• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รออยุ่ คริคริๆๆๆๆๆๆ

สวัดดีเช้าวันทำงานครับ

แปลก เดี่ยวนี้พี่นัดมาบ่อย
..........................

หวัดดีครับพี่น้องชาวรังสิต มีใครน้ำท่วมกันบ้างครับ สำหรับผมไก้ลแล้ว 555

หวัดดีครับพี่น้องชาวรังสิต มีใครน้ำท่วมกันบ้างครับ สำหรับผมไก้ลแล้ว 555
รีบถ่ายรูไปเบิกเงิน5000เลยครับบบบบ:coolly-0041:
ว่าแต่ไม่ได้อยู่ติดกับแม่น้ำ.......หรือนำ้มันไม่มีที่ลงเหลอครับ

ไม่มีเวลากระดิกไปไหนเลยตั้งแต่เย็นวันศุกร์ ทั้งวันเสาร์ อาทิตย์

ไปถ่าย presentation มาครับ อุปสรรคเยอะ ทุลักทุเลเอาเรื่อง แต่ก็ผ่านพ้นมาได้ด้วยดี
และดีกว่านั้นคือไม่เจอฝนเลยอะ

ว่าแต่ จะไปไหนกันดี เบลนด์ที่บ้านยังไม่ได้แตะเลยตั้งแต่วันที่กินวันนั้น แช่ตู้เย็นรักษาความอร่อยเอาไว้ 5555555

เรานัดให้ครบๆ แล้วไปยกพลถล่มรังปูกันมั้ย 5555555555

ไม่มีเวลากระดิกไปไหนเลยตั้งแต่เย็นวันศุกร์ ทั้งวันเสาร์ อาทิตย์

ไปถ่าย presentation มาครับ อุปสรรคเยอะ ทุลักทุเลเอาเรื่อง แต่ก็ผ่านพ้นมาได้ด้วยดี
และดีกว่านั้นคือไม่เจอฝนเลยอะ

ว่าแต่ จะไปไหนกันดี เบลนด์ที่บ้านยังไม่ได้แตะเลยตั้งแต่วันที่กินวันนั้น แช่ตู้เย็นรักษาความอร่อยเอาไว้ 5555555

เรานัดให้ครบๆ แล้วไปยกพลถล่มรังปูกันมั้ย 5555555555

อยากดื่มแล้วครับ เมื่อไรดีอยากเจอกันแบบครบๆ ก่อนวันศุกร์เลยป่ะล่ะ:coolly-0009::coolly-0009:

เอ้า ว่างกันวันไหนบอกมา จัดไปอย่าให้เพลีย

วันไหนนัดกันเลยครับ

วันนี้เลยป่ะล่ะ............555 อยากกินแล้ว

เคร๊ วันนี้เลยเรอะ เร็วเกิ๊นนนนนนน ตั้งตัวไม่ทัน ฮือออออออออออออออ

วันศุกร์-เสาดีกว่ามั้ง สิ้นเดือนดว้ยอิอิ
ตามหายางครับยางหน้าไปอีกแล้ววววว

วันศุกร์-เสาดีกว่ามั้ง สิ้นเดือนดว้ยอิอิ
ตามหายางครับยางหน้าไปอีกแล้ววววว
ช่วงดวงตกจริงๆ ครับ พี่
สิ้เดือนเจอกัน (สุขนี้)

ช่วงขาลงครับ
มันตอ้งมีสักวันทีเป็นขาขึ้นครับบบบ

อยากดื่มแล้วครับ ที่ไหนเมื่อไรดี..อยากเจอแบบครบๆ

up......................

เรามารอดูกันว่า ตาโบทจะมามั้ย 55555555555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม