Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

สวัสดีครับ ชื่อ ดั๋น ครับ ขออนุญาติ แจม ในกลุ่ม ด้วยสักนิดนะครับ

เซฟิโร่ สีเทา-เขียว กระโปรงดำ โทรมๆ นิดหน่อย

[email protected] แอดมาได้นะครับ ผมมีเรื่องอยากถามเยอะแยะเลย เหอๆ

ใครเจอก็ทักได้นะครับ

ขอบคุณครับ :biggrin:

สวัสดีครับ ชื่อ ดั๋น ครับ ขออนุญาติ แจม ในกลุ่ม ด้วยสักนิดนะครับ

เซฟิโร่ สีเทา-เขียว กระโปรงดำ โทรมๆ นิดหน่อย

[email protected] แอดมาได้นะครับ ผมมีเรื่องอยากถามเยอะแยะเลย เหอๆ

ใครเจอก็ทักได้นะครับ

ขอบคุณครับ :biggrin:

ยินดีครับ ว่างๆมาแจมกันนะครับ เรา meeting กันทุกวันเสาร์นะครับ:biggrin:

หวัดดีครับเมื่อคืนผมเข้าไปในปั๊มตอน 3 ทุ่มเกือบ 4ทุ่ม ไม่เจอใครเลยครับ Nut

• กระทู้ ผู้เขียน

หวัดดีครับเมื่อคืนผมเข้าไปในปั๊มตอน 3 ทุ่มเกือบ 4ทุ่ม ไม่เจอใครเลยครับ Nut

ต้องทำความเข้าใจกันนิดนึงนะครับ ในการมิตติ้ง ควรที่จะ โทรเช๊คในสมาชิคก่อนนะครับถึงจะได้ข้องมูลว่า อาทิตนี้เราจะไปที่ไหน ยังไง ต้องขอประทานโทษ นัท ด้วยนะครับ ที่ ทำให้มาเกอ หวัง ว่า โอกาส หน้ายังมีนะครับ

หน้า ที่ 90 comment ที่ 899 แล้ว เหรอ เนี่ย......5555 แรง จริงๆ กระทู้รังสิต แรง เหมือน 26 เลย ครบ 100 หน้า หรือ 1000 comment เมื่อไหร่ จะฉลอง ยังไง ดี อยากไปพักผ่อน ต่างจังหวัดอ่ะ เหนื่อยใจ.....

ยินดีต้อนรับครับผม หวังว่าเสาร์นี้จะใด้เจอกันนะครับ:redface:

นัทครับขอบคุณจากใจที่เข้ามาร่วมวงกันครับต่อไปเราโทรนัดกันก่อนนะครับ เบอร์ผมนะ 0813578142 เหน่งครับ :redface:

ต่างจังหวัดเหรอเราไป กรุงเทพกันไม๊เคยเห็นในโทรทัศน์เห็นมีตึกใหญ่ๆไฟเยอะๆด้วย 555+
ps. เมื่อคืนผ่าน central world น่านั่งอ่ะไปกันมะ

นั่นไง ไปหลงแสงสีใน บางกอก ซะ แล้ว พี่ กรู....

เมื่อคือขับรถผ่าน เห็นสาวแต่งตัวแทบแก้ผ้าเลยวุ้ย ไปมะๆๆๆ:brick:

เดือนหน้ามีแผนจาทำการแลกของขวัญปีใหม่มูลค่าของขวัญ 300 บาท ขอความเห็นพี่น้องด้วยขอรับ
ps. ขอเป็นของที่ใช้ในรถยนต์นะคร๊าบบบบ

ถือเป็นของขวัญ ทั้ง ปีใหม่ และ คริสมาส ไปเลย แล้ว กัน ว่า แต่ ว่า เรา ควรจะจัดก่อน สิ้น ปี นะครับ เพื่อ สมาชิค กลับบ้าน

ที่ไหนเมื่อไรก็แจ้งให้ทราบด้วยนะครับ

ด้วย

................................

งบ 300 นี่ ผมเอาเป็นถุงยางซัก 6 กล่องได้มั้ย

ก็เห็นปกติพี่เหน่งแอบเมียเอาไว้ในรถไง 555555

เออบอม ลังโฟมกับไฟเลี้ยวส้ม 55555 ลืมจนได้ กรูว่าแล้ว

แอบเข้ามาสังเกตุการณ์ความเคลื่อนไหวครับ ม่ายมีรัย อิอิอิ

แอบเข้ามาสังเกตุการณ์ความเคลื่อนไหวครับ ม่ายมีรัย อิอิอิ
มาหาลูกค้าเพิมอ่ะดิ 5555+ สบาย ดีไหม พี่ ได้ข่าวว่าหนีไปบางแสนมา ไม่ชวน อ่ะ

มาหาลูกค้าเพิมอ่ะดิ 5555+ สบาย ดีไหม พี่ ได้ข่าวว่าหนีไปบางแสนมา ไม่ชวน อ่ะ

ไม่ได้หนี้ไปเค้าดึงไปให้ไปขี่4สูบโชว์อารัยประมาณเนี้ย แต่แล้วสิ่งที่ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น

"พังครับท่าน"ยับเยินเลยอ่ะสนามโหดมั๊กๆราวเหล็กรอบสนามเลย แต่ที่ว่ามาไม่ใช่พี่นะ

เป็นเพื่อนนะ อิอิอิ

แอบมาดู.................

.................................... แวะมา Up

แอบจิต ถ้ำมอง 555+ :wink:
โน๊ตลงลูบที่ถ่ายใว้ด้วยนะคั๊บอยากเก็บใว้ง่ะ

เก็บ ภาพ อัน หลุดๆ ของตัวเองเหรอ:biggrin:

เมื่อวานไอ้บอมมาเอาไฟเลี้ยวส้มที่บ้าน

ตายายตกใจ นึกว่ามีเรือหางยาวผ่านหน้าบ้าน เคร่

เมื่อวานไอ้บอมมาเอาไฟเลี้ยวส้มที่บ้าน

ตายายตกใจ นึกว่ามีเรือหางยาวผ่านหน้าบ้าน เคร่

ไฟ เลี้ยว ไม่สวย ไม่ใส่แล้ว ที บี โอ 1 เลิก !!! ขาย ครับ ขาย กันชน ที บี โอ 1

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม