Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

y1pSUOADDrmvBdiiat2KV2pdqbrq05Zy-GW-SKqKutCI5aWpnSRkQiDBQhRTMHIisG29j_4yCJzEUk

y1pSUOADDrmvBeyUkwghp8mM6UEPW9ocFI0DNZczOpRE0XnosGh_TSsU7DtHf_4Q1LWoegU143Kr-E

ขอบคุณสำหรับรูปนะคร๊าบโอม แล้ววันเสาร์เจอกันนะ

* เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ รังสิต บ่าย 2 นี้ หนิงกับบอมจะไปจัดการเรื่องเสื้อให้นะครับผม ตามนี้นะคราบ :redface:

ไฟล์แนบ

87.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 115

อิจฉาอยากไปจังเลยครับอิอิ

วันเสาร์นี้ไม่รู้ไปใด้ป่าว วันพฤหัสต้องไปกาฬสินธ์แล้ว ท่าทางต้องกลับวันเสาร์แหงๆ (ถ้างานไม่มีปัญหานะ หุหุ)

• กระทู้ ผู้เขียน

วันเสาร์นี้ไม่รู้ไปใด้ป่าว วันพฤหัสต้องไปกาฬสินธ์แล้ว ท่าทางต้องกลับวันเสาร์แหงๆ (ถ้างานไม่มีปัญหานะ หุหุ)

ตามมาตอนช่วงเย้นค่ำๆก้อได้พี่ ท่าทาง จะ ไปนั่ง กินข้าว กันในราชมงคล คลอง 6 นะครับเท่าที่คุยไว้( ถึงพี่เหน่ง ทำงานหนักพักผ่อนมากๆนะครับดูแลสุขภาพด้วย)

อิจฉาอยากไปจังเลยครับอิอิ
อยู่แถวรังสิตรึป่าวครับ ถ้าสนใจมารวมหัวจมท้ายกันก้อเชิญครับ ถ้าผ่านมามีปัญหาหลงทางแถวรังสิต โทร หา ผมก็ได้ครับ 0850754099

งานนี้ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนนะครับ น่ารักกันมาก และทริปนอกรอบของเราก็ผ่านไปได้ด้วยดี

ขอบคุณคร๊าบบบบบ เสาร์นี้ควอเตอร์ไมล์มาเจอกันอีกทีนะจ๊ะ จุ๊บๆ :sweet_kiss::sweet_kiss::sweet_kiss:

ขอบคุณพี่แชมป์ พี่หนิง ที่เป็นธุระเรื่องเสื้อให้ด้วยครับ ถ้าไม่มี พี่ 2 คน งาน คงยุ่งกว่านี้มากมายเลยครับ ขอบคุณที่ พี่ไปเยื่ยม พี่น้อง สระบุรี อยุธยา ด้วยกัน และขอบคุณสำหรับ ลายเซนด้วยครับมันทำให้ผมรู้ว่า ที่ พวกเราอยุ่กันตรงนี้ มากันด้วยใจครับ ขอบคุณ

แข็งแกร่ง เหนียวแน่น ทุ่มเท มีน้ำใจ..
ขอชื่นชมจากใจเลยเว๊ย จ่าบอม

ขอบคุณครับพี่เก้น ผมเองก้อแค่อยากจะทำให้มันดีที่สุด เพราะผมรู้ว่าทุกๆ ก้ออยากให้เป็นแบบนั้นเช่นกัน ถ้าพี่เก้นมีอะไรแนะนำผมก้อยินดีรับฟังคำสั่งสอนครับ และ ถ้าเป้นไปได้ หวังว่า บ้านรังสิตหลัง เล็ก จะได้มีโอกาสต้อนรับการมาเยื่ยมเยือนของ B-71 ครับ

......ด้วยความต็มใจเลยน้อง......ครั้งหน้าถ้ามา บอกได้เลย ไม่เช้า ไม่กลับ .....แต่อยากบอกว่า..หนิงแม่งโหดวะ....พึงเจอกะตัวเมื่อวานนี้เอง....ของจิง

55+ ผม เจอมา 2 วันติดเลย ดีนะคู่ผมโดนคู่นี้ชิงขึ้นชก ไม่งั้นละก้อ โทรศัพท์ หรือ ไฟ ฉาย มี ขว้าง ปา กัน แหลกลาน 555+

ก่อนออกจากยุดยา ก็โทรหาพี่ชล ป้าเอก ปรากฏว่าโทรไม่ติดทั้งคู่ เริ่มใจเสียครับ ไอ้บอมก็ดันไปกินก้างปลากรอบ ก้างปลาแทงเหงือกอีก มันดวงจริงๆ เค้ากินกันครึ่งตลาดไม่โดน ไอ้บอมโดน 555555 เลยต้องขับไปหาซื้อแหนบหนีบขนจั๊กแร๊มาดึงก้างปลาออก

แต่ซักพัก็โทรติดต่อได้ครับ แหม่ ทำเอาเราเสียวนึกว่าจะแป้วซะแล้ว

ก็ออกจากยุดยา ขับรถไปสระบุรี ขอบอกว่าไกลโคดๆ งานนี้ถือว่าเราได้รู้ถึงความไกลของกลุ่มยุดยา สระบุรี ที่ขับรถมาหาเราที่รังสิตเลยครับ ใจมากๆ

ก็เจอกับพี่ชลกันที่ปั๊มเจ็ทในสระบุรี แล้วก็แปะสติ๊กเกอร์ให้สาวโอม แล้วก็ถ่ายรูปกันนิดหน่อยครับ พอเป็นกระสัย รอป้าเอกไปในตัว

อื่ม แล้วผมซื้อก้างปลามา 2 ถุง ป่านนี้ยังไม่กล้ากินเลย

แวะมาหาเพื่อนรัก A31212 อ่ะค่ะ ได้ข่าวว่า

เด๋วนี้ เค้าเป็นคนใหญ่คนโตไปแล้วววว

ใครรู้จักฝากบอกด้วยนะค่ะ ว่า

พวกเรา 4 จตุรเทพ คิดถึงงงง :smile:

ผมไม่แปลกใจเลยว่าทำไมพี่ถึงคิดถึงเค้า พี่แชมป์ เป้นคนที่ดีมากเลยครับ มีน้ำใจ ว่างเมื่อไหร่ ต้องออกมาหาน้องๆ ถือ ว่า เป็นพี่ชายที่แสนดี อีก 1 คนในบ้านรังสิต เลยครับ

ปล. ผมรู้สึกดีมากๆ กับทุกสิ่งทุกอย่าง ที่เกิดขึ้นในทุกๆวันนี้ มันทำให้ผมรู้สึกไม่เสียใจเลยที่ ขับ CefiRo ถึงรถผมจะพังบ่อย แต่น้ำใจที่ได้จากพี่น้อง ไม่ได้ ลดหายไปเลย ขอบคุณ บริษัท นิสสัน ที่สร้างรถ รุ่นนี้ขึ้นมา และที่ขาดไม่ได้คือ น้ำใจ ของ พี่น้องทุกคน ผมจะรักษาน้ำใจนี้ให้ดีที่สุดครับ

สมาชิคใหม่ ที่ สนใจจะร่วมกลุ่มของเรา ไม่ว่าจะเป็นสมาชิคชมรมแล้วหรือไม่ก็ตาม ติดต่อผมได้เลยครับ
0850754099 บอม

โผล่มาตอบยาวๆเลยแบบนี้แสดงว่าเมาเพิ่งสร่าง หรือไม่ก้อเพิ่งแกะก้างปลาเสร็จ ขอบคุณที่เป็นห่วงครับผม
แล้วถ้าวันเสาร์มาทันจาเข้าไปหาครับ(เอากระบะไปนะหุหุ)

..............................

..............................

พี่คนนี้อ่ะ หายไปเลย นานมากแล้วที่พี่ไม่ได้มา ว่างๆ ลอง นัดมา ก้อได้ นะ เดี๋นยวผมไปเยี่ยมพี่เอง

พี่คนนี้อ่ะ หายไปเลย นานมากแล้วที่พี่ไม่ได้มา ว่างๆ ลอง นัดมา ก้อได้ นะ เดี๋นยวผมไปเยี่ยมพี่เอง

ขอโทษครับ พี่น้องชาวรังสิต :burn:

ใกล้สิ้นปี แม่งงานหนักชิบ

ออกแต่ต่างจังหวัด
...................

เสาร์นี้ก็ ไม่ได้ ไป ว่ะ บอม
เก็บสติกเกอร์ กับเสื้อ ให้ ด้วยนะ

2 ตัว

M ของ ยู

S ของ นุ่น
ขอบคุณครับ

เมื่อ ไร รถ จะ เสร็จ ว่ะ

จะ 6 เดือน แล้ว

เริ่ม...............แล้ว

อารายกันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอโทษครับ พี่น้องชาวรังสิต :burn:

ใกล้สิ้นปี แม่งงานหนักชิบ

ออกแต่ต่างจังหวัด
...................

เสาร์นี้ก็ ไม่ได้ ไป ว่ะ บอม
เก็บสติกเกอร์ กับเสื้อ ให้ ด้วยนะ

2 ตัว

M ของ ยู

S ของ นุ่น
ขอบคุณครับ

ทำงานหนักขนาดนั้น ก็อย่าลืม ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ

อารายกันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Love Me Love My Drunk
โลกนี้หาความจริงใจใด้ที่ไหนบ้างคราบ

หาได้แถว บ้าน รังสิตครับ จริงใจทุกคน

เฮ้ยยยยยย ลืมไปได้ไง ที่สำคัญ ต้องอย่าลืมขอบคุณไกด์ตัวบักเขื่องของเรา มัคคุเทศน์แว๊บๆ (โน๊ต)นั่นเอง นี่ถ้าไม่ได้โน๊ตนะ ก็คงขับกันงงไปงงมาในอยุธยานั่นแหละ ขอบคุณคร๊าบ

* เอ้อ โน๊ต รถเสร็จยังอะ พี่จะลงรุ่น LPG ว่ะ ไปวิ่งขำๆ อยากรู้เวลารถตัวเองว่ามันจะวิ่งได้แย่ซักแค่ไหนอะ 555 :cry::cry::cry:

เฮ้ยยยยยย ลืมไปได้ไง ที่สำคัญ ต้องอย่าลืมขอบคุณไกด์ตัวบักเขื่องของเรา มัคคุเทศน์แว๊บๆ (โน๊ต)นั่นเอง นี่ถ้าไม่ได้โน๊ตนะ ก็คงขับกันงงไปงงมาในอยุธยานั่นแหละ ขอบคุณคร๊าบ

* เอ้อ โน๊ต รถเสร็จยังอะ พี่จะลงรุ่น LPG ว่ะ ไปวิ่งขำๆ อยากรู้เวลารถตัวเองว่ามันจะวิ่งได้แย่ซักแค่ไหนอะ 555 :cry::cry::cry:

แล้วอย่าบูส สองบาร์ละเอาแต่ บาร์สองก้อพอนะเดี๋ยวเค้าจะแตกตื่น:brick: :augenrollen: :augenrollen:

แล้วอย่าบูส สองบาร์ละเอาแต่ บาร์สองก้อพอนะเดี๋ยวเค้าจะแตกตื่น:brick: :augenrollen: :augenrollen:

เดี๋ยวจะวิ่งให้เป็นพลุแตกเลย

ฟี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ......ปุ้ง......

* จะได้ลงป่าวเนี่ย สองจิตสองใจ หมวกกันน็อคก็ไม่มี

เดี๋ยวจะวิ่งให้เป็นพลุแตกเลย

ฟี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ......ปุ้ง......

* จะได้ลงป่าวเนี่ย สองจิตสองใจ หมวกกันน็อคก็ไม่มี

หมวกกันน๊อคเพ่มีแต่เหม็นๆนะถ้าใจรักต้องทนเว้ย
ใส่หมวกเพ่ไปวิ่งไป 200 เมตรหลับ 555+ :brick:

เอารูป รวมๆๆ ที่ ผมไปเที่ยว รีสอร์ด มา ให้ดู ว่างๆ ไปล่องแก่งกัน

ไฟล์แนบ

92.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 99
    88.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 93
    95.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 86
    85.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 84
    120.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 84

อันนี้ไป น้ำตกมา 600 ม้า พาเพลินจริงๆ5555+

ชื่อ หนึ่ง นะครับ เด็กใหม่ครับขอเข้าCef@Rangsit ด้วยคนนะครับ
บ้านผมอยู่ตรงซ.วิภาวดี64นะครัยแถวหลักสี่
รถผมเดิมๆ หมดเลยนะครับ บอน์ด เขียว ใครเจอแวะเข้ามาทักกันได้นะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม