwirrt: :sweat:

ไฟล์แนบ

22.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 92
    21.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 85
แต่ ตีคืนปาย แมร่งหนาเตอะ เบี้ยวปายข้างนึง ไม่เข้ารูปเลยขอเค้าให้เอางานรุ่นที่เป็นรูตรงกลางมาเปลี่ยน รอต่อไปอีก 7 วันขี่มอไซด์ต่อไปเฮ้อออ:verwirrt: :sweat:

เจาะรูใส่กิ๊ปมาให้เลยเหรอครับ.........

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,645
บางทีชีวิตมันก็แบบนี้ อะไรที่ว่ามันแน่นอนมันกลับไม่แน่นอน คนทีว่าสนิท แมร่งกำทำเรื่อง Here Here ใส่ผมอีก แล้วคนที่ไม่สนิท ก้อทำต่ออีก เห้อเซรงมากๆเลย ผมดีใจนะ ที่ วันนั้นได้มีกลุ่มรังสิตเกิดขึ้น อยู่กันแค่นี้ อยู่กันด้วยใจ เพราะ ถ้าไม่ พี่เหน่ง พี่แชมป์ พี่หนิง โน๊ส พีท โอม พี่ชล พี่เอก พี่ต้น พี่อาท พี่ยู และสมาชิคใหม่ พี่ต้อม พี่ นัท ผม พูดตามตรง ผม ขาย รถ ออกจากชมรม นี้ ไปแล้ว ถึงตรงนี้ ทุกคนไม่ต้อง เป็นห่วงนะครับ สิ่งหนึ่งที่ผมอยากจะ ขอไว้ ผมขอให้ กลุ่มๆนี้เป็นแบบนี้ไปตลอดนะครับ เพราะผมกล้าพูดได้เลยว่า ถ้าวันหนึ่ง ไม่มี Cef@RungSit แล้ว ก็ ไม่มี A31600 ในชมรมนี้เช่นกัน
ขอบคุณที่ พี่ๆในกลุ่มรังสิต มีน้ำใจ และ ไม่เคยทำอะไรแย่ๆ กับผมเหมือนคนนอกกลุ่ม

ขอบคุณมากครับ

บางทีชีวิตมันก็แบบนี้ อะไรที่ว่ามันแน่นอนมันกลับไม่แน่นอน คนทีว่าสนิท แมร่งกำทำเรื่อง Here Here ใส่ผมอีก แล้วคนที่ไม่สนิท ก้อทำต่ออีก เห้อเซรงมากๆเลย ผมดีใจนะ ที่ วันนั้นได้มีกลุ่มรังสิตเกิดขึ้น อยู่กันแค่นี้ อยู่กันด้วยใจ เพราะ ถ้าไม่ พี่เหน่ง พี่แชมป์ พี่หนิง โน๊ส พีท โอม พี่ชล พี่เอก พี่ต้น พี่อาท พี่ยู และสมาชิคใหม่ พี่ต้อม พี่ นัท ผม พูดตามตรง ผม ขาย รถ ออกจากชมรม นี้ ไปแล้ว ถึงตรงนี้ ทุกคนไม่ต้อง เป็นห่วงนะครับ สิ่งหนึ่งที่ผมอยากจะ ขอไว้ ผมขอให้ กลุ่มๆนี้เป็นแบบนี้ไปตลอดนะครับ เพราะผมกล้าพูดได้เลยว่า ถ้าวันหนึ่ง ไม่มี Cef@RungSit แล้ว ก็ ไม่มี A31600 ในชมรมนี้เช่นกัน
ขอบคุณที่ พี่ๆในกลุ่มรังสิต มีน้ำใจ และ ไม่เคยทำอะไรแย่ๆ กับผมเหมือนคนนอกกลุ่ม

นอกจากมีรอบเดือน ท่าทางไอ้นี่จาท้องเสียด้วย 5555+ _ _+
ps. ถ้าเอ็งไม่มีไรทำจิงๆก้อ ทำสีนี้เอาใจเพ่หน่อยดิ๊พี่ชอบบบบบบบ:wink:

ไฟล์แนบ

45 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 95
เจาะรูใส่กิ๊ปมาให้เลยเหรอครับ.........

ป่าวเจาะอู่สีทำให้ ตัวล็อคก้อที่ผมขายอยู่ไง จัดซะตัวมะเบิ้ล มะวานแบ๊งมันอาไป 1 ละ อิอิ:wink:

[/quote]พี่เหน่งราคาอยู่เท่าไรครับพี่:dribble:

อย่างไงก็ยังมีเราพี่นอ้งชาวCef@RungSit อยู่นะครับนอ้งบอม:byebye: :byebye: :byebye:

บอมใจเย็น อย่าพึ่งปี๊ดดิวะ ปัญหาทุกอย่างมีทางออก
วันอาทิตย์กินเหล้ากัน เดี๋ยวพี่ลาป่วยล่วงหน้าวันจันทร์แม่งเลย 555555555555

บอมใจเย็น อย่าพึ่งปี๊ดดิวะ ปัญหาทุกอย่างมีทางออก
วันอาทิตย์กินเหล้ากัน เดี๋ยวพี่ลาป่วยล่วงหน้าวันจันทร์แม่งเลย 555555555555
จาลงจาลาอ่ะ..ขอนุญาตผู้ปกครองรึยัง?!!!.......... :wink:

จาลงจาลาอ่ะ..ขอนุญาตผู้ปกครองรึยัง?!!!.......... :wink:

เราอะ ใจป่าว.:eeek: :eeek: ถ้าปอดก้อไม่ต้องเดี๋ยวปั๊ดเหนี่ยว:super: :super: :super:

ไฟล์แนบ

16 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 83
เราอะ ใจป่าว.:eeek: :eeek: ถ้าปอดก้อไม่ต้องเดี๋ยวปั๊ดเหนี่ยว:super: :super: :super:
ไมช่วงนี้มีแต่พวกสับสนทางเพศมาข้องแวะกะนู๋จัง..!

..ช่วยนู๋ด้วยยยยยย......แง๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..!!! :wink: :biggrin:

[/quote]พี่เหน่งราคาอยู่เท่าไรครับพี่:dribble:[/quote]
ตัวที่เห็นเฉพาะฝากระโปรง 6000 บาทครับ แต่แนะนำว่าเอาตัวใหม่ที่เค้ากะลังจะส่งมาดีดั่วเพราะตัวนี้พี่ตีคืนเค้าไปแล้วมันเบี้ยว ฮือๆๆ เห็นตอนแรกสวยมากก แต่เดินไปเดินมามันหนาเป็นเซ็นเลยเบี้ยวด้วย จบ ขอเปลี่ยนเลย
ใช่ ฉี่ยังมีทางออกของมันเลย กร๊ากกก:brick:
ท้าเค้าดีนักตังอ่ะมีไม๊ ป้า555+ หวยแด๊ก.......
ไมช่วงนี้มีแต่พวกสับสนทางเพศมาข้องแวะกะนู๋จัง..!

..ช่วยนู๋ด้วยยยยยย......แง๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..!!! :wink: :biggrin:
ไอ้เด็กคนนี้นี่ เด๋วให้ป้าเอกฟาดตรูดซะดีมั้ง!!!!:wink:

ร้านอยู่แถวไหนครับมีเบอร์เปล่า ติดมาเท่าไหล่ครับ. พี่ยู .
วิ่งดีปะ.........ขอบคุณครับ

วันอาทิตย์ ไป เปล่า

มา ดู ของ จิง ดี กว่า

25000 มิก+แลมด้า

2วัน

ไอ้เด็กคนนี้นี่ เด๋วให้ป้าเอกฟาดตรูดซะดีมั้ง!!!!:wink:

...อย่าทำนู๋เร๊ย ฉงฉานนู๋เต๊อะ...
ลูกนู๋ก็ยังเล็ก..กิ๊กนู๋ก็ยังเรียน..!!!:eeek: :wink: :biggrin:

ขับรถอะไรเราก็เป็นเพื่อนกันได้เพียงแต่ว่าcefiro มันทำให้เรามาเจอกำนมันก็เลยรู้สึกผูกพัน
ขับcefนี้และหล่อแล้ว.......

ปล.ขอบคุณบอมมากนะที่มาช่วยผมเมื่อคืนโทรไปหาตอน ตี4บอกว่ารถล้อแตก
บอมก็รีบมาเลย......:burn:

ขับรถอะไรเราก็เป็นเพื่อนกันได้เพียงแต่ว่าcefiro มันทำให้เรามาเจอกำนมันก็เลยรู้สึกผูกพัน
ขับcefนี้และหล่อแล้ว.......

ปล.ขอบคุณบอมมากนะที่มาช่วยผมเมื่อคืนโทรไปหาตอน ตี4บอกว่ารถล้อแตก
บอมก็รีบมาเลย......:burn:

จากเดิมร้าว ตอนนี้แตกเลยใช่มั้ย ทำอะไรดึกดื่นตีสามตีสี่วะเนี่ย

บ้านพี่ก็มี TE37 ก้านยก แต่แม่ง 4 รูว่ะ ไม่มีล้อ 5 รูที่บ้านเลย

ไม่ได้เจอกันนานแล้วนะโน๊ต แล้วเจอกันไอ้น้อง

เมื่อคืนเป็นงัยบ้างครับ พอดี ป๋มอยู่บางไทรอ่ะครับ เลยไม่ได้ไปช่วย ต้องขอโทษด้วยครับ เห็นเบอร์ เจ้าบอลโทรมา เลยโทรกลับ เห็นบอกว่าเรียบร้อยแล้ว ต้องขอโทษอีกทีครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม