ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

อ่าววววว...!... น้าพึ่งรู้หรอว่าน้ายูกัวเมีย..อุ๊บส์!!!:sexy_girl:

:wink: :smile: :biggrin:

น้า อ็อด คน ไม่กลัวเมีย

...........................

55555+ ขับรถมาได้ ทะเบียนขาดไปจะ เดือนแล้ว ต่อ ที กี่ ตัง อ่ะ ครับ บอก ที

ตอนโน๊ตต่อนะ ให้ร้านแถวบ้านทำให้ เราไม่ต้องทำอะไรเลย จ่ายอย่างเดียวเลย

แค่เอาเล่นไปให้อย่างเดียวเลย มีไรโทรหาแล้วกันนะบอม:redface:

ถ้าเป็นที่ขนส่งหมอชิตนะ จะเป็นแบบ Drive Through ก่อนอื่นต้องไปต่อ พรบ. เองก่อน (แต่ถ้า พรบ. ต่อแล้ว ให้เตรียมแต่ตาราง พรบ. ไว้ก็พอ)
แล้วไปที่ขนส่ง เข้าขนส่งขับไปอาคาร 4 (ด้านหลัง) แล้วไปแจ้งตรวจสภาพ แล้วขับรถเข้าช่องตรวจสภาพรถปกติ จะได้ใบตรวจสภาพมา แล้วเอาตาราง พรบ. ใบตรวจสภาพ เล่มทะเบียน กับเงินเตรียมไว้ในรถ
จากนั้นขับออกไปทางด้านหน้าขนส่ง มองขวามือไว้ ตรงแถวๆ อาคาร 2 จะมีป้ายบอกไว้ว่า "เลื่อนล้อต่อภาษี" เราก็ขับเข้าไปตามทางนั้นเลย

ที่ต่อภาษี (ต่อทะเบียน) จะเหมือนกับด่านเก็บตังทางด่วน ขับเข้าไปยื่นตาราง พรบ. ใบตรวจสภาพ กับเล่มทะเบียน
เจ้าหน้าที่จะต่อทะเบียนให้ แว๊บเดียวไม่เกิน 3 นาที จ่ายตังแล้วก็ขับรถกลับบ้านได้เลย

ประมาณนั้นเลยพี่เหน่ง

แล้วตกลงคืนวันเสาร์นี้ไปไหนกัน เห็นว่าพี่ชลกับป้าเอกจะมาด้วย อยู่ปั๊มกินเบียร์กันรึเปล่า? หรือเจอที่ปั๊มกันก่อนแล้วจากนั้นให้อารมณ์พาไป 5555

มี ฉลอง ครบ 100 หน้า เปล่า

ส่วน ตัว นะ

อยู่ที่ปั้มครับ

เพราะ สมาชิกใหม่ที่จะเข้ามา จะหาพวกเราไม่เจอ

เดี๋ยวรอพี่น้องสมาชิกมาลงความเห็นอีกที ว่าจะไปสถิตย์ไหนกัน

555..ไปด้วยคนดิ :biggrin:

เอ๊า มาสิื ยินดีต้อนรับครับพี่แนน เพราะรังสิตเราไม่มีนโยบายปิดรับเกย์-ตุ๊ดครับพี่ 55555555555555

เอ๊า มาสิื ยินดีต้อนรับครับพี่แนน เพราะรังสิตเราไม่มีนโยบายปิดรับเกย์-ตุ๊ดครับพี่ 55555555555555

555+ ไอ้แสรดดด

เด่วปั๊ดสั่งให้ป๋าบอม ขับออกจากเผ่าเลย...

555+ ไอ้แสรดดด

เด่วปั๊ดสั่งให้ป๋าบอม ขับออกจากเผ่าเลย...
ตกลงไอ้บอมมันเป็นเผ่าเดียวกับพี่แนนด้วยใช่มั้ยเนี่ย ผมสงสัยมาตั้งแต่มันเป็นเมียหลวงไอ้ยูแล้ว เข่เข่เข่เคร่ เย่

ประมาณนั้นเลยพี่เหน่ง

แล้วตกลงคืนวันเสาร์นี้ไปไหนกัน เห็นว่าพี่ชลกับป้าเอกจะมาด้วย อยู่ปั๊มกินเบียร์กันรึเปล่า? หรือเจอที่ปั๊มกันก่อนแล้วจากนั้นให้อารมณ์พาไป

ผมว่าไปเจอกันที่ปั๊มก่อนแล้วค่อยว่ากันต่อว่าจะไปไหนดีปะ:burn:

เอา ติด ไม้ ติด มือ ไป ด้วย นะ

เมื่อกี๊เห็นไอ้น้องเจ A31660 มาอ่านแว๊บๆ

ว่าแต่เจมันไม่เคยมาเจอพวกเราเลยแฮะ บ้านก็อยู่ปทุมใกล้ๆ กันเนี่ย

เจไหนหรอ ผมเคยเจอปะ

ถ้าครบ100 หน้า เสาร์นี้ฉลองกันหน่อยนะ.....5555555+

ตกลงไอ้บอมมันเป็นเผ่าเดียวกับพี่แนนด้วยใช่มั้ยเนี่ย ผมสงสัยมาตั้งแต่มันเป็นเมียหลวงไอ้ยูแล้ว เข่เข่เข่เคร่ เย่

เด่วก็ให้มันแตะรวบขาแล้วล๊อค ซัดดากเมิงซะก่อนเลยดีม่ะ..:biggrin:

ปล.ระหว่างเมิงกะมันใครแข็งแรงเป็นผัว

เดี่ยวเดิน เข้า ไป เพราะ แม่ใช้ รถ วัน เสาร์ ไป ต่าง จัง หวัด

ดี นะ อยู่ ใกล้ ปั้ม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม