ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เจไหนหรอ ผมเคยเจอปะ
น่าจะเคยนะ เพราัะวันครบรอบ 4 ปีก็นั่งโต๊ะเดียวกับโน๊ตอะ ที่ตัวเล็กๆ แว๊นๆ หน่อยนึง

ถ้าครบ100 หน้า เสาร์นี้ฉลองกันหน่อยนะ.....5555555+
5555 ได้ๆ ตอนนี้ 98 แล้ว ช่วยกันปั๊ม (ปั๊มกันอยู่สี่ห้าคนเนี่ย)

เด่วก็ให้มันแตะรวบขาแล้วล๊อค ซัดดากเมิงซะก่อนเลยดีม่ะ..:biggrin:

ปล.ระหว่างเมิงกะมันใครแข็งแรงเป็นผัว
โหย เอาวิธีข่มขืนผู้ชายที่ตัวเองใช้มาเผยแพร่อีกนะ เคร๊ๆ นี่สิลูกผู้เกย์ตัวจริง

ไฟล์แนบ

• nancy01 copy.jpg
    nancy01 copy.jpg
    16 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 90

ประกาศ

ไอ้ บอม หาย

บอมหายไป บอมไปไหน ใครบอกที

โดน น้องเล็ก ขังใว้ ใน บ้าน

เอ้ววว จะกลับบ้านแล้ว เสาร์-อาทิตย์ไม่ได้เข้าเว็บ สรุปเสาร์ไปเจอกันที่ปั๊มก่อนแล้วค่อยไปสถิตย์ตามใจฝันใช่ม๊ายย

ตกลงยังไงโทรบอกด้วยเด้อ พี่เหน่ง โน๊ต บอม

เคร๊ ผมจะกลับบ้านแล้ว ไล่ปิดโปรแกรมจะปิดเครื่อง ยังมี msn แล่บมาอีก

รีบแก้ก่อน เมื่อก่อนทำงานโรงงานอยู่นวนครเน็ตต่อ 4M ทั้งวันทั้งคืน เดี๋ยวนี้ทำงาน AIS ในเมือง เน็ต 56K ยังต่อไม่ค่อยจะติดเลย ก็เลยไม่ต้องเล่นมันละ ฮืออออออออ

ตกลงเจอกันที่ปั๊มนะครับ.........ว่าแต่บอมมันไปไหนเนี้ยหายไปเลย

วันนี้เงียบจริงๆ...............ไปไหนกันหมดอะ

เที่ยวกันให้สนุกนะ..ถ่ายรูปมาให้ดูมั่งเนอะ จุ๊บๆๆ

เทียวเพื่อดว้ยนะครับติดงานดว่น อยากไปจะใด้รู้จักชาว RungSit

โทษทีที่เมื่อคืนหนีกลับก่อน พอดีงานเข้า..........งานหน้าแก้ตัวครับ

ตั้งแต่จากไปเหล้ายาไม่กล้ากิน ชเง้อชแง้ตลอดเวลา ฮึด ฮึด ฮึด :sweat: :sweat:

ขอโทษด้วยจริงๆครับ พอดีงานเข้าจริงๆ:burn: :burn: :cry: :cry: :cry: :cry: :burn: :burn:

ปล.งานวันที่3 เดือนหน้าพวกเรามีใครไปกันปะ ที่เมืองทองอะ แต่ดันตรงกับวันจันทร์
ไม่รู้ว่ามีเพื่อนๆเราว่างไปกันกี่คน

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอโทษด้วยจริงๆครับ พอดีงานเข้าจริงๆ:burn: :burn: :cry: :cry: :cry: :cry: :burn: :burn:

ปล.งานวันที่3 เดือนหน้าพวกเรามีใครไปกันปะ ที่เมืองทองอะ แต่ดันตรงกับวันจันทร์
ไม่รู้ว่ามีเพื่อนๆเราว่างไปกันกี่คน

55555+ พระเจ้า เมื่อวาน กินซะจุกเลย คนละ 115 เขร้..............................

กะ กะ กะ กลับมะมะ มะม มะ มา.............. แว้วววววววววววววววววววววววววววววววว

หูยส์...............เกือบมาไม่ทัน หน้า ที่ 100...

ฉลอง 100 หน้า ............................ดีใจโว๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:byebye: 100......100......yo...yo.......nut:redface: :byebye: :byebye:

555

100 หน้า แว้ว

เอา เมา ไป เลย

เขร้ คน ละ 115 บาท

ครั้ง หน้า ไป อีกเปล่า

ลืม

เอา รูป มา ดู มั่ง

ตั้งแต่จากไปเหล้ายาไม่กล้ากิน ชเง้อชแง้ตลอดเวลา ฮึด ฮึด ฮึด :sweat: :sweat:
ป้าเหน่งแกชอบตัวใหญ่ๆ ป้าแกบอกแน่นดี 555555
(แว๊กกก พี่เหน่ง โต้ดก๊าบ)

พี่ต้องดูใกล้ๆ วันนั้นก่อนว่ะโน๊ต ไม่รู้รถจะเสร็จออกทันมั้ย เพราะที่เอาเข้าไป 3 อาทิตย์มาแล้วเนี่ย ที่ทำไปคือเคาะกับโป๊วนิดหน่อยเอง ยังไม่มีวี่แววว่าจะได้พ่นเลย

* เออ ว่าจะไปเอาถ้วยกับกล่องบริจาคเงินบ้านครูน้อยกับป๋าลองด้วยอะ

555

100 หน้า แว้ว

เอา เมา ไป เลย

เขร้ คน ละ 115 บาท

ครั้ง หน้า ไป อีกเปล่า
เออ 100 หน้าแล้ว มาไม่ทันเปิดซิงหน้าที่ 100 เลย แต่ไม่เป็นไร ครบ 100 ละ

เออ ไปดิ บรรยากาศดี ไม่แพง สั่งกับข้าวมาบานเลย เบียร์อีก เช็คบิลมา ออกคนละ 115
แต่ถ้าเปิดเหล้าก็คงแพงกว่านี้อีกหน่อยนึง

ฉลอง 100 วัน เสาร์ หน้า ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม