Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

....งัยก็ได้อะ....

อยู่อู่ีมา 6 เดือนแล้ว อยู่ต่ออีก 2 เดือนจะเป็นไร กำหนดการมันรับรถ 30 ธ.ค. นี่ 55555

ช้าๆ ได้พร้าเล่มงามเว้ยยู

ท่าทางจะจิงว่ะ

วันนี้ไปอู่ มา ยัง ไม่เริ่ม เลย
เซ็งเป็ด...............

ขอถามความเห้นพี่น้อง ว่า ถ้าเราจะเปลี่ยนวัน รวมตัว จากวันศุกร์ มาเป้น วัน เสาร์ พี่น้อง เห็น ว่า อย่างไร ครับ

เสาร์ +++++++++++++

H A P P Y B I R T H D A Y - B o m b - ---;--<@
W i s h y o u H a p p y . . . H e a l t h y . . .
S p e c i a l l y w i s h y o u r c a r/'/ r e f i n e s o o n,

- n i n G -

HAPPY BIRTHDAY - B o m b - ---;--<@
Wish you Happy . . . Healthy . . .
Specially wish your car/'/re fine soon,

- n i n G -

<!-- / message --><!-- sig -->

Happy Birthday เว้ยบอม คิดไรให้ได้สมดังหวังนะ แล้วก็รถหายไวๆ กลับมาแรงเหมือนเดิมเน้อไอ้น้อง
:byebye::byebye::byebye:

* ข้างบน 2 อันที่สีเหลืองๆ หนิงมันเอา login พี่มาโพสนะ

ไฟล์แนบ

51.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 85

Happy Birthday เว้ยบอม คิดไรให้ได้สมดังหวังนะ แล้วก็รถหายไวๆ กลับมาแรงเหมือนเดิมเน้อไอ้น้อง

:byebye::byebye::byebye:

* ข้างบน 2 อันที่สีเหลืองๆ หนิงมันเอา login พี่มาโพสนะ

เหมือนแชมป์ :wink: :wink:

เอ้าเหมือนอาเฮียเหน่ง LED super richcy:byebye: :byebye: สุขสนุกสมหวัง

มาทักทายค่ะ เรียนอยู่ม.กรุงเทพ แถวๆรังสิตเหมือนกัน อิอิ

รับติดตั้ง โช๊คฝากระโปรง ค่ะ ราคากันเอง รับประกัน 1 ปี [email protected]

เอ้าเหมือนอาเฮียเหน่ง LED super richcy:byebye: :byebye: สุขสนุกสมหวัง

:dribble: ท่าทางลอกการบ้านแต่เด็กจนโต :eeek:

มาทักทายค่ะ เรียนอยู่ม.กรุงเทพ แถวๆรังสิตเหมือนกัน อิอิ

รับติดตั้ง โช๊คฝากระโปรง ค่ะ ราคากันเอง รับประกัน 1 ปี [email protected]

ต้องมา meeting ด้วยกันน่ะครับไม่งั้นไม่รับเข้าแก๊ง หุหุ:wink:

เอ้า วัน เกิด น้อง บอม เหรอ

แฮบ ที่ นี้ ปี้ ที่ บ้าน ครับ

มี ขายของด้วย

ว่า แต่ เท่าไร อ่ะ

• กระทู้ ผู้เขียน

ขอบคุณนะครับ ขอให้ทุกคนมีความสุขเช่นกัน แล้ว ผม จะ นัดเลี้ยงข้าว ฉลอง วันเกิดอีกทีนะครับ ตอนนี้ขอซ่อมรถก่อน

ขอบคุณนะครับ ขอให้ทุกคนมีความสุขเช่นกัน แล้ว ผม จะ นัดเลี้ยงข้าว ฉลอง วันเกิดอีกทีนะครับ ตอนนี้ขอซ่อมรถก่อน

แล้วตกลงเครื่องอาการสาหัสระดับไหน เป็นอะไรมั่ง หมอแจ๊คหมอเวอร์วินิจฉัยออกมาไงมั่ง

แล้วตกลงเครื่องอาการสาหัสระดับไหน เป็นอะไรมั่ง หมอแจ๊คหมอเวอร์วินิจฉัยออกมาไงมั่ง

ยังไม่ได้โทรไปถามเลยครับพี่ ไม่กล้าฟังหวะ..

เย็นนี้ พี่แจ๊คให้ลองโทรหาได้เลย ครับ ไม่แน่ อาจจะ รับรถได้แล้ว ฮ่า.............

นี่กันชนรุ่นไหนอ่ะอยากได้ สวย แปลก

ไฟล์แนบ

49.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77

ยังไม่ได้โทรไปถามเลยครับพี่ ไม่กล้าฟังหวะ..

5555555 งั้นให้พี่เหน่งโทรไปถามให้เลย พี่เหน่งเค้าเป็นผู้ใหญ่แล้ว อาการหนักขนาดไหน พี่เค้ารับฟังได้ พี่เค้านิ่ง 555

5555555 งั้นให้พี่เหน่งโทรไปถามให้เลย พี่เหน่งเค้าเป็นผู้ใหญ่แล้ว อาการหนักขนาดไหน พี่เค้ารับฟังได้ พี่เค้านิ่ง 555

อื่ม ผม มันคนใจร้อน พ่อสอนไว้ คนใจเย้นเป้นเจ้าพ่อไม่ได้ ....ผมเลยต้องใจร้อนเค้าไว้ จะได้เป็นเจ้าพ่อสักที อยากกิน หัว หมู ได้เป็นเจ้าพ่อเมื่อไหร่ จะมา ใบ้หวย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม