• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ที่ไหนคับพี่น้องงงง คริคริๆๆๆ

เดอะบุฟเฟ่ต์ ตรงแยก คปอ. อ่ะ คริๆๆๆๆ

ผมยังไม่แนนะครับ ต้องดูรถก่อนครับ

แล้วจะมีไปสักกี่คนครับ เช็คยอดกันหน่อย

ผม2 คริคริๆๆๆ

ผมก็.................2

วันนี้meeting กลุ่มรังสิตที่ร้านเดอะบุฟเฟ่ต์ ตรงแยก คปอ. เวลา1ทุ่มนะครับ ใครสนใจตามมาได้นะครับ หรือโทรหาผมกับพี่แชมป์ได้เลย

อิจฉา งานหน้าไม่พลาดจ้า

เสียดายครับ ไปไม่ได้จริง

:coolly-0017:งามเลยไม่ได้ไปแถมโทรหาแชมป์ไม่ได้อีกแบตหมด:coolly-0017:
คริคริๆๆๆๆๆ

เดอะบุฟเฟ่ต์ ตรงแยก คปอ. อ่ะ คริๆๆๆๆ

โ ท ษ ด้ ว ย ต า ช ะ แ ล่ ม ไ ม่ ไ ด้ รั บ โ ท ร ศั พ ท์ :coolly-0027:
ซั ด ข้ า ว เ ส ร็ จ ล ะ น อ น เ นี ย น เ ล ย 5 5 5 + :coolly-0032:
ร อ บ ห น้ า ไ ม่ พ ล า ด อิ จ ฉ า เ สี ย ด า ย ค ริ ค ริ เ ห มื อ น กั น :coolly-0001:

งานหน้ารายงานตัวมั่ง

สวัดดีเข้าวันทำงานครับบ

โ ท ษ ด้ ว ย ต า ช ะ แ ล่ ม ไ ม่ ไ ด้ รั บ โ ท ร ศั พ ท์ :coolly-0027:
ซั ด ข้ า ว เ ส ร็ จ ล ะ น อ น เ นี ย น เ ล ย 5 5 5 + :coolly-0032:
ร อ บ ห น้ า ไ ม่ พ ล า ด อิ จ ฉ า เ สี ย ด า ย ค ริ ค ริ เ ห มื อ น กั น :coolly-0001:
งานที่แล้วก๊บอกแบบนี้ :coolly-0004:

ตาโบทแม๊ง ตลอดอ่ะ โทรไปก็ไม่รับ เดี๋ยวบั๊ดล้มต้นมะม่วงหน้าบ้านแม่งเวยยยยย

รอบหน้าห้ามพลาดนะพี่น้องงงงงงงงง

ตาโบทแม๊ง ตลอดอ่ะ โทรไปก็ไม่รับ เดี๋ยวบั๊ดล้มต้นมะม่วงหน้าบ้านแม่งเวยยยยย

รอบหน้าห้ามพลาดนะพี่น้องงงงงงงงง
ด้วยเกียรติของลูกเสือ ข้าขอสัญญา ว่าข้าจะไม่พลาดอีกครับ:coolly-0026:

แก้ตัวงานหน้าละกานพี่น้อง คริคริๆๆๆๆ

5555 งานนี้ผมก๊พลาด ต้องไปเก๊บของหนี้น้ำ:coolly-0036:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม