Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

บอม

ให้
โน๊ต

โทร หา หน่อย ดิ

ขอด่วนๆ

• กระทู้ ผู้เขียน

สระบุรี เงียบจริง

อ้าววววววว พวกเรา เมื่อวานนี้วันเกิดป้าเอกนะจ๊ะ 1 พ.ย. เป็นน้องจ่าบอมวันนึง

มาๆๆ มาอวยพรป้าเอกสระบุรีรัมย์ปางกันเร็ว

ขอให้ป้าสวยวันสวยคืน และมีผลไม้กินอิ่มหนำสำราญนะจ๊ะป้า

* เอาเค๊กไปก่อน แล้วเอาผลไม้ล้างปาก 555555 :biggrin::biggrin::biggrin::biggrin:

ไฟล์แนบ

40.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 104
    26.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 107

Hbd ป้าเอก แตงโม สระบุรี ขอให้ป้า มี ฟามสุขมากๆๆๆนะครับ

ขอให้มีความสุขครับ

พี่ เอก เลื้ยง วัน เกิด พร้อม ผม กับไอ้พีท เลยไหม ครับ

บอม เลี้ยง ครับ

ที่ใหนครับ

โย้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่มีไรเข้ามาอ่านเฉยๆ...............

.....วันเกิดตาเอกเหรอ อยู่ด้วยกันแท้จำมะได้.....แฮปปี้ละกันตาเอก...
...บอมเองเก็บเสื้อไว้ให้พี่ก่อนนะ เดี๋ยวเข้าไปเอา วันไหนยังไม่รู้วะ ช่วงนี้กะลังมีเรื่อง...

เป็นไงพี่ๆ meeting หรรษาดีไม๊

....มีใครอยากได้...ไอ้นี่ปะ...ขอหน่อยนะ อิ อิ ขอบคุณน้องๆ
...AIR PLUS Modem เน็ตไร้สายของhutch เล่นได้ทุกที่ ใช้ได้กับ Pc และ nootbook คู่มือครบครับ แค่ซื้อซิมของhutchใส่ก็เล่นได้เลยครับขาย 2000 บาท 089-9052531.
..รูป..https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=59612#post59612

.................................
มา แอบ ดู

อะๆ มาแล้ว รูปเมื่อคืนวันเสาร์ มีนิดเดียวอะ ถ่ายไม่ครบคนอีก เซ็งเลย

แต่ก็นะ ไม่เป็นไร ก็พอดีคืนนั้นมีคนมาพอสมควร จ่าบอมเลยถือโอกาสเลี้ยงวันเกิดที่ร้านตากอากาศในเมืองเอกรังสิตซะเลย อาหารอร่อย บรรยากาศดี ราคาถูก เหล้าเีบียร์ครบ

สมาชิกมี จ่าบอม โน๊ตแว๊บๆ ยูกอลลั่ม นุ่นแฟนยู พีทลูกกตัญญู แฟนพีท พี่เหน่ง LED ผม และก็หนิงครับ

เสียดายป้าเอก พี่ชล อาร์ท โอมไม่ได้มาด้วย แต่ก็ไม่เป็นไร ไว้โอกาสหน้าอีกเช่นเคย

งานนี้ไฮไลท์คงเริ่มจากพี่เหน่ง สุดยอดไปเลย ถึงร้านประมาณ 5 ทุ่ม จ่าบอมโทรหาพี่เหน่ง พี่เหน่งใจมากๆ หนีเมียออกมา บอกเอารถออกไม่ได้ สตาร์ทรถแล้วเดี๋ยวเมียตื่น เลยขี่เวฟบึ่งมาจากนวนครเลยซะงั้น 5555555

ต่อไปคงเป็นไอ้บอม วันนั้นดึงหนักโคดๆ แว๊บเดียวดึงหมดขวด คนอื่นกินไม่ทัน โดนกระบวนท่าแซวอะโกโก้เข้าไป งานเข้าเลยเขร้ 55555

ส่วนคนอื่นๆ ก็เฮฮาตามประสาครับ ตาโน๊ตยังเป็นหัวหอกความฮาเช่นเดิม งานนี้ใส่เสื้อรังสิตมาคนเดียวเลย รักกลุ่มมาก 55555 และก็ยินดีต้อนรับไอ้ยูคืนสู่เหย้า หลังจากที่ห่างหายกันไปนับตั้งแต่ลอร์ดออฟเดอะริงภาคแรกจบไป 5555

* เออ ว่าแต่ช่วงนี้ไอ้พีทมันเป็นไรวะ มันเครียดไรรึเปล่า หรือช่วงนี้มันต้องขับไกล เลยต้องเซฟตัวเอง
แล้วที่จูนแก๊สให้มันไปวันนั้น ไอ้เราก็เมาๆ จูนไปคร่าวๆ ตอนนี้รถมันระเบิดไปยังวะเนี่ย 55555

ไฟล์แนบ

91.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 114
    57 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 116
    52.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 100
    79.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
    67.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 97

เขร้

จัด วัน เสาร์ ตั้งนาน แล้ว ก็ แล้ว

ค่อยว่างไป หน่อย..................

555555+ พี่ น้อง ครับ ติดแก๊ส หัว แก ที่นี่ ดีไหม ครับ http://www.gasincar.com/

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม