ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

ชื่อ หนึ่ง นะครับ เด็กใหม่ครับขอเข้าCef@Rangsit ด้วยคนนะครับ
บ้านผมอยู่ตรงซ.วิภาวดี64นะครัยแถวหลักสี่
รถผมเดิมๆ หมดเลยนะครับ บอน์ด เขียว ใครเจอแวะเข้ามาทักกันได้นะครับ

สวัสดีครับ หนึ่ง ยินดีต้อนรับเข้าสู่ บ้านรังสิต ก่อนอื่นผม ขอบอกเลยว่า พวกเราไม่มีประธาณกลุ่ม เพราะ พวกเรา ไม่มีใครต้องการให้ใครเดินนำ และ เดินตาม แต่ พวกเราจะเดินไปพร้อมๆกัน..... เท่าที่ผมรู้มานะ กลุ่มนี้จะมีคน อยู่ บางกะปิ สะพานใหม่ รังสิต ปทุมธานี บางปะอิน สระบุรี อยุธยา มีอะไร จะให้ หรือ ขอ ความช่วยเหลือ หรือพูดคุย สารทุกข์ สุขดิบ เชิญได้เลย ถึงแม้ ไม่ได้เป็นสมาชิคอย่าเป็นทางการ ขอเพียงแค่ อยากจะร่วมก๊วนกันจริงๆ ผมกล้าพูดทน ทุกคนเลยว่า รังสิต ยินดีต้อนรับครับ

เป็นไปได้ ลง เบอร์ โทร MSN ไว้ ก้อได้นะครับ มี อะไรเคลื่อนไหว จะได้โทร บอกได้

ชื่อ หนึ่ง นะครับ เด็กใหม่ครับขอเข้าCef@Rangsit ด้วยคนนะครับ
บ้านผมอยู่ตรงซ.วิภาวดี64นะครัยแถวหลักสี่
รถผมเดิมๆ หมดเลยนะครับ บอน์ด เขียว ใครเจอแวะเข้ามาทักกันได้นะครับ

ยินดีต้อนรับครับผม ก่อนนี้รถผมก้อเดิมๆครับเพิ่งใด้ BODY PART มาไม่กี่วัน เราไม่ใด้แบ่งแยกรถเดิมกับรถแต่งนี่ที่นี่เราทุกคนเท่าเทียมกันรถใครๆก้อรักครับ
ผมเหน่งอยู่นวนคร มีปัญหาเรื่องการใช้งานของรถ สอบถามใด้ครับผม 0813578142 ตอบใด้เท่าที่ร้นะครับ หากมีโอกาศทุกศุกร์ เรามี meeting กันนะครับ แถวๆบ้านรังสิตนี่แหละ หุหุ:biggrin:

ไม่เกี่ยวหรอกครับว่าจะรถเดิมๆ ล้อหยดน้ำ หรือจะแต่งซิ่งสุดๆ เราแค่ใช้ Cefiro A31 เหมือนกัน เท่านั้นก็เกินพอครับ

วิภา 64 ผมขับผ่านทุกเช้าวันทำงานเลยครับ เพราะผมทำงานแถวๆ สะพานควาย

ผมแชมป์นะครับ ขับ Cef สีเหลืองฝากระโปรงหน้า-หลัง-หลังคาดำ จำง่ายครับ เจอกันทักกันได้ ไม่กัดครับผม

รถผมก็ตามรูปเลยครับ เบอร์โทรก็ตามนั้นครับ เสาร์นี้ไปงานควอเตอร์ไมล์ที่คลอง 5 มั้ย ถ้าไปก็เจอกันนะครับผม

บอมมีเมียแล้วมันดียังงี้นี่เอง :eeek: :eeek: พูดเขียนเข้าใจขึ้นเยอะ............เอ๊าบอมโครงไก่ซั๊บมั้ย:byebye: :byebye:

บอมมีเมียแล้วมันดียังงี้นี่เอง :eeek: :eeek: พูดเขียนเข้าใจขึ้นเยอะ............เอ๊าบอมโครงไก่ซั๊บมั้ย:byebye: :byebye:

โย่วๆ ป้า ซับให้ด้วยยย

เอ้อ ตกลงผมลงรุ่น LPG ไปนะ เอาจนได้...... 55555555

ไปวิ่งขำๆ แหละ ไม่ได้กะรางวัลอะไร อยากรู้เวลาเฉยๆ เพราะรถแก๊สสำนักน้าจอนพรายบอกผีกระซิบนี่ สุดๆ ทุกคัน

โดยเฉพาะสมาชิกผีบอก LPG เฮฟวี่เวทคันนี้ 2JZ-GTE เทอร์โบใหญ่ ทวินหม้อ ทวินมิก ทวินแลมด้า

เห็นแล้วไม่ต้องคิดเรื่องตำแหน่งเลย แค่เครื่อง RB20DET กับ 2JZ-GTE ก็มวยคนละยกแล้ว ยังไปเจอโบใหญ่อีก
วาล์วเราก็ดังก๊อกๆๆ หม้อต้มแก๊สของเราก็หม้อต้มรถแท๊กซี่ใบเล็กๆ แถมโมเองลูกทุ่งๆ มีใบเดียว
ฝั่งโน้นเค้าหม้อโบสเปคตรงรุ่น แถมมีตั้ง 2 หม้อ
แถมยังมีมิก 2 ตัวรูเขื่องๆ กับแลมด้าอีก ไอ้มิกรถผมก็ซื้อตลาดรัตนมา 300 กับวาล์วปรับแก๊สแบบมือหมุน

นี่ยังไม่ได้นับเรื่องคลัทช์ ช่วงล่าง ระบบจุดระเบิด ค้ำโน่นนี่ และอีกสารพัด ดูจากรูปเอาละกัน

โคตรบ้าล่าโคตรเหี้ยม ฮือออออออออออออ

55555555555555555 ต่างกันยั๊งฟ้ากับเหว รถบ้านกับรถสนาม แล้วกูจะลงไปทำไมวะเนี่ย เขร๊

บอม เอา 26 ลงไปหวดคันนี้แก้แค้นให้พี่ด้วยยยยย :cry::cry::cry:

ไฟล์แนบ

24.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 108
    26.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 106
    27.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 107
    26.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 119
    27.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 109
    27 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 100
    17.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 104
    19.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 112
    15.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 117

ถ้า champ ใด้หมวกกันน๊อคเพ่ปายอาจชนะก้อใด้ลองมะเจิมมาจากวัดดังเว้ย (ต้องแซงด้วยของขลัง) 55+:super:

อะอะ พี่ชลหายไปไหนหว่า - -"

ผมชื่อเอครับ อยู่ตลาดรังสิต แต่ทำงานที่ประจวบฯ รถ A31 สีเทาฟ้า ล้อ Model 5 สีทอง ขอเข้ากลุ่มcef@rangsitด้วยคน ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน A31665 มีอะไรที่ไหน ส่งข่าวได้ที่ 0814295800 . 0840615465

ครับ...............................

หนิงบอกว่าจะโทรไปถามเรื่องเสื้อเย็นวันนี้ ไม่รู้มันโทรไปรึยัง

เดี๋ยวพรุ่งนี้ถ้ามีอะไรคืบหน้าจะมา update นะจ๊ะทุกท่าน

......ยังอยู่น้อง ๆ...ช่วงนี้ไม่ค่อยสบายวะนอนไวทุกวันเลยไม่ได้เข้ามา....

ผมชื่อเอครับ อยู่ตลาดรังสิต แต่ทำงานที่ประจวบฯ รถ A31 สีเทาฟ้า ล้อ Model 5 สีทอง ขอเข้ากลุ่มcef@rangsitด้วยคน ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน A31665 มีอะไรที่ไหน ส่งข่าวได้ที่ 0814295800 . 0840615465

ยินดีที่ใด้รู้จักครับ ที่ตรงนี้ต้อนรับเสมอครับ หากมีโอกาศ เรามี meeting ทุกศุกร์ ยามค่ำครับ(ไม่ต้องกลัวครับลองมาร่วมวงซักครั้งแล้วจะติดใจไม่ดื่มก้อไม่เป็นไรนะครับ คนไม่ดื่มก้อมีหลายคน 555+) แล้ววันเสาร์นี้พิเศษนิดนึงที่สนามคลอง 5 มี meeting ครับหากมีโอกาศขอเชิญนะครับ เหน่งครับ 0813578142

ผม ก็ ไม่ ดื่ม ครับ

................
555

ว้าว วันนี้ กระทู้ เยอะ ดีจังเลย คึกคักมา แต่เพิ่งได้มาดู วันนี้ไป จูนรถมา ครับ ตั้งใจว่าจะไปจูน กับ P & C Garage แต่โชคดีที่ Mr. Okura มา ด้วย กลายเป็น ผมได้ มือจูน ชื่อ Mr. Okura มาจูนให้เฉยเลย P & C Garage ก้อช่วยกันแหละครับ 2 ท่านนี้ทำงานได้เข้าขามากๆเลย P & C Garage ขับ แล้ว Mr. Okura จูน ทำงานเข้าขากันมา จนผม เริ่มสงสัย เลย 55555+ จุนเสร้จแล้วไม่รู้ว่าว่าวิ่งได้เวลาแค่ไหน แต่ตอนที่ยังไม่จูนผมขับห่วยๆ มัน 12.75 วิ แต่นี่ มันวิ่งดีกว่าเก่ามากๆเลย คงเหลือแค่ ฝืมือแหละครับ ไม่รู้จะลง 11 วิ รึป่าว ถ่ายรูปมาตั้งแยะแยะ แต่มันลงไม่ได้อ่ะ เลย อดเห็น เลย ว่า มันเป็นไง
ป.ล ผลการสำรวจคร่าวๆนะครับ มัน กินน้ำมัน 6.8 บาท ต่อ 1 กิโล เห้อๆๆมีจนแน่คราวนี้

ผมไปเที่ยวร้าน Show Room มาแล้ว นะครับ นั่งกิน ไฮเนเก้น ไป 3 ขวด น้ำแข้ง 1 ถึง ขับแกล้ม 1 อย่าง หมดไป 305 บาทไทย บรรยากาศภายในร้านดีมากเลยครับเพราะร้านเพิ่งเปิดใหม่แต่คนมันน้อยๆอยู่ เพราะผมไปวันอังคาร ภายในร้านแบ่ง 2 โซน โซน นั่ง โซฟาแดง ข้าง บน และ โซนเก้าอี้ ธรรมดา เหมือน ผับทั่วๆไป การแสดง มีดนตรีสด และ ดี เจ วันที่ 27 นี้ มี วง แบกค์วนิลา มี โต๊ะสนุกให้เล่น ห้องน้ำสะอาดครับ

วันศุกร์นี้ จะ ออกมาเจอกันไหม ครับ... จะได้เอาเสื้อ มาไห้ด้วย หรือจะเจอกัน เช้าวันเสาร์ ยังไง ให้ สมาชิค ลงความเห็นด้วยนะครับ

หนิงบอกว่าจะโทรไปถามเรื่องเสื้อเย็นวันนี้ ไม่รู้มันโทรไปรึยัง

เดี๋ยวพรุ่งนี้ถ้ามีอะไรคืบหน้าจะมา update นะจ๊ะทุกท่าน

วันนี้ผมไปที่ร้านตัดเสื้อ กับ โน๊สมา ทางร้านบอกว่า ยังไม่ได้ปักครับ วันศุกร์ตอนบ่าย เสร็จครับ ไว้วันนี้ตอนบ่าย เดี๋ยวผมไปดูให้อีก ที นะครับ และถ้าเสร้จแล้ว ผม จะนำมาเลยครับ
ว่าแต่จะให้เอาเสื้อไปไห้พี่น้องกันวันไหนเหรอครับ จะใส่วัน เสาร์นี้กันรึ ป่าว ครับ

......ยังอยู่น้อง ๆ...ช่วงนี้ไม่ค่อยสบายวะนอนไวทุกวันเลยไม่ได้เข้ามา....
ทำไมเดี่ยวนี้ พี่ๆ ในกลุ่มเรา ป่วย บ่อยจัง พี่ หนิง พี่ ยุ ก้อ ป่วย ยังมาพี่ ชล อีก ยังไง ทำงานหนัก ก็ต้องดูแลสุขภาพกันทุกคนนะครับ

ผม ก็ ไม่ ดื่ม ครับ

................
555
เห็นเค้าว่า พี่ กินแต่ปลาดิบ 55555+ อ่ะล้อเล่ง หายไปนานเลยนะพี่..วันศุกร์ไหนที่เค้ามารวมกัน ถ้าอยากมาแต่ไม่มีรถมา โทรมาบอกละกัน เดี๋ยวไปรับ บาง กะปิไม่ไกล เกิน ใจผม หรอก 5555

โคลงไก่สับ อ่ะ กินได้ โย่วๆๆ แต่ ก้างปลาทอก อยุธยา ไม่เอานะ เข็ดแล้ว ทำไม ชีวิตมันลำบากแบบนี้ว๊า................

ถ้า champ ใด้หมวกกันน๊อคเพ่ปายอาจชนะก้อใด้ลองมะเจิมมาจากวัดดังเว้ย (ต้องแซงด้วยของขลัง) 55+:super:

ผมว่า เอาหมวกพี่เหน่งไปให้คู่แข่ง ดม ดี กว่า ครับ ท่าทางจะมีโอกาศชนะมากกว่า 55555+

คิดถึงคู่ขา เหรอ พี่ อาท อื่ม...นานแล้ว ที่ไม่เจอ พี่อาท เลย ไม่ค่อยว่างเหรอครับสบายดีไหมครับ วันเสารืนี้พี่จะมารึ ป่าว ครับ
ปล. ช่วย เผาร้าน ขายก้างปลาทอดใน อยุธยาให้หน่อย มัน ทำ ผมเลือด เต้มปากเลย ไม่ได้ ตบตีนะ แต่ผมไปชิม ก้างปลาที่เค้าให้ชิม ฟรี แมร่งก้างปลาทิ่ม เหงือกด้านในสุด กว่าจะเอา ออกได้ เลือดท่วมปากเลย...จัดการที นะพี่นะ

ยินดีต้อยรับอีก 1 ท่านครับ ผม อยู่แถวรังสิตเลย แล้ว พี่เอ ทำงาน ตจว กลับมารังสิต ช่วงไหนบ้าง อ่ะครับ เพื่อจะได้ เจอกัน....เรา รวมกันทุกคืนวันศุกร์ อ่ะ ครับ ถ้า พี่ ว่างเมื่อไหร่ ก้อมาแจมกันได้นะครับ จะได้ ถือ โอกาศ ต้อนรับซะเลย...

เช้าแล้ว ตื่น ได้ แล้ว 5555555+

จุนเสร้จแล้วไม่รู้ว่าว่าวิ่งได้เวลาแค่ไหน แต่ตอนที่ยังไม่จูนผมขับห่วยๆ มัน 12.75 วิ แต่นี่ มันวิ่งดีกว่าเก่ามากๆเลย คงเหลือแค่ ฝืมือแหละครับ ไม่รู้จะลง 11 วิ รึป่าว ถ่ายรูปมาตั้งแยะแยะ แต่มันลงไม่ได้อ่ะ เลย อดเห็น เลย ว่า มันเป็นไง
ป.ล ผลการสำรวจคร่าวๆนะครับ มัน กินน้ำมัน 6.8 บาท ต่อ 1 กิโล เห้อๆๆมีจนแน่คราวนี้
บอม มึงแบ่งมาให้พี่ซักสองสามวิได้มั้ยวะ ฮือออออ
เมื่อเช้าลองเติมแก๊สเต็ม ลองเทสดูเพราะไม่ได้กระชากแรงๆ มานาน แม่งพอเข้าเกียร์ 3 เรี่ยวแรงหายไปไหนหมดไม่รู้ แถมลากรอบเกิน 5000 คลัทช์แม่งเหมือนจะลื่นอีก พระเจ้าาาาาาา

ผมไปเที่ยวร้าน Show Room มาแล้ว นะครับ นั่งกิน ไฮเนเก้น ไป 3 ขวด น้ำแข้ง 1 ถึง ขับแกล้ม 1 อย่าง หมดไป 305 บาทไทย บรรยากาศภายในร้านดีมากเลยครับเพราะร้านเพิ่งเปิดใหม ่แต่คนมันน้อยๆอยู่ เพราะผมไปวันอังคาร ภายในร้านแบ่ง 2 โซน โซน นั่ง โซฟาแดง ข้าง บน และ โซนเก้าอี้ ธรรมดา เหมือน ผับทั่วๆไป การแสดง มีดนตรีสด และ ดี เจ วันที่ 27 นี้ มี วง แบกค์วนิลา มี โต๊ะสนุกให้เล่น ห้องน้ำสะอาดครับ
ร้านมันอยู่แถวไหนวะ ไกลป่ะ

วันศุกร์นี้ จะ ออกมาเจอกันไหม ครับ... จะได้เอาเสื้อ มาไห้ด้วย หรือจะเจอกัน เช้าวันเสาร์ ยังไง ให้ สมาชิค ลงความเห็นด้วยนะครับ

เออ ว่าจะให้หนิงโทรหาเหมือนกันว่าจะยังไง เจอกันที่ไหนเพื่อเอาเสื้อก่อนรึเปล่า จะได้เอากลับไปรีด (ไม่ต้องซัก) แล้วเสาร์จะได้ใส่ไปเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม