Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

tbo สวยสุดๆ ใครใส่นะดูมีรสนิยม..........55......(รถเราก็ใส่อยู่)

เมื่อวานไอ้บอมมาเอาไฟเลี้ยวส้มที่บ้าน

ตายายตกใจ นึกว่ามีเรือหางยาวผ่านหน้าบ้าน เคร่

รถไอ้บอมมันเหนื่อย .........เห็น"หอบ"ตลอดเลย....:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน

อ่าใส่อยู่เหรอกันชนนั่น ที่จาขายน่ะไม่ใช่ปาดช่องอินเตอร์ซะแมวกระโดดเล่นใด้ ไปแล้วเหรอ หุหุ:dribble: [/quote]

ก็ถ้า พี่เหน่ง สนใจ จะซื้อ อิน เตอร์ ผม ไปด้วย ก้อได้นี่ครับ จะได้ เข้า รูป

HKS GT 4 นิ้วหลอดเหลี่ยม ปาก 4 นิ้ว 29000 บาท แต่เดี๋ยวก่อน หาก คุณสั่งซื้อภายใน 30 นาที แถม กันชน TBO 1 ฟรี ทัน ค่าจัดส่งทั่วประเทศ 300 บาท 5555+

อินเตอร์ปาก 4 นิ้ว เทอร์โบผมลูกกะปิ๊ดนึง กดคันเร่งทีรอบูสจนลูกบวชแหงๆ

55555+ ขับรถมาได้ ทะเบียนขาดไปจะ เดือนแล้ว ต่อ ที กี่ ตัง อ่ะ ครับ บอก ที

แค่ เดือน เดี่ยว

พี่ ขับ มา เป็น ปี

เดี่ยวไป เอา กันโขมย

แค่ เดือน เดี่ยว

พี่ ขับ มา เป็น ปี

เดี่ยวไป เอา กันโขมย

2000 บาท ไทย เท่า ทุน ที่ซื้อมา ครับ ของยังไม่ได้ใช้เลย

ไอ้ บ้า
......................

1000 เดี่ยว พอ

55555+ ขับรถมาได้ ทะเบียนขาดไปจะ เดือนแล้ว ต่อ ที กี่ ตัง อ่ะ ครับ บอก ที

เครื่องเจ ที่จำได้ ตอนนั้นของพี่ไปต่อทะเบียนเครื่องเป็น RB20 แล้วก็จริง แต่ขาดต่อทะเบียนตามกำหนด ขนส่งเลยคิดค่าภาษีตาม cc เครื่องเก่า 2491cc

ราคา 2422.40 บาท แล้วก็มีเงินเพิ่มค่าที่ต่อทะเบียนช้าไปเดือนนึงอีก 24.32 บาท

* อันนี้สำหรับไว้ประดับความรู้นะ
ตอนนั้นไปแจ้ง
1. เปลี่ยนสี แล้วก็ไปแจ้งช้ากว่าวันที่ที่ออกในใบเสร็จเกิน 7 วัน
2. เปลี่ยนเครื่อง
3. ต่อทะเบียน

เรียงจากรายการในใบเสร็จ
- คำขอ 5.00 บาท - ก็ค่าใบคำขอเปลี่ยนเครื่องเปลี่ยนสีแหละ
- ค่าแก้ไขข้อมูลในเล่ม 50.00 บาท - ราคาเหมาค่าแก้เลขเครื่อง, cc, สีรถ
- ตรวจสภาพรถ 50.00 บาท - ถูกเฮีย ไปตรวจสภาพเอกชน โดน ขั้นต่ำ300
- ค่าต่อทะเบียน 2422.40 บาท - คิดตาม cc เครื่อง 1J 2491cc
- เิงินเพิ่มค่าต่อทะเบียน 24.32 บาท - ข้อหาจ่ายช้าเกิน 1 เดือน
- ค่าปรับแจ้งเปลี่ยนสีเลย 7 วัน 200.00 บาท - บัดซบ ปรับแพงเหี้ยๆ รู้งี๊ที่ใบเสร็จไม่ต้องลงวันที่ดีกว่า เอามาเขียนวันที่เอง ใบเสร็จดันเป็นใบ print จากโปรแกรมออกบิลที่อู่นี่ดิ วันที่มันติดมาเลย เอาออกไม่ได้ ซวยไป

ไฟล์แนบ

56.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96

2000 บาท ไทย เท่า ทุน ที่ซื้อมา ครับ ของยังไม่ได้ใช้เลย

บอมหักคอบวกแม่ง 300 เลย มันติดค่าเหล้าเอ็งอยู่ 300

5555

ทักทายชาวรังสิต ครับ

เอารูปเมีย มาทำไม หรือว่ากลัวเมียอีกคนห๊า....
อ่าววววว...!... น้าพึ่งรู้หรอว่าน้ายูกัวเมีย..อุ๊บส์!!!:sexy_girl:

:wink: :smile: :biggrin:

เอารูปเมีย มาทำไม หรือว่ากลัวเมียอีกคนห๊า....

ไอ้อีกคนที่ว่าเนี่ยคนแรกมันใครหว่า 555+ :rolleyes:

ไอ้ บอม ครับ

เอ้า อ่านไปอ่านมางง ตกลงเมียอีกคนของไอ้ยูคือไอ้บอมเรอะ

มันไปลักลอบได้เสียกันตอนไหนวะเนี่ย 555555555555

เอ้า อ่านไปอ่านมางง ตกลงเมียอีกคนของไอ้ยูคือไอ้บอมเรอะ

มันไปลักลอบได้เสียกันตอนไหนวะเนี่ย 555555555555

เดี๋ยวจะโดน มิใช่น้อย.......ไม่รู้เหรอ ว่า คนที่ กลัวเมียมากที่สุดใน สมาคมรังสิต อ่ะใคร.....

มีใครไม่รู้อีกไหมครับเพื่อถึง 10 คน ผม จะได้ประกาศทีเดียว555

เดี๋ยวจะโดน มิใช่น้อย.......ไม่รู้เหรอ ว่า คนที่ กลัวเมียมากที่สุดใน สมาคมรังสิต อ่ะใคร.....

มีใครไม่รู้อีกไหมครับเพื่อถึง 10 คน ผม จะได้ประกาศทีเดียว555
ผมคนนอกอยู่ห่างไกล ขอเดาว่า แชมป์ ค๊าบบบบบบ (ล้อเล่งนะแชมป์ปรี้):burn: :burn:

ผมคนนอกอยู่ห่างไกล ขอเดาว่า แชมป์ ค๊าบบบบบบ (ล้อเล่งนะแชมป์ปรี้):burn: :burn:

โหยยยยย ผมไม่ได้กลัว แต่ผมเกรงไช 5555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม