• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฝนจะตกอีกแล้วครับ ตายูที่สิงเป็นไงบ่าง

สบายดีกันนะทุกคน...

งาน8ปี พร้อมใจกันเงียบกริ๊บเลยนะ..555+

ฝนจะตกอีกแล้วครับ ตายูที่สิงเป็นไงบ่าง
น้ำที่สิงเริ่มลงแล้วครับ ถ้าผนไม่ตกหนัก หรือว่าน้ำเหนือไม่ลงมานะครับ

ข่าวว่าน้ำที่เหนือเริ่มลดระดับลงแล้วครับ :coolly-0041:

น้ำที่สิงเริ่มลงแล้วครับ ถ้าผนไม่ตกหนัก หรือว่าน้ำเหนือไม่ลงมานะครับ

ข่าวว่าน้ำที่เหนือเริ่มลดระดับลงแล้วครับ :coolly-0041:
ก็ดีครับถ้าฝนไม่ตกมาอีกนะ:coolly-0027:

น้ำจะลดเมื่อไหร่ละเนี่ย ดูทรงแล้วท่าจะนานแน่เลยอะ ถ้าน้ำลงช้าปลายปีนี้การท่องเที่ยวซบเซาแหงๆ

แล้วเราจะmeetingกันเมื่อไรดี............อยากเจอกันแบบครบๆ

ก่อหวอดอีกแล้วพี่น้องง คริคริๆๆๆ

เอาวันที่ตาโบทกับตาโจ๊กสะดวกดีมะ เพราะ 2 คนนี่ตามตัวยากสุดแล้ว

5555 งานนี้ผมก๊พลาด ต้องไปเก๊บของหนี้น้ำ:coolly-0036:
ไ ม่ ไ ป เ ห มื อ น กั น แ ห ล่ ะ . . . ชิ 5 5 5 +

ด้วยเกียรติของลูกเสือ ข้าขอสัญญา ว่าข้าจะไม่พลาดอีกครับ:coolly-0026:
ผ ม ก็ ง า น ห น้ า ค รั บ ด้ ว ย เ กี ย ร ติ ข อ ง ลู ก เ สี ย ว ! ! :coolly-0001:

แล้วเราจะmeetingกันเมื่อไรดี............อยากเจอกันแบบครบๆ
เ กื อ บ ทุ ก อ า ทิ ต ย์ แ ล๊ ว ว ว ว ว มั๊ ง ต า โ น็ ต 5 5 5+

เอาวันที่ตาโบทกับตาโจ๊กสะดวกดีมะ เพราะ 2 คนนี่ตามตัวยากสุดแล้ว
วั น ที่ 1 / 1 1 / 1 1 ไ ม๊ ห ล่ ะ ข อ ง ฟ รี เ พี ย บ :coolly-0028:

555555555+ คึริคริๆๆๆๆๆ

....................วัน ใหน ก๊ ได้ ว่าง แล้ว

5555555555+ มีคนมาว้อนแล้วววว คริคริๆๆๆๆๆๆๆๆ

ยังไงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ว่ามาเลย
..........

พี่แชมป์กับพี่นัดว่าไงหว่า รอคำตอบ

ที่ไหนครับ

ขอยกยอดไปเป็น อาทิตหน้านะครับ

555555
เห็๋นพี่นัดโทรมาอยุ่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม