ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,023
5555555555555+ พี่ๆๆครับ ตกลงวันเสาร์นี้ว่าอย่างไรครับ ไปไม่ไปบอกครับ ผม ต้องเครียร์คิว

................................................... เซ๊ง

5555555555555+ พี่ๆๆครับ ตกลงวันเสาร์นี้ว่าอย่างไรครับ ไปไม่ไปบอกครับ ผม ต้องเครียร์คิว

โทรไปหาเมื่อวานไม่ติดแม่ง 3 เบอร์เลย
พี่กับหนิงอะ ไปได้ standby แต่คนอื่นดิยังไงอะ
ที่รู้ตอนนี้คือไอ้ยูไปไม่ได้ทั้งวันทั้งคืน โน๊ตบอกออกไปได้ตอนเย็นๆ
ส่วนพี่เหน่ง พี่ต้น ยังไม่รู้สถานะ
แล้วก็ป้าเอกบอกไปธุระที่ปราจีณก่อน กลับมาถึงสระบุรีประมาณ 5 โมงเย็น แล้วพี่ชลนี่รถพังอยู่ ยังไม่รู้สถานะเหมือนกัน

แล้วตกลงเอาไงอะ

ดูจากสมาชิกเราแล้วไม่ค่อยมีใครพร้อมเลย.......เอายังไงแจ้งด้วย....

หรือว่าจะดริ๊งกันแถวนี้ก็ลองคุยกันดูครับ........

ไปไม่ด้ายเช่นกานครับ เช้าอาทิตย์ต้องไปโคราชส่งของให้ลูกค้าที่สูงเนิน ไปพร้อมแม่ย่านาง หุหุ เย็นเสาร์ FAMILY DAY หุหุ
แล้วตอนนี้รถมีปังหาครับ:cry: ล้อหลังสะบัด น่าจาลูกปืนแตก กะไม่ซ่อมจายกแพทีเดียวซึ่งกะลังรวบรวมกะตังค์อยู่:sweat: หุหุ

พีเหน่ง

ทำ ที่ใหนแจ้งด้วยนะ

เผื่อ หา ตัง ได้ จะไปทำด้วย

ใส่แบบผมสิถูก.........โดนหลอกมา20000.......เอง...ชิวๆ

ดูจากสมาชิกเราแล้วไม่ค่อยมีใครพร้อมเลย.......เอายังไงแจ้งด้วย....

หรือว่าจะดริ๊งกันแถวนี้ก็ลองคุยกันดูครับ........

อะใช่ หรือเราจะยกพลไปกินในเมืองกันดี 5555555 โน๊ตว่าไง

ผม ก็ หมด อ่ะครับ

.....................

ไปเมื่อไรบอก
เดียวยืมแม่

พีเหน่ง

ทำ ที่ใหนแจ้งด้วยนะ

เผื่อ หา ตัง ได้ จะไปทำด้วย

อัดบู๊ชมั้ยอะ ค่าแรง 2000 เท่ากับยกแพ แถมตั้ง 0 ซ่อมลุกหมากหลัง แถมพ่วงตัวอื่นด้วย ไม่เสียค่าแรงเพิ่ม เป็นอีกแนวทาง สนใจทดลองรถไอ้แชมป์ได้ มันเป็นรถ demo

อะใช่ หรือเราจะยกพลไปกินในเมืองกันดี 5555555 โน๊ตว่าไง

ตุ๊ดมั้ยอะ เสาร์ อาทิตย์กูงานเข้า อยู่ได้แต่ในเมือง 555

ตุ๊ดมั้ยอะ เสาร์ อาทิตย์กูงานเข้า อยู่ได้แต่ในเมือง 555

อ้าว พูดแบบนี้มันหยามกันซะ คราวนี้โอกาสไปเยี่ยมเยือนมีสูง

รถเพ่ตอนนี้ไปไหนไม่ใด้เลยง่ะทิ้งใว้ข้างบ้านละ ใว้เจอกานเมื่อซ่อมเสร็จ หุหุ:sweat:

ขี่เวฟก็ได้พี่เหน่ง แว๊นบอยๆ

ไมมันถึง 20000 ใด้อ่ะโน๊ตเหลาให้แหลมหน่อยจิเป็นประสพการ์ณหรือไปร้านน้า....เข้า แหะแหะ:burn: แล้วร้านที่เค้าใส่แพ 1500 อยู่ที่ไหนเหรอแนะนำด้วย ครับ:byebye:

:eeek: เขาเป็นใครหนอ....กุ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอเบรคนิดครับ....

ผมต้องการเสื้อรังสิต 1 ตัว เบอร์ XL เป็นคอลเลคชั่นส่วนตัวครับ
จัดมาให้วันงานด้วยครับ......จ่ายสดครับ

เสื้อโทรหาบอมเลยน้าเบิ้ล เบอร์เจ้าบอมมีอยู่ทั่วไปหุหุ เค้าอยากจำหน่ายใจจาขาด 555+:eeek:

ใครมางานก้อติดมือมาจิค้าบ...

พวกเราว่าไงจัดให้เข้าหน่อยมะ ...ว่าแต่เบื่อรถติดวะพี่ๆ :brick:

...........................................

ระวังด้วยนะ พี่น้อง

วันนี้ รถ แยะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม