ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

หันไปกิน เจ แล้ว ดม แก๊ส ดี ไหม ครับ พี่ น้อง เบื่อ มากๆ เลย

แล้วตกลงเครื่องมันเป็นอะไรมากเกินไปกว่าปะเก็นมั้ย พี่เวอร์พี่แจ็คเค้าดูให้ยังวะ

....โทษทีน้องพอดีรถมีปัญหานิดหน่อย....

ไม่เป็นไรครับพี่ เพราะเดี๋ยวเราก็ต้องเจอกันอีกอยู่ดี เนอะ

พอดีเกิดสงสัยอาการรถบอม เลยไปค้นคว้าหาข้อมูลมา ข้อมูลในลิงค์นี้น่าสนใจมากครับ ลองอ่านกันดูนะ

http://www.car2care.com/forum/viewtopic.aspx?t=12579

โหป้า ไม่ยอมมาดูใจไอ้บอมมัน โทรไปก็ไม่รับ ทั้งป้าทั้งพี่ชลเลย

ไอ้บอมเครื่องพังอีกแล้ว แต่คราวนี้ไม่ได้พังเพราะมันนะ น่าสงสารอะ ไม่รู้รอบนี้จะเอาม้าไปเก็บอู่นานเท่าไหร่

ภาวนาอย่าให้้อาการหนักเท่านั้นพอ เดี๋ยวบานอะ

สงสัยตอนอยู่ในงานศพอะ.......ไม่สะดวกนะโทษที ให้หายไวๆหรือไม่ก้อกลายพันธ์ไปเลยแต่สำหรับไอ้บอม สงสัยต้อง RD28 ถึงทนมือทนตรีนนะ

• กระทู้ ผู้เขียน

ไม่รู้ พูดไรไม่ออก ตอนนี้ต้องเก้บเงิน ก้อนใหญ่ เลย ครับ อยู่ดีไม่ว่าดี เซรง....

ต้องมีหลักหมื่นครับงานนี้ ถ้าไปยันลูกสุบ ก้อเตรียมไว้เลย 5 หมื่น โดย ประมาณ

26 แรงสุดๆไปเลย

ไม่มีเซฟิโร่ แต่ มีเทียน่าแจมได้ไหมคราบ บ้านอยุ่แถว บางกะปิ จะได้ ขอติ๊กเกอร์ 1 แผ่น คราบ

ครับ......................

เจอกันที่รังสิต

เอามา2โครง โย่วๆๆๆๆๆๆๆ

สรุปรถน้องบอมเป็นไรมากป่าววะ...
เพิ่งเห็นคนรักรถมากกว่าเมีย รถเสีย
ทิ้งเมียแม่งเลย...เออ เออ แนว
ยังงัยก็ซ่อมเสร็จไวๆนะน้อง

สรุปรถน้องบอมเป็นไรมากป่าววะ...
เพิ่งเห็นคนรักรถมากกว่าเมีย รถเสีย
ทิ้งเมียแม่งเลย...เออ เออ แนว
ยังงัยก็ซ่อมเสร็จไวๆนะน้อง
ใคร ทิ้งเมียหวะ รถ มันพัง จะไห้ เค้ามานั่ง รถ ลาก ทำไม ละ

ไม่เป้นไรมากหรอกครับ แค่อาจจะต้องยกเครื่องใหม่ ไม่น่าเลยผม แบบนี้แหละ ผู้หญิงเค้าถึงพูดกันว่า ผู้ชาย B -71 ไว้ใจไม่ได้ 5555

บอม

จะ เอา 2 J ลงแล้ว

วันศุกร์เดี่ยวไปเอาเสื้อ
กับสติกเกอร์นะ

รถ เสร้จ รึ ยัง

อยู่อู่ีมา 6 เดือนแล้ว อยู่ต่ออีก 2 เดือนจะเป็นไร กำหนดการมันรับรถ 30 ธ.ค. นี่ 55555

ช้าๆ ได้พร้าเล่มงามเว้ยยู

อยู่อู่ีมา 6 เดือนแล้ว อยู่ต่ออีก 2 เดือนจะเป็นไร กำหนดการมันรับรถ 30 ธ.ค. นี่ 55555

ช้าๆ ได้พร้าเล่มงามเว้ยยู

ช่ายๆๆๆ พี่แชมเปนตัวอย่าง

รถผมอยู่อู่ อาทิตกว่าๆๆเอง( แต่ ก้ออกมาวิ่งได้ อาทิตกว่าๆเหมือนกัน 555555+)

ขอถามความเห้นพี่น้อง ว่า ถ้าเราจะเปลี่ยนวัน รวมตัว จากวันศุกร์ มาเป้น วัน เสาร์ พี่น้อง เห็น ว่า อย่างไร ครับ

ผม คิดว่า ดีนะครับ เพราะ ส่วนใหญ่ คนทำงานกันวันเสาร์ด้วย ถ้าเราเปลี่ยนเป็นคืนวันเสาร์น่าจะมีคนมาได้เยอะกว่า
อีกอย่าง เรื่องเด็กแว๊นนน เราก็ไม่ต้องกังวลนี่ครับ เพราะเราก็ไม่ได้อยู่ปั๊มแล้วซะส่วนใหญ่

คือว่า ตอนนี้ผมจะเห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งเลยครับว่าน่าจะเป็นวันเสาร์ 55555

เนื่องจากว่าผมเปิดเทอมแล้ว แล้วผมจะมีเรียนตามตารางคือเสาร์เรียนเช้า-บ่าย3 และอาทิตย์เรียนเที่ยง-บ่าย3

เพราะฉะนั้น ถ้าเรารวมตัวกันวันศุกร์ ผมจะเต็มที่ไม่ได้ และถ้าเลยเที่ยงคืน ไอ้หนิงจะอาละวาด เหมือนกับที่น้องๆ เคยเจอมา 5555 (เพราะมันกลัวตื่นไม่ไหวเช้าวันเสาร์อะครับ เพราะเมื่อปลายเทอม1 ผมกับหนิงหยุดเสาร์เช้าซะแหลกลานเลย เรียนตามเพื่อนๆ ไม่ทัน)

แต่ถ้าตอนนี้เลื่อนมาเป็นวันเสาร์ละก็ ถึงไหนถึงกันครับผม แฮ่ๆๆ :sexy_girl:

:burn::burn::burn:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม