Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

555555+ พี่ น้อง ครับ ติดแก๊ส หัว แก ที่นี่ ดีไหม ครับ http://www.gasincar.com/

ที่เคยได้ยินมา เจ้าของสำนักนี้ชื่อบอย ลูกศิษย์ อ.พัฒนเดช ฝีมือดี ความเชื่อมั่นในตัวเองสูง เน้นทฤษฎี

แต่สำนักนี้ เจ้าของตำรับแก๊ส OTOP พี่รู้จัก 2 คน อ.แอ้ม gasthai.com เจ้าของตำรับ OTOP แก๊สขนานแท้ กับอีกคน K_CAMRY มือจูนขาโหด ลองไปดูได้
http://www.monsters-garage.com

เออ ไม่ลองโทรปรึกษาพี่สิ่วดูวะบอม

ง่ะ พี่เหน่ง เสียดายข้าววววววว
กร๊ากกกกกกกก

สุขสันต์วันเกิดนะ..บอมเบ แก่ขึ้นอีกปีแย้วนะ เอิ๊ก ๆๆ
เสียดายไม่ได้ไปอะ แงแง...ช่วงนี้โดนหมีกักบริเวณ เซ็ง!!!

Wow HPD นะคร๊าฟๆ ช่วงนี้มะค่อยว่างเลย เดียวว่างๆไปเอาเสื้อ+จ่างเงินนะครับ อิอิ

.....รถพังวะน้องเครียดๆรถขึ้น 3 ขาอยู่มะรู้จาเสร็จวันไหนเลยอะ...เซ็งวะ

• กระทู้ ผู้เขียน

พี่ ชล สอย ซ่อม ไฟ เบอร์ หน่อย ดิ

ปล. ขาย กันชนหน้า B-wave 1 1500 บาท ไทย ครับ

พี่ เอก ครับ ไฟเลี้ยว ผม ตกลง พี่ ยึดใช่ไหม ครับ

พี่ ชล สอย ซ่อม ไฟ เบอร์ หน่อย ดิ

ปล. ขาย กันชนหน้า B-wave 1 1500 บาท ไทย ครับ

พี่ เอก ครับ ไฟเลี้ยว ผม ตกลง พี่ ยึดใช่ไหม ครับ

บัดซบ เปลี่ยนกันชนเดือนละอัน ห้วย

บัดซบ เปลี่ยนกันชนเดือนละอัน ห้วย

ก้อมันแตกนี่ นา อีกอย่าง มันไม่ถูกใจ แต่ TBO 1 ลง ตัวแล้ว อัน เก่า ยังไม่ทำสี เลย อ่ะ5555

รถ พี่ชลเป้นอะไรพังครับ เพราะ แกส อ่ะ ป่าว

ก้อมันแตกนี่ นา อีกอย่าง มันไม่ถูกใจ แต่ TBO 1 ลง ตัวแล้ว อัน เก่า ยังไม่ทำสี เลย อ่ะ5555

รถ พี่ชลเป้นอะไรพังครับ เพราะ แกส อ่ะ ป่าว

อ่อมันไม่ถูกใจ กรูบอกแล้วว่า บีเวฟอันเก่าอ่ะสวยแล้ว เมิงก็บอก ผมชอบแบบพี่สวยดี เป็นไงหละเมิง " มันไม่ถูกใจ " เคร่...

.....รถพังวะน้องเครียดๆรถขึ้น 3 ขาอยู่มะรู้จาเสร็จวันไหนเลยอะ...เซ็งวะ

วิ่งส่งน้องๆมากไปป่าวพี่ พักมั่งก็ได้นะ อิอิ ทั้งรถ ทั้งคน เอิ๊กๆ

......จาให้สอนวันไหนน้องนัดมาเลย เดี๋ยวพี่เตรียมอุปกรณ์ รออยู่ที่ บ้านนะ อิ อิ....
...ตาเอกฝากบอก...เออ...

.....ไม่ใช่เพราะแก๊สน้อง...เป็นเพราะ ทีน พี่เองซัดมากไปหน่อย โบพังเลยวะน้ำมันเครื่องสาดกระจาย..

วิ่งส่งน้องๆมากไปป่าวพี่ พักมั่งก็ได้นะ อิอิ ทั้งรถ ทั้งคน เอิ๊กๆ
......งียบไว้น้อง อย่าเสียงดัง...

นั่น เทอร์โบซิ่งไปซะแล้ว ซวยแขบ ซ่อมเสร็จเร็วๆ เด้อ จะได้ออกมาส่งเด็ก เอ๊ย ออกมาแร่ดได้เหมือนเดิม

* ตอนนั้นที่รถพี่ชลเอาแก๊สไปสวนไอ้บักโอ๊ตเมื่อควอเตอร์ไมล์ครั้งก่อนหน้า รถพี่ชลวิ่งได้กี่วิอะพี่

มีที่ใหนรับ บัตร Aeon มั่ง ว่ะ

จะลงแก๊ซมั่ง

มีที่ใหนรับ บัตร Aeon มั่ง ว่ะ

จะลงแก๊ซมั่ง

เยอะแยะ ร้านติดแก๊สเดี๋ยวนี้ผุดอย่างกะดอกเห็ด

ถ้าแถวๆ นี้ มึงลองไปดูที่เมืองใหม่รวมช่างแถวหน้าเมืองเอกรังสิต หรือไม่ก็คนคลองเซอร์วิสคลอง 3 ดูเองละกัน

2 เจ้านี้ทำรถเทอร์โบมาเยอะ

* ข้อมูลไปหาเพิ่มเติมละกันที่ http://www.gasthai.com

อื่ม เพิ่ง รู้ ว่า ไฟ เลี้ยว หน้า CEf คู่ ละ 1000 พัน บาท เห้อ......

แล้วไปได้มาเท่าไร

แล้วไปได้มาเท่าไร
ป่าว ตอนขาย กันชน ยูราส ให้ พี่ เอก มัน ติด ไปด้วย แล้ว ตอนนี้ใส่ ทีบี โอ 1 ต้องไปซื้อใหม่

ป่าว ตอนขาย กันชน ยูราส ให้ พี่ เอก มัน ติด ไปด้วย แล้ว ตอนนี้ใส่ ทีบี โอ 1 ต้องไปซื้อใหม่

อ้าวเวร ไอ้ไฟเลี้ยวส้มอะนะ เอาของพี่มั้ย ให้ไปเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม