Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

ว่าจะกลับวันนี้ ไม่รู้จะกลับได้ไหม ถ้ากลับได้ถึงกทม.จะโทรหา บอม นะครับ

ไม่มีเซฟิโร่ แต่ มีเทียน่าแจมได้ไหมคราบ บ้านอยุ่แถว บางกะปิ จะได้ ขอติ๊กเกอร์ 1 แผ่น คราบ

ว้าว วันนี้ กระทู้ เยอะ ดีจังเลย คึกคักมา แต่เพิ่งได้มาดู วันนี้ไป จูนรถมา ครับ ตั้งใจว่าจะไปจูน กับ P & C Garage แต่โชคดีที่ Mr. Okura มา ด้วย กลายเป็น ผมได้ มือจูน ชื่อ Mr. Okura มาจูนให้เฉยเลย P & C Garage ก้อช่วยกันแหละครับ 2 ท่านนี้ทำงานได้เข้าขามากๆเลย P & C Garage ขับ แล้ว Mr. Okura จูน ทำงานเข้าขากันมา จนผม เริ่มสงสัย เลย 55555+ จุนเสร้จแล้วไม่รู้ว่าว่าวิ่งได้เวลาแค่ไหน แต่ตอนที่ยังไม่จูนผมขับห่วยๆ มัน 12.75 วิ แต่นี่ มันวิ่งดีกว่าเก่ามากๆเลย คงเหลือแค่ ฝืมือแหละครับ ไม่รู้จะลง 11 วิ รึป่าว ถ่ายรูปมาตั้งแยะแยะ แต่มันลงไม่ได้อ่ะ เลย อดเห็น เลย ว่า มันเป็นไง
ป.ล ผลการสำรวจคร่าวๆนะครับ มัน กินน้ำมัน 6.8 บาท ต่อ 1 กิโล เห้อๆๆมีจนแน่คราวนี้

บอมเดียวเอ็งดูพี่นะพรุ้งนี้ รถไอ้แชมมันได้ มล เกมมี่ ซากุระ มาขับ แล้วมันเป็นคนจูน จะตายห่ากันก็คราวนี้และ

ไม่มีเซฟิโร่ แต่ มีเทียน่าแจมได้ไหมคราบ บ้านอยุ่แถว บางกะปิ จะได้ ขอติ๊กเกอร์ 1 แผ่น คราบ

ผมตอบแทนพี่น้องรังสิตใด้เลยครับ ยินดีต้อนรับครับผม
sticker ติดต่อบอมเลยครับ หุหุ

ps.อ่ามะกี้คุยกะบอมกะ note คืนนี้เจอกันปั๊มครับเพ่น้องรับเสื้อ หุหุ 3 ทุ่มครับ

• กระทู้ ผู้เขียน

มาได้เลยครับ รถสวยดีนะ ครับ แต่อยากบอกให้พี่รู้ไหม ถึงรถผมไม่แพง แต่แรงนะพี่ 555555+ ล้อเล่ง ครับ ยินดีต้อนรับครับ....

ว้าว วันนี้ กระทู้ เยอะ ดีจังเลย คึกคักมา แต่เพิ่งได้มาดู วันนี้ไป จูนรถมา ครับ ตั้งใจว่าจะไปจูน กับ P & C Garage แต่โชคดีที่ Mr. Okura มา ด้วย กลายเป็น ผมได้ มือจูน ชื่อ Mr. Okura มาจูนให้เฉยเลย P & C Garage ก้อช่วยกันแหละครับ 2 ท่านนี้ทำงานได้เข้าขามากๆเลย P & C Garage ขับ แล้ว Mr. Okura จูน ทำงานเข้าขากันมา จนผม เริ่มสงสัย เลย 55555+ จุนเสร้จแล้วไม่รู้ว่าว่าวิ่งได้เวลาแค่ไหน แต่ตอนที่ยังไม่จูนผมขับห่วยๆ มัน 12.75 วิ แต่นี่ มันวิ่งดีกว่าเก่ามากๆเลย คงเหลือแค่ ฝืมือแหละครับ ไม่รู้จะลง 11 วิ รึป่าว ถ่ายรูปมาตั้งแยะแยะ แต่มันลงไม่ได้อ่ะ เลย อดเห็น เลย ว่า มันเป็นไง
ป.ล ผลการสำรวจคร่าวๆนะครับ มัน กินน้ำมัน 6.8 บาท ต่อ 1 กิโล เห้อๆๆมีจนแน่คราวนี้

บอมเดียวเอ็งดูพี่นะพรุ้งนี้ รถไอ้แชมมันได้ มล เกมมี่ ซากุระ มาขับ แล้วมันเป็นคนจูน จะตายห่ากันก็คราวนี้และ

มือจูน ซากูระ จูนแล้ว หัวเป้นวุ้น สีๆๆ ป่าว 555+ ไม่มาเยื่ยม รังสิต บ้างเหรอครับ พี่เกมส์

พรุ่งนี้ น่าจะ รวมกันตรง ปัมบางจากตรงวันธรรมกาย ตอนเช้านะครับ แต่ไม่รู้กี่โมง

.....พรุ่งนี้เจอกันตอนเย็นนะครับพี่น้องกลางวันทำงาน อะ.....

มาได้เลยครับ รถสวยดีนะ ครับ แต่อยากบอกให้พี่รู้ไหม ถึงรถผมไม่แพง แต่แรงนะพี่ 555555+ ล้อเล่ง ครับ ยินดีต้อนรับครับ....
ทราบซึ้งมากๆคราบพี่ แต่ว่าติ๊กเกอร์ อยากได้มากๆ ทำไงดีคราบ

เว็บเข้าได้แล้ว เย้ๆๆๆ

ว่าแต่บอม พี่ขอยิมสโลแกนต้มยำกุ้งหน่อย "ไอ้จอนนี่ ถ้วยกูอยู่ไหนนนนนนนนน!!!"

ถ้วยหายไป ฮือออออออออออออ

โทดทีเมื่อวันเสาร์หนูไม่ได้ไป ยังไงก็...ดีใจด้วยนะลุงแชมป์ ออ เก็บเสื้อไว้ให้ด้วยเนอะ..เดี๋ยวว่าง ๆ ไปเอาก๊าบ จุ๊บ ๆๆ !!

1. รุ่น Bracket 15.44 โน๊ตแว๊บๆ เลนขวา แข่งกับใครไม่รู้ บอกให้มันหายใจก่อนออกตัวเฮือกนึง แต่มันหวดซะ ล่อไป 14.9
2. รุ่น LPG น้าจอน 25DE M/T เลนขวา พี่เชด 2JZ-GE M/T เลนซ้าย โดนเลย รถน้าแกสุดจริงๆ
3. รุ่น LPG รถผมเลนขวา RB20DET M/T แต่เกมมี่ออลกรุ๊ปคนขับ กับป๋าสิ่ว 1JZ-GTE vvti A/T เลนซ้าย วิ่งเวลา ET เกมมี่ออกไปก่อน แต่ป๋าสิ่วตามไปสวนปลายแทร็ค รอบนี้วิ่ง 15.7x
4. วิ่ง ET รุ่น LPG รอบนี้เกมมี่ตั้งสติหวดสุดๆ เข็นไปได้ 15.50 ขอบใจมากเกมมี่

แล้วแม่งก็เมาไม่มีใครรู้เรื่องเลยว่าได้ไรกันมั่ง 55555 ยั๊งจะไปกินเหล้ากันต่อ

* เออ บอมโทด หนิงมันถ่ายรถบอมไว้ 2 รอบ แต่ดันไม่ได้เซฟ เวรแท้ๆ แถมเครื่องพังอีก น้องเอ๊ย ซวยว่ะ

ไฟล์แนบ

• VIDEO_00003.WMV
    VIDEO_00003.WMV
    285.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 85
  • VIDEO_00005.WMV
    VIDEO_00005.WMV
    279.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 79
  • VIDEO_00006.WMV
    VIDEO_00006.WMV
    724.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
  • VIDEO_00008.WMV
    VIDEO_00008.WMV
    324 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 95

คลิปนี้เอาฮา รุ่น LPG ET ก่อนเกมมี่จะหวดเข้า 15.50 มันมึนก่อน
เข้าแทร็คเลยเส้นสตาร์ทไปลำครึ่ง ถอยกลับมาแล้วก็ยังเลย เอากับมันดิ เห็นแล้วฮา

เออ มันเมาจริง 55555555555

ไฟล์แนบ

• VIDEO_00007.WMV
    VIDEO_00007.WMV
    399.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 86

คลิปนี้เอาฮา รุ่น LPG ET ก่อนเกมมี่จะหวดเข้า 15.50 มันมึนก่อน
เข้าแทร็คเลยเส้นสตาร์ทไปลำครึ่ง ถอยกลับมาแล้วก็ยังเลย เอากับมันดิ เห็นแล้วฮา

เออ มันเมาจริง 55555555555

เวรกรรมเค้าสั่งให้ถอยหลังเจือกเดินหน้า ไม่ได้สติแล้ว รู้อย่างเดียวว่าต้องเหยียบ 555

น่าเสียดาย.........และแล้วแชมป์ปรี้ก็ได้ถ้วย

น่าเสียดาย.........และแล้วแชมป์ปรี้ก็ได้ถ้วย

โหป้า ไม่ยอมมาดูใจไอ้บอมมัน โทรไปก็ไม่รับ ทั้งป้าทั้งพี่ชลเลย

ไอ้บอมเครื่องพังอีกแล้ว แต่คราวนี้ไม่ได้พังเพราะมันนะ น่าสงสารอะ ไม่รู้รอบนี้จะเอาม้าไปเก็บอู่นานเท่าไหร่

ภาวนาอย่าให้้อาการหนักเท่านั้นพอ เดี๋ยวบานอะ

เสียดายจังไปไม่ถึง รถเสียกลางทาง อู่ที่ประจวบซ่อมไม่ได้ต้องลากเข้ากรุงเทพตอนนี้ยังอยู่ประจวบเลย และขอแสดงความยินดีกับคนที่ได้รางวัลด้วย ส่วน บอมที่ว่ารถเสียขอให้ไม่เป็นอะไรมาก ปล รถซ่อมเสร็จจะเข้าไปพบปะสังสรรด้วย ขอบคุณครับ

หันไปกิน เจ แล้ว ดม แก๊ส ดี ไหม ครับ พี่ น้อง เบื่อ มากๆ เลย

โหป้า ไม่ยอมมาดูใจไอ้บอมมัน โทรไปก็ไม่รับ ทั้งป้าทั้งพี่ชลเลย

ไอ้บอมเครื่องพังอีกแล้ว แต่คราวนี้ไม่ได้พังเพราะมันนะ น่าสงสารอะ ไม่รู้รอบนี้จะเอาม้าไปเก็บอู่นานเท่าไหร่

ภาวนาอย่าให้้อาการหนักเท่านั้นพอ เดี๋ยวบานอะ
....โทษทีน้องพอดีรถมีปัญหานิดหน่อย....

หันไปกิน เจ แล้ว ดม แก๊ส ดี ไหม ครับ พี่ น้อง เบื่อ มากๆ เลย

ยังเดินมามอง26อยู่เลย นานๆเจอที เอ๊า....ป่วยแระ

หายไวๆนะ...:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม