ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

อ้าวเวร ไอ้ไฟเลี้ยวส้มอะนะ เอาของพี่มั้ย ให้ไปเลย

ของเมิงยังอยู่กะกรูอีกคู่นึง เยอะแยะเสียตังไม รีบ ๆ ๆมาเอาไปขี้เกียจฟังไอ้แชมมันทวงบุญคุณ 555

ของเมิงยังอยู่กะกรูอีกคู่นึง เยอะแยะเสียตังไม รีบ ๆ ๆมาเอาไปขี้เกียจฟังไอ้แชมมันทวงบุญคุณ 555

ไอ่ฝรั๊ดเกมมี่

ที่บ้านพี่ก็มีเก็บไว้อีกคู่นึงอะบอม จะเอาบอกได้ เดี๋ยวไปคุ้ยมาให้

• กระทู้ ผู้เขียน

ไอ่ฝรั๊ดเกมมี่

ที่บ้านพี่ก็มีเก็บไว้อีกคู่นึงอะบอม จะเอาบอกได้ เดี๋ยวไปคุ้ยมาให้

ฟรี นะ ช่วงนี้ไม่ค่อย มี ตังค์ เลย เมื่อไหร่ เศรฐกิจ จะ ดี สัก ที น้า...

ฟรี นะ ช่วงนี้ไม่ค่อย มี ตังค์ เลย เมื่อไหร่ เศรฐกิจ จะ ดี สัก ที น้า...

จัดไปไอ้น้อง สภาพอาจไม่สวยเท่าไหร่ เพราะพี่กองไว้นอกบ้านอิเหละเขะขะมาก แต่ถามว่าเอาไปใส่ขำๆ มันก็ได้
เดี๋ยววันเสาร์พี่เอาติดรถไปด้วย รอรับได้เลย

ไม่ค่อยมี ของมันนี่ เหมือนเราป่าวหว่า
มันมีไม่ถึงแสนในกาเป๋าเหรอไอ้บอมเบ หุหุ

เออใช่ พี่เหน่งพูดถูก ตอนนี้ผมมีติดตัวอยู่ 37 บาท กลับบ้านค่ารถตู้ 25 ค่ามอไซค์ 7 รวม 32 บาท

หากพลาดรถตู้เสีย หรือขึ้นรถผิดสาย คงมีฮา 55555

ว่าแต่............. โน๊ตหายไป

โน๊ตหายไปไหน ไปตามหารักแร๊ เอ้ย รักแท้รึเปล่า?

ว่าแต่............. โน๊ตหายไป

โน๊ตหายไปไหน ไปตามหารักแร๊ เอ้ย รักแท้รึเปล่า?
โน๊ต คอม เสีย ครับ ไม่ค่อย มี จริงๆ พี่ๆๆน้องๆๆ

นั่น เทอร์โบซิ่งไปซะแล้ว ซวยแขบ ซ่อมเสร็จเร็วๆ เด้อ จะได้ออกมาส่งเด็ก เอ๊ย ออกมาแร่ดได้เหมือนเดิม

* ตอนนั้นที่รถพี่ชลเอาแก๊สไปสวนไอ้บักโอ๊ตเมื่อควอเตอร์ไมล์ครั้งก่อนหน้า รถพี่ชลวิ่งได้กี่วิอะพี่
....จำได้ว่า 16 ปลายๆ 17 ต้นๆ นะ...ล้อ 18 เฟืองท้ายเดิมๆหนักโคตร

....เสาร์หน้าเจอกันนะครับพี่น้อง..เสาร์นี้ขอทำรถก่อน...
....บอมกันชนหน้าเองมีใครเอาหรือยังวะ....มีอยากเก็บไมฃว้เป็นที่ระลึกวะ อิ อิ....

สวัสดีครับพี่น้องชาว Rungsit ทุกคน ผม Nut A31684 มีโอกาสคงได้เจอกันอีกนะครับ

สวัสดีครับพี่น้องชาว Rungsit ทุกคน ผม Nut A31684 มีโอกาสคงได้เจอกันอีกนะครับ

ดีคร๊าบบบบบ ว่างๆๆๆๆมาเจอกัน นะครับบ...

รบ กวน แจ้ง ชื่อ บุคคล ที่ยังไม่ได้เสื้อ กับ สติกเกอร์ ด้วย ครับ ผม จะเช็ค ของ ครับ หรือใครจะสั่งเพิ่ม เชิญเลย ครับ

....จำได้ว่า 16 ปลายๆ 17 ต้นๆ นะ...ล้อ 18 เฟืองท้ายเดิมๆหนักโคตร
โห จ๊าบ แบบนี้ต้องเปลี่ยนคู่ดวลกันหน่อยแล้ว

สวัสดีครับนัท วันนั้นได้คุยกันนิดเดียวเองอะ จนผมลืมหน้าไปแล้วเนี้ย ยังไงคืนวันเสาร์นี้ถ้าว่าง มาแจมกันครับ

* ว่าแต่เสาร์นี้ไปไหนกันดี เกมมี่จะมาแจมด้วย อากาศหนาวแบบนี้ น่ากินเบียร์เนอะ 5555

เออใช่ พี่เหน่งพูดถูก ตอนนี้ผมมีติดตัวอยู่ 37 บาท กลับบ้านค่ารถตู้ 25 ค่ามอไซค์ 7 รวม 32 บาท

หากพลาดรถตู้เสีย หรือขึ้นรถผิดสาย คงมีฮา 55555

เหลือ 5 บาท ทำ เป็น บ่น

อยากไปนั่งกินด้วยนะครับ ฮ่าๆๆ ไว้มีโอกาสจะไปดริ๊งด้วยนะครับ:biggrin:

โน๊ต คอม เสีย ครับ ไม่ค่อย มี จริงๆ พี่ๆๆน้องๆๆ
โห บอม แล้วไม่เรียกใช้บริการแชมป์เซอร์วิส อาการคอมมันเป็นไงมั่งวะ เผื่อพี่แก้ไขให้ได้

อยากไปนั่งกินด้วยนะครับ ฮ่าๆๆ ไว้มีโอกาสจะไปดริ๊งด้วยนะครับ:biggrin:
มาเลยคราบกอล์ฟ ทุกคืนวันเสาร์นะ เจอกันๆ

ประมาณว่าเป็นที่ๆมีลานรับลมหนาวดีไม๊ พี่น้อง...........

ไปสนามหลวงกัน 555+ :brick: :brick:
เขร้ พี่แหน่งจะหาผีขนุนกินแว๊ว จ๊ากๆๆๆ

โห บอม แล้วไม่เรียกใช้บริการแชมป์เซอร์วิส อาการคอมมันเป็นไงมั่งวะ เผื่อพี่แก้ไขให้ได้

มาเลยคราบกอล์ฟ ทุกคืนวันเสาร์นะ เจอกันๆ

เขร้ พี่แหน่งจะหาผีขนุนกินแว๊ว จ๊ากๆๆๆ
ไอตัวนี้จี๊ดจ๊าดน่าดู ในเวป ใช่ตัวเดียวกะ
ในรูปปะ...หรือแค่หน้าเหมือน เชื่องซะ

ไฟล์แนบ

74.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 84

คนละคนกัน

ไอ้ที่อยู่ ใน Web มัน เป็น ฝาแฝด

คนอย่างลุงแชมป์อะนะ จะกลัวเมีย...ไม่จิ๊ง ไม่จิง หนูเถียงตายเลย
ก๊า กก กก.......

สวัสดีครับนัท วันนั้นได้คุยกันนิดเดียวเองอะ จนผมลืมหน้าไปแล้วเนี้ย ยังไงคืนวันเสาร์นี้ถ้าว่าง มาแจมกันครับ

* ว่าแต่เสาร์นี้ไปไหนกันดี เกมมี่จะมาแจมด้วย อากาศหนาวแบบนี้ น่ากินเบียร์เนอะ 5555

กรูบอกเมื่อไรวะว่าจะไปแจม 5555 อาทิตย์นี้คิวแน่นเอี๊ยด เวลานอนไม่มีเลยเศร้า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม