Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสาร์นี้มีใครไปงาน club jz บ้างครับ เห็นว่าโต้งไปใช่ปะ เดี๋ยวไปเจอกันครับ
ผมจะไปถึงคลอง5 เวล่า10.00น

แล้วเจอกันครับเพื่อนๆ
RB ไปได้เปล่าโน๊ต อิ อิ
โต้งก็คงจะไป..10..โมงเหมือนกันอ่ะครับเจอกันที่สนามเลยเนอะๆๆ...(ต้องเตรียมเบียร์เย็นๆไปหน่อยดีกว่าอากาศมันร้อนๆๆๆ....อิอิ)

แต่ไม่รุจะวิ่งดีรึป่าวอ่ะครับ....ลงไปทุกรุ่นเลย...รถไม่มีความพร้อมซะเลยไม่อยากฝืน....

พี่ๆๆถ้าว่างไปกันเยอะๆๆนะครับ....ดื่มๆๆกันๆๆ...อิอิ
เบียรไม่เย็นได้เปล่า:coolly-0044:

บอมขาย Skyro แล้ว

ยังงี้ จะเอา 26 ไปสวมร่างไหนหนอ.....

อยากรู้จังเลย.........:coolly-0044:

สวัสดีคับผมขอเข้ากว๊นด้วยคนนะคับผมอยู่คลอง 7 ขับcefสีบรอนคับ โจ๊กนะคับมีอะไรโทรบอกด้วยนะคราบบบบบบบบบบบ

สวัสดีคับผมขอเข้ากว๊นด้วยคนนะคับผมอยู่คลอง 7 ขับcefสีบรอนคับ โจ๊กนะคับมีอะไรโทรบอกด้วยนะคราบบบบบบบบบบบ

ยินดีครับ ว่างๆเข้ามาทักทายกันบ่อยๆนะครับ:coolly-0041:

สวัสดีคับผมขอเข้ากว๊นด้วยคนนะคับผมอยู่คลอง 7 ขับcefสีบรอนคับ โจ๊กนะคับมีอะไรโทรบอกด้วยนะคราบบบบบบบบบบบ[/QU
สวัสดีครับ ผมนัทครับ ยินดีต้อนรับครับผม ว่าแต่อยู่แถวไหนของคลองครับ

พี่นอ้งครับ :coolly-0044:มีใครเจอแชมป์ บ้างใหม เขาหายไปไหนครับ:coolly-0045::coolly-0031:

เจ็งแล้ว

มีเงินไปซื้อแบท 100 แอม มา

ดัน ต่อกลับขั่ว

ควันขึ้น

ว่าแต่ ฟิวมันอยู่ตรงใหนว่ะ

ยินดีครับ:coolly-0009:

ใครมีรูป กล่องฟิวหน้ารถมั่งครับ

ขอที

เจ็งแล้ว

ควันขึ้น

:coolly-0027: อ้าว สะงั้นยูเอ้ย:coolly-0012::coolly-0012:

พี่นอ้งครับ :coolly-0044:มีใครเจอแชมป์ บ้างใหม เขาหายไปไหนครับ:coolly-0045::coolly-0031:
อยู่นี่ค๊าบบบบบบบบบ งานยุ่งแสดอะพี่นัท dead line วันนี้ ผมเพิ่งทำเสร็จเมื่อกี๊ ปวดหัวมากมายยยยยยยย ฮืออออออ

เจ็งแล้ว

ควันขึ้น

คอนเซ็ปท์เดิมเลยนะมึง

มีเงินอย่างเดียวไม่ได้ ต้อง...ด้วย

สาดดดดดดดดดดดด

ใครมีรูป กล่องฟิวหน้ารถมั่งครับ

ขอที
เดี๋ยวค้นในเครื่องให้ คุ้นๆ ว่ามี แต่ไม่รู้่จะมีมั้ย

............................
ตานี่นี่ยังไงจะเอามั้ยเบอร์สวยอะ บอกให้ถ่ายรูปบัตรมาให้ก็ไม่ถ่าย ฮือออออออออออออออออออออออออออออออออออ

ข่าวดี ไม่มีรูปว่ะ มีแต่รูปตำแหน่งฟิวส์ตรงเก๊ะเก็บเหรียญ

ถ้ากล่องในห้องเครื่อง ต้องรอถ่ายรูปมาลงว่ะ

หรือท่านใดอยู่ใกล้รถ มีกล้อง ช่วยถ่ายมาให้ไอ้ยูมันหน่อย

แต่ผมว่าป่านนี้ฟิวส์รถมันบรรลัยไปหลายตัวละ ไม่อยากจะนึกสภาพว่าถ้าอุปกรณ์ตัวไหนไม่ต่อผ่านฟิวส์นะมึงเอ๊ย

100 แอมป์

งามไส้ 555555555555555555

พรุ่งนี้มีใครไปสนามโทรมานะ

ข่าวดี ไม่มีรูปว่ะ มีแต่รูปตำแหน่งฟิวส์ตรงเก๊ะเก็บเหรียญ

ถ้ากล่องในห้องเครื่อง ต้องรอถ่ายรูปมาลงว่ะ

หรือท่านใดอยู่ใกล้รถ มีกล้อง ช่วยถ่ายมาให้ไอ้ยูมันหน่อย

แต่ผมว่าป่านนี้ฟิวส์รถมันบรรลัยไปหลายตัวละ ไม่อยากจะนึกสภาพว่าถ้าอุปกรณ์ตัวไหนไม่ต่อผ่านฟิวส์นะมึงเอ๊ย

100 แอมป์

งามไส้ 555555555555555555

สราด

ดึงฟิว ใต้ พวงมาลัยมาดูแล้ว
ไม่ขาด

แต่ ห้องเครื่อง ไม่มีฝา

ใครมีกล้อง ถ่ายมาดูที

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,100
แล้วคุณจะได้เห็น RB 20 ที่สวยงาม เร้วๆนี้ 555+ สาด 5 หมื่นกว่าแล้ว...........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม