• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมว่าไม่มาครับ 3ขวด
เมื่อไหลละอิอิอิอิอิอิ

ผม3ขวดครับ ไม่มา

:coolly-0003:ศุกร์นีนะที่ไหนว่ากันอีกทีครับ:coolly-0045::coolly-0034:

...................คริคริๆๆๆๆๆๆๆ

พี่นัดครับ เห็นโพสหายางอยู่ ผมเพิ่งไปซื้อยางมา225-45-17 ของใหม่ เส้นละ2500-3000เองครับ ลองมาดูที่รถผมได้ยางใหม่นะครับ อย่างแจ่มเลย สนใจลองโทรมาครับเดี๋ยวผมบอกร้านให้

พุ่รงนี้เจอกันนะครับ

แก้ไขล่าสุด:
จะวันสุขแล้ว

ถ้าบ้านพี่ท่วมก็คงจะหมดกันครับ

แก้ไขล่าสุด:
พรุ่งนี้ตาโบท ตาโจ๊ก ว่าไงครับ คริคริๆๆๆ

ตาโจ๊กบอกให้โทรตามครับ .......
แล้วเจอกันที่ไหนครับ...............
ไปหายางเปลี่ยนก่อนครับ.............

ร้านหมูกะทะเจ แยก คอ ปอ ออ ดีเปล่า

จัดไป เดี๋ยวพกเหล้าจากคราวที่แล้วไปด้วย

เดี๋ยวพรุ่งนี้ลองโทรชวนพี่ต้นดู ไม่รู้แกจะว่างรึเปล่า

จัดไปสิครับ..........ขอให้มากันครบๆเหอะ....แต่พรุ่งนี้ร้านคนเยอะแน่ๆเลย.....

สวัดดีวันศุกร์แห่งชาติครับ
วันนี้ที หมูกะทะใช้หรือเปล่าครับ

เราจะไปกินเจ ที่ร้านหมูกะทะ

เออ ศุกร์สิ้นเดือน แต่ก็อยู่ในช่วงเจ แบบนี้มีลุ้น เอายังไงดีทุกท่าน เพราะผมไปได้หมด

วันนี้ขี่มอไซค์มาทำงาน ขากลับบ้านน่าจะไวกว่าเดิมเยอะ ตกลงสถานที่ที่ไหนกันบอกมา เดี๋ยวรีบกลับบ้านไปรับหนิงกับเอา Blend แล้วออกมาหา

ขอเวลาและสถานที่ครับบบบบบ

เอาเป็นว่า เจอกันทุ่มครึ่งถึงสองทุ่ม ร้านหมูกระทะ ตรงแยก ค.ป.อ อยากให้มากันครบๆ
ช่วยโทรตามๆกันด้วยนะครับพี่น้อง..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม