• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอาเป็นว่า เจอกันทุ่มครึ่งถึงสองทุ่ม ร้านหมูกระทะ ตรงแยก ค.ป.อ อยากให้มากันครบๆ
ช่วยโทรตามๆกันด้วยนะครับพี่น้อง..
ครับ พี่ไปสองคนกับพี่แอน

จัดไป เดี๋ยวเรียกพี่ต้นให้

เมื่อกี๊คุยโทรกับตาโบท ตาโบทบอกว่าเดี๋ยวจัดการธุระเสร็จแล้วตอนเย็นว่ากันอีกที

จัดไป เดี๋ยวเรียกพี่ต้นให้

เมื่อกี๊คุยโทรกับตาโบท ตาโบทบอกว่าเดี๋ยวจัดการธุระเสร็จแล้วตอนเย็นว่ากันอีกที
เอาไม่มา :coolly-0010:สามขวด

กลับบ้านละ อาศัยจังหวะฝนซา จะได้ไม่เปียกมาก

เมื่อกี๊โทรหาพี่ต้นแล้ว พี่ต้นบอกว่าถ้าเลิกงานไม่ดึกจะแวะมาหา
เดี๋ยวถึงบ้านแล้วโทรหาตาโบทอีกที

จัดไป เจอกัน เดอะบุฟเฟ่ต์ แยก คปอ. เวลา 19.30-20.00 น.

เฮฮากันเหมือนเดิมครับ

รูปเดียวรู้เรื่องครับพี่น้อง:coolly-0039::coolly-0039:

ไฟล์แนบ

83.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
ฝนตกแต่เช้าเลยครับ

ตามหาไฟท้ายดำข้างซ้ายครับใครเจอชี้เป้าหน่อยครับ

เงียบเลยๆๆๆๆ คริคริๆๆๆๆๆ

เงียบเลยๆๆๆๆ คริคริๆๆๆๆๆ
มีไฟท้ายเหลือๆบ่างหรือเปล่า พี่เข้าไปอู่หน่อยแล้วมันแตกนะเขาบอกว่าสงสัยใครโยนแตก:coolly-0041::coolly-0041:

มีไฟท้ายเหลือๆบ่างหรือเปล่า พี่เข้าไปอู่หน่อยแล้วมันแตกนะเขาบอกว่าสงสัยใครโยนแตก:coolly-0041::coolly-0041:
ไม่มีเลยอะพี่นัทมีแต่12vมัง คริคริๆๆๆๆๆ

.........................................................

......................................

พักนี้เงียบจังเลยครับ
ไปไหนกันหมด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม