ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,081
โน๊ส พี่เหน่ง พี่ยู นุ่น ไปด้วยกันนะ

ข้อเสียของเสียงถอยหลัง:sweat:

ปิ๊ง ป่อง แบ๊กเวิดซะมัด !!:cry:
มะกี้ตอนโยกรถจอดเข้ารูเล็กๆข้างบ้าน โยกอยู่ร่วม 3 นาทีเหงื่อตกเลย(ขนาดหนาวๆ) พอเราถอยหลังทีมันดังทีคนงี้นั่งกินเหล้าอยู่บานเลยหันมองมาขำก๊าก !! เซ็ง สลัด :verrckt: มันหัวเราะกันร่วนเลยจอดรถเส็ดก้มหน้าก้มตาเข้าบ้านหยั่งอับอาย เหอๆๆ:sweat: :verrckt:

เค้าขำเพราะว่ามันเป็นภาษาญี่ปุ่นไง พี่ไม่ลองหา แบบสมัยก่อนที่เค้านิยมกันดิคับ เสียงผู้หญิงพูดว่า ขอทางหน่อยค่ะ ขอทางหน่อยค่ะ

หรือ ไม่ก็ เพลง บอร์เก้นฮาร์ท ฟอร์วูเม่น 18 เวอร์ชั่น อะไรเนี่ยซิ 555

เมื่อ เช้า อ่าน ข่าว เดลินิว

เจอ รูป โน๊ต ด้วย

ดังใหญ่แล้ว

แหล่มปะละได้ลงหนังสือพิมพ์ด้วย...........555+...ลองหาดูกันนะของวันที่28 กอบเช้านะ
:biggrin:

ป่าวหายนะ ยังอยู่..เข้ามาทุกวันหละ มาดูอยู่เงียบๆๆอิอิ
พี่ชล นูนนนนน หายยยยยยยยย เอิ๊กๆๆ:biggrin:
......ไม่ได้ไปไหนน้อง...คอมพัง...พึ่งทำเร็จ

• #1,085
5555+ พวกพี่ๆที่ทำงานกันแล้ว มันเหนือยมากไหมครับ กลัวจังเลย กลัวเวลาทำงานจะหาเงินไม่ทันใช้ แค่เรียน ก้อเหนื่อยมากเลย รายงานเต้มไปหมด .
......ไม่มีอารายเข้ามาระบายเฉยๆครับ

เรื่องวันเสาร์นี้ ครับ คือ ทางผม กะพีแชมป์ คง เดินทางไปเที่ยวงานที่ลพบุรีแน่นอน และจะไปต่อกันที่ ถนน โลกีย์ จ. สระบุรีเช่นเคย เลย มีคำถามอยากถามครับ

1. ตอนนี้ที่จะไป มี 4 คน คือ บอม เล็ก พี่แชมป์ พี่หนิง ไม่ทราบว่ามีอีกไหมครับ
2. ทางสระบุรี อยุธยา ว่าอย่างไรครับ ไม่ทราบว่าวันนี้จะออกมา เจอกันรึ ป่าว
3. เราจะรวมรถกันไปนะครับ จะไม่ขับไปคนละคัน ถ้าใครจะไป กรุณาแจ้งดวยครับ เพราะ
บอมต้องเตรียมรถให้พอ ผมสัญญาว่า จะหารถให้ทุกคนได้นั่งไปแน่นอนครับ
4. เรื่องกำหนดการเดินทางจุดนัดหมายแจ้งด้วยครับ

ปล.. ผมอยากไห้เราไปกันเยอะๆนะครับถ้ารถไม่พอจริงๆผมจะเอารถผมไปเอง
.....พร้อมครับวันเสาร์ แต่ขอเย็นหน่อนนะ สัก 5 โมงเย็นที่สระบุรีเป็นงัย ปั๊มเจ็ทที่เดิม ถึงลพบุรี ไม่เกิน 6 โมง

......เอาเสื้อมาให้ด้วยเด้อ วันเสาร์อะ....

5555+ พวกพี่ๆที่ทำงานกันแล้ว มันเหนือยมากไหมครับ กลัวจังเลย กลัวเวลาทำงานจะหาเงินไม่ทันใช้ แค่เรียน ก้อเหนื่อยมากเลย รายงานเต้มไปหมด .
......ไม่มีอารายเข้ามาระบายเฉยๆครับ
.....ตั้งใจเรียนน้อง เรียนให้มากเข้าไว้ ทำงานจาได้ไม่ต้องใช้แรงมาก...ใช้แต่สมองพอ......

แหล่มปะละได้ลงหนังสือพิมพ์ด้วย...........555+...ลองหาดูกันนะของวันที่28 กอบเช้านะ
:biggrin:

เค้าจับแรงงานต่างด้าวได้หรอ..ก๊ากก

เค้าขำเพราะว่ามันเป็นภาษาญี่ปุ่นไง พี่ไม่ลองหา แบบสมัยก่อนที่เค้านิยมกันดิคับ เสียงผู้หญิงพูดว่า ขอทางหน่อยค่ะ ขอทางหน่อยค่ะ

หรือ ไม่ก็ เพลง บอร์เก้นฮาร์ท ฟอร์วูเม่น 18 เวอร์ชั่น อะไรเนี่ยซิ 555

โดนตัดหน้า....:frown:

พี่ เหน่ง งั้น ผม ขอ

เอา ไฟหรี่ด้วยสีขาว

.....พร้อมครับวันเสาร์ แต่ขอเย็นหน่อนนะ สัก 5 โมงเย็นที่สระบุรีเป็นงัย ปั๊มเจ็ทที่เดิม ถึงลพบุรี ไม่เกิน 6 โมง

ได้เลยคราบ เพราะผมเลิกเรียนก็ประมาณบ่าย 3 กว่าๆ ออกจากมหาลัยก็ราวๆ บ่าย 3 ครึ่งบวกลบนิดหน่อย
ขับซัดยาวขึ้นทางด่วน เข้าโทลเวย์ยิงยาวลงโรงกษาปณ์แล้วตรงโลดจนถึงสระบุรีกันไปเลย

* พี่เหน่ง ไปกับผมมั้ย เดี๋ยวไปรับที่นวนคร

เหนื่อยบ้างบางที สลับกันไป ตั้งใจเรียนไอ้น้อง เพื่อลูก :brick:

• #1,096
ก้อคือเราไปหาพี่ๆๆสระบุรีก่อน แล้วไปลพบุรี ด้วยกันใช่ไหมครับ

ก้อคือเราไปหาพี่ๆๆสระบุรีก่อน แล้วไปลพบุรี ด้วยกันใช่ไหมครับ

พี่ชลเค้าหมายความงี๊ใช่ป่าววะบอม ก็คือไปเจอพี่ชลก่อน ไปลพบุรีด้วยกัน แล้วกลับมานั่งกินสระบุรีต่อ แบบนี้ใช่ปะ

• #1,098
ไม่หากินที่ลพบุรีเลยละ ขากลับจะยาว...........................หรือพี่ว่าไง...............

ไม่หากินที่ลพบุรีเลยละ ขากลับจะยาว...........................หรือพี่ว่าไง...............

พี่ยังไงก็ได้ แล้วแต่พี่ชล ป้าเอก
ให้เจ้าถิ่นแนะนำ

พี่ยังไงก็ได้ แล้วแต่พี่ชล ป้าเอก
ให้เจ้าถิ่นแนะนำ
......พี่ว่าเรากลับมากินที่สระบุรีดีแว้วละ...เพราะที่ลพบุรีค่อนข้างจะเถื่อนนิสสสสสสสส นึง..มีทั้งปืน ทั้งระเบิด มะมีใครที่พี่รู้จักอีกด้วยอะน้องๆสรุปมะค่อยปลอดภัย ว่างั้น....สระบุรีดีที่สุดว่างั้น เพื่อนเยอะว่างั้นเคลียได้ว่างั้น....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม