ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,001
เอารูปรถช่าง ยา ที่ มิด มาให้ดู น่ากลัวจริงๆๆ เค้าว่ามันตีลังกาเลย

ไฟล์แนบ

44.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 114

ถ้าไปคงต้องหาคนขับรถแย้วหละ...เพราะจะไปเมา ก๊าก ก

โทรมาบอกด้วยเนอะ...จะมาถึงกันกี่โมงอะ!!

ก้อนั่งรถมาเดี๋ยวก้อมีคนไปส่งเองแหละ

.....................................

เอา รูป มา ลง ที

อยาก ดู รูป

รูปหล่อหรือป่าวครับที่อยากดู....มาดูผมก็ได้.................อุอุ

รูปหล่อหรือป่าวครับที่อยากดู....มาดูผมก็ได้.................อุอุ

โหยยยยยยยยยย

เออโน๊ต พี่อยากโรลบาร์ว่ะ กล่อมหนิงให้หน่อยดิ

รูป ที่ไป ร้องเพลง

กับ ที่ ไป ร้าน ก็ง อ่ะ

..................................................

กรู๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ภาพวันเสาร์ในกล้องพี่เด๋วฝากให้เจ้าแชมป์ มาลงนะพี่เมล์ไปแล้วครับ:eeek:
ส่วนภาพนี้เป็นการล้างแค้นครับ หุหุ :sweet_kiss:
:dribble: นี่แหนะๆดุนักใช่มั้ย ขอกรูคืนมั่งเห๊อะ:super:

55555555555555 ชอบจริงๆภาพนี้ เห็นแล้วฮึกเหิม (-_-/'/;)

อะ มาดูรูปกัน ที่พี่เหน่งส่งมา

ไฟล์แนบ

• IMAG0001 (Small).JPG
    IMAG0001 (Small).JPG
    23.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
  • IMAG0002 (Small).JPG
    IMAG0002 (Small).JPG
    45.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
  • IMAG0003 (Small).JPG
    IMAG0003 (Small).JPG
    53.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 92
  • IMAG0004 (Small).JPG
    IMAG0004 (Small).JPG
    20.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 97
  • IMAG0010 (Small).JPG
    IMAG0010 (Small).JPG
    33.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 100
มั้ย มัน น้อย จัง ว่ะ

ตกลงเสาร์นี้ไปไหนกัน ถ้าไปสระบุรี....อาจจะตามไปกินข้าวด้วย

ผมเปลี่ยนเบอร์โทรฯใหม่แล้วนะคร๊าบพี่น้อง 083-755-1010 ต้น

มีอะรัยแปลกๆโทรบอกด้วยเด้อ 555

งั้นมึงกินเบียร์เป็นเพื่อนกูนะๆ กูสังเกตมานานแล้ว กินเบียร์แล้วงานไม่เข้า แต่กินเหล้านี่ งานเข้าทุกรอบ

เออ ไปเจอรูปพี่ต้นมาว่ะ ไปเป็นนายแบบให้ไอ้บอล ort สงสัยพี่ต้นแกเอาม้าไปแลกห่วง

ไปเอารูปนี้มาจากไหนอ่ะ มันนานแล้วนะเนี๊ย

ไปเอารูปนี้มาจากไหนอ่ะ มันนานแล้วนะเนี๊ย
เอามาจาก Gallery ใน rcweb ของไอ้น้องบอล Ort อะครับ

ผมเปลี่ยนเบอร์โทรฯใหม่แล้วนะคร๊าบพี่น้อง 083-755-1010 ต้น

มีอะรัยแปลกๆโทรบอกด้วยเด้อ 555
เปลี่ยนเบอร์อีกแล้ว กลัวโดนตำรวจตามกลิ่นเจอล่ะสิ อะเม็มๆ

ว่าแต่พี่ต้นเสาร์นี้ว่างมั้ย จะชวนไปกินเหล้าไกลๆ แถวสระบุรีอะพี่

รถตายู โมนานไปหน่อย กะวิ่งสัก5วิ

บ่นๆ เดี๊ยะ รถเสร็จยัง จาดูที่โมมา ค่อนปี วิ่ง 7 วิป่าว:biggrin:
ค่อนปี..วิ่ง 7 ครั้งกั๊บ!!!(นอกนั้นอยู่อู่):sexy_girl:

:wink: :smile: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม