ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หมด ไป กี่ขวด ว่ะ

เบียร์ 5 ขวด อันเดรดกลมนึง เหล้าปั่นอีกเหยือก

เออ พี่น้อง เมื่อวันเสาร์ที่กินเหล้าไปสามสี่แก้วตอนอยู่ปั๊มอะ
มาวันอาทิตย์ได้เรื่องเลย ขับรถจะไปเรียนเกือบเข้าเส้นวิภาแล้ว อยู่ดีๆ แอร์ไม่เย็น พวงมาลัยหนักบั้กๆๆ กลิ่นไหม้มา งานเข้าสิครับ
สรุป วกกลับเข้าบ้านไปไล่หาสาเหตุ+ซ่อมเอง ก็เลยไม่ได้ไปเรียนเลย

นี่ก็ภาวนาว่าไม่ได้คิดไปเองนะ แต่เผลอตัวจิบเหล้ากระดกเหล้าทีไร วันต่อๆ มางานเข้าทุกที

(นี่กูจะเป็นภาระให้เพื่อนพี่น้องเวลาไปเที่ยวป่าววะเนี่ย ฮืออออ ป๋มขอโต้ดดด)

เบียร์ 5 ขวด อันเดรดกลมนึง เหล้าปั่นอีกเหยือก

เออ พี่น้อง เมื่อวันเสาร์ที่กินเหล้าไปสามสี่แก้วตอนอยู่ปั๊มอะ
มาวันอาทิตย์ได้เรื่องเลย ขับรถจะไปเรียนเกือบเข้าเส้นวิภาแล้ว อยู่ดีๆ แอร์ไม่เย็น พวงมาลัยหนักบั้กๆๆ กลิ่นไหม้มา งานเข้าสิครับ
สรุป วกกลับเข้าบ้านไปไล่หาสาเหตุ+ซ่อมเอง ก็เลยไม่ได้ไปเรียนเลย

นี่ก็ภาวนาว่าไม่ได้คิดไปเองนะ แต่เผลอตัวจิบเหล้ากระดกเหล้าทีไร วันต่อๆ มางานเข้าทุกที

(นี่กูจะเป็นภาระให้เพื่อนพี่น้องเวลาไปเที่ยวป่าววะเนี่ย ฮืออออ ป๋มขอโต้ดดด)

งั้น ครั้งหน้า ก็ ไม่ต้องกิน ดิ

งานจะได้ ไม่เข้า:biggrin:

งั้น ครั้งหน้า ก็ ไม่ต้องกิน ดิ

งานจะได้ ไม่เข้า:biggrin:

งั้นมึงกินเบียร์เป็นเพื่อนกูนะๆ กูสังเกตมานานแล้ว กินเบียร์แล้วงานไม่เข้า แต่กินเหล้านี่ งานเข้าทุกรอบ

เออ ไปเจอรูปพี่ต้นมาว่ะ ไปเป็นนายแบบให้ไอ้บอล ort สงสัยพี่ต้นแกเอาม้าไปแลกห่วง

วันนี้บ้าโพสท์อีกแล้ว 5555

พอดีต่อนครสวรรค์ส่งรูปรถผมสมัย TBO2 + TE37 + เครื่องเจฝาดำมา
จ๊าบจริงๆ ยั๊งกะรถไอ้โน๊ตเลย เคร๊....

ไฟล์แนบ

13.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 131
ฝาแฝด ไอ้โน๊ต

หรือว่า ไอ้ โน๊ต แอบไปนครสวรรค์ มาว่ะ

วันนี้บ้าโพสท์อีกแล้ว 5555

พอดีต่อนครสวรรค์ส่งรูปรถผมสมัย TBO2 + TE37 + เครื่องเจฝาดำมา
จ๊าบจริงๆ ยั๊งกะรถไอ้โน๊ตเลย เคร๊....

รถสีขาวสวยสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จริงมะตายู:biggrin:

จิง.......................

รถไอยู มันทำไรหนักหนาว่ะ ถึงเสร็จปีหน้าเนี่ย 55555 สงสัยมานานแระ

รถไอยู มันทำไรหนักหนาว่ะ ถึงเสร็จปีหน้าเนี่ย 55555 สงสัยมานานแระ

มันทำเสต็ปเดียวกับ Supra tube frame ของ RAM77 อะพี่
กะออกมาวิ่งครั้งเดียวทะลุ 7.9 วิเลย

เออ

เอา แบบ บิน ได้ เลย

สน ใจ เชิญ ครับ

แล้ว จะ รู้ ว่า ทำ มั้ย จึง มา ตาม หา แหวน ที่ รังสิต (มันแจ่มจิงๆ):dribble:

555 มันต้องหาแหวนให้เจอก่อนใช่ม่ะ ถึงจะประกอบเครื่องได้ 55

ไม่มีแหวนรองนั่นเอง

• กระทู้ ผู้เขียน
ไปมั้ย... งานวัด @ ทุ่งทานตะวัน (ลพบุรี) ขับรถแค่2ชม.เอง
ออกจากรังสิตประมาณบ่ายๆ ถึงนู่นซัก4-5โมงเย็น
เดินเล่นซัก 1-2 ชั่วโมง แล้วค่อยขับรถกลับมาสระบุรี (เกือบๆชัวโมง)
ไปหาอะไรซอฟท์ๆ กินกัน แถว สระบุรี ย่านเดิม ที่เคยไปตอนนั้นอ่ะ
แล้ว 5 ทุ่มค่อยกลับ ถึงรังสิตราวๆ ตี 1.... สนมั้ยๆ

ปล1. จะได้ชวนพี่ชล โอม ป้าเอก ไปด้วย
ปล.2 สนหรือไม่สนรีบบอกด้วย เพราะพอดีเสาร์หน้ามันตรงกะวันลอยกระทงพอดี
ปล3. นี่ถือว่าเป็น one-day trip ไปก่อนนะ ส่วนshort trip เดือนหน้า เด๋วจัดให้

อืม...แล้ว Short Trip เดือนหน้าอ่ะ อยากไปแบบ ไฮคลาส หรือ economy คลาส
เด๋วจะหา information มาให้เลือกกัน

- n i n G -

ว่าไงครับพี่น้อง ผม อยากไปอ่ะ..........คือแบบว่าคิดถึงพวกพี่ๆสระบุรี

แจ้งด้วยเด้อ แต่วันเสาร์ติดงานที่ ปราจีนบุรีแต่จะรีบกลับคาดว่าถึงหระรีก่อนห้าโมงเย็นแน่ๆตอนนี้ลอยกระทงหน้าวัดพระฉายก้อโอนะ.....แจ้งข่าวนิ๊สนึง
1.บัดนี้นายชลไส้แตกยังไม่ได้ทำการผ่าพิสูจน์ แต่จากการคาดการณ์จากหลักฐานพอจะประมาณได้ว่า ไม่ลูกก็ ร่องแหวนกระจายปายแว้ว+เทอร์โบ Gt2510 ลูกปืนกลับยี่ปุ่นไปแว้วตอนนี้กะลังพิจารณาว่า
1.1 ยกเครื่องใหม่
1.2 ประกอบไอ้ซากที่มีอยู่ให้ได้ 1 เครื่อง ของข้าพเจ้า+กะของนายชล
1.3 เอาเฉพาะไส้ของข้าพเจ้าซึ่งเป็น Rb22 มาใส่ หรือ ยกท่อนล่างทั้งหมด
1.4 เอาไส้ใหม่ของนายปุ้มมาใส่
ตอนนี้กะลังคิดหนักเอิ๊กๆ
2. ส่วนข้าพเจ้า หลังจากที่น้องสุดเลิฟเอารถปายใช้แล้วนำกลับมาส่ง U-ras ของนายบอมแหกปายแว้วหัวทิ่มสะพานแตก ไฟเลี้ยวหายไปแล้ววะบอม เกียร์น่าจะใกล้แล้วอะ แต่ตอนนี้แรดได้ไม่มีปัญหา

จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน
:byebye: :byebye: :byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม