ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

..........................................
งาน.....................................

รถเพ่ตอนนี้ไปไหนไม่ใด้เลยง่ะทิ้งใว้ข้างบ้านละ ใว้เจอกานเมื่อซ่อมเสร็จ หุหุ:sweat:

เอารถแบงไปขับเล่นก่อนป่าว

ขอบคุณครับ:byebye: ไม่ดีกั่วรถตัวเองก้อซ่อมจนหน้ามืดละ เอารถแบ๊งมาจากซ่อมคันเดียวจากลายเป็นซ่อม 2 คันป่าว ปัญหาอาจอยู่ที่คนขับมันไม่ดี :brick: 555+
ps. bank อยู่บางบัวครับพี่น้องว่างๆมีโอกาศค่ำวันเสาร์เชิญครับ bank:dribble:

อิอิอิอิ คร๊าบเดววันไหนรังสิตมิตติงจะไปด้วย พี่เหน่งสนใจจะเช่าห้องแบงป่าวเดวจะย้ายไปอยู่บ้านแระ:biggrin: บรรยากาศมันน่าอยู่น่ะ:smile:

555555 ตอนนี้อยู่ office ครับ หัวหน้าโทรให้เข้ามาแก้ปัญหาโปรแกรมที่ office โดยด่วน แต่ใกล้เสร็จละ

เดี๊ยวเย็นออกไปแร่ดต่อ
เออ ว่าแต่วันนี้ไปไหนกันดีอะเพื่อนพี่น้อง ไปไหนยังไงโทรบอกกันด้วยเด้อ จะ standby รอ

ไปไหน...................................ว่ามา

เซ็งสลัด.. ออกไปลอยกระเทย 2-3 ชั่วโมงโดนจับ 2 รอบหมดรมณ์เลยสาด กับบ้านนอนดีกั่ว ไม่รู้ไปทำกรรมอาไรกันใว้เฮ้ออออ...........:mad:

ยังไงเหรอครับ..............

อ่าอันแรกแฟนผมเธออยากขึ้นสะพานพะรามแปดซึ่งเค้าไม่ให้มอไซด์ขึ้นครับ โดนไปร้อยนึง 50 บาทไม่เอาด้วยนะมานบอก ค่าปรับคุณ 1000 บาท(มันเห็นผมพับใบ 50 อยู่ หุหุ) มันบอกพับดีๆ ให้มายืนพับด้านหลังมันด้วย ชีวิตเอ๊ยจารับเงินเจือกเรื่องมากอีก:sweat:
อันที่ 2 ไม่มีไรมากครับขับรถใน Bus lane ก้อคุณเธอเค้าบอกให้ผมพาดูบรรยากาศลอยกระทงตามท่าน้ำทั้งหลายย่านสะพานพุทธ ท่าพระจันทร์ พระอาทิตย์ ทั้งหลายง่ะ โดนซะอีก 1 ใบสั่ง ไม่รับตังค์ด้วยอ่ะ หุหุ หมดรมณ์กลับบ้านเลยพอกันที ลอยกระเทย ใบสั่ง!!!:dribble:
อ่าว..! ซะงั้น เสียใจด้วยคับน้า
..แต่ก็เรื่องเล็ก สำหรับเสี่ยเหน่ง!!!:sexy_girl:

:wink: :smile: :biggrin:

-ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ- อิอิ

อ่าอันแรกแฟนผมเธออยากขึ้นสะพานพะรามแปดซึ่งเค้าไม่ให้มอไซด์ขึ้นครับ โดนไปร้อยนึง 50 บาทไม่เอาด้วยนะมานบอก ค่าปรับคุณ 1000 บาท(มันเห็นผมพับใบ 50 อยู่ หุหุ) มันบอกพับดีๆ ให้มายืนพับด้านหลังมันด้วย ชีวิตเอ๊ยจารับเงินเจือกเรื่องมากอีก:sweat:
อันที่ 2 ไม่มีไรมากครับขับรถใน Bus lane ก้อคุณเธอเค้าบอกให้ผมพาดูบรรยากาศลอยกระทงตามท่าน้ำทั้งหลายย่านสะพานพุทธ ท่าพระจันทร์ พระอาทิตย์ ทั้งหลายง่ะ โดนซะอีก 1 ใบสั่ง ไม่รับตังค์ด้วยอ่ะ หุหุ หมดรมณ์กลับบ้านเลยพอกันที ลอยกระเทย ใบสั่ง!!!:dribble:

มาไกลเชียว.....

อ่าว..! ซะงั้น เสียใจด้วยคับน้า
..แต่ก็เรื่องเล็ก สำหรับเสี่ยเหน่ง!!!:sexy_girl:

:wink: :smile: :biggrin:

เดินทางเป็นไงครับ......

วันเสาร์ลองโทรหาม่ายติดเลย มาติดโน๊ตพบว่าไม่พร้อมรบก้อเลยนึกๆดู แล้วไปลองดูงานวัดญี่ปุ่นที่ว่ามามีมาฝากบ้างนิดหน่อย

ไฟล์แนบ

• Resize of Resize of DSCF3940.JPG
    Resize of Resize of DSCF3940.JPG
    46.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 112
  • Resize of Resize of DSCF3962.JPG
    Resize of Resize of DSCF3962.JPG
    36.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 95
  • Resize of Resize of DSCF3961.JPG
    Resize of Resize of DSCF3961.JPG
    26.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 93
  • Resize of Resize of DSCF3960.JPG
    Resize of Resize of DSCF3960.JPG
    33.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 94
  • Resize of Resize of DSCF3953.JPG
    Resize of Resize of DSCF3953.JPG
    35.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 90
  • Resize of Resize of DSCF3952.JPG
    Resize of Resize of DSCF3952.JPG
    32.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 100
  • Resize of Resize of DSCF3951.JPG
    Resize of Resize of DSCF3951.JPG
    29.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 95
  • Resize of Resize of DSCF3950.JPG
    Resize of Resize of DSCF3950.JPG
    28.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 93
  • Resize of Resize of DSCF3949.JPG
    Resize of Resize of DSCF3949.JPG
    23.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 93
  • Resize of Resize of DSCF3943.JPG
    Resize of Resize of DSCF3943.JPG
    80.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 97
มาอีกนิดมีการเล่นเยอะ อันสุดท้ายนะเป็น บ้านแผ่นดินไหว ใครทรงตัวได้นานชนะ

ไฟล์แนบ

• Resize of Resize of DSCF3963.JPG
    Resize of Resize of DSCF3963.JPG
    35 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 100
  • Resize of Resize of DSCF3982.JPG
    Resize of Resize of DSCF3982.JPG
    30.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
  • Resize of Resize of DSCF3989.JPG
    Resize of Resize of DSCF3989.JPG
    36.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 93
  • Resize of Resize of DSCF3990.JPG
    Resize of Resize of DSCF3990.JPG
    41 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 95
  • Resize of Resize of DSCF3993.JPG
    Resize of Resize of DSCF3993.JPG
    46.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 103
มาอีกนิดมีการเล่นเยอะ อันสุดท้ายนะเป็น บ้านแผ่นดินไหว ใครทรงตัวได้นานชนะ

บรรยากาศสดชื่นดี ไปมาเมื่อไหร่ครับ
แล้วหมดงานวันไหน

วันนี้แอบไปมาเหมือนกัน คริ คริ ..สนุกมั๊กมาก

ไป สิงบุรีย์ มา

...............

A31427 :: ไป สิงบุรี มา

งานอยู่ลพบรีนะ เจี๊ยก ก..:mad:

เสาร์ที่ผ่านมาก็กะจะไปเหมือนกันนะ แต่ว่าสมาชิกท่านอื่นไม่พร้อมรบ ก็เลยไม่ได้ไปอะ

แต่เสาร์ที่จะถึงนี้ ผม หนิง บอม น้องเล็ก นัดกันไว้แล้วว่าจะไป 555

ไม่ว่างครับ....น้ำมันแพง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม