• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,121
เหนื่อย จัง...........คิดถึงทุกคนนะ

ได้ยังพี่ชองที่สั่งไว้จะเข้าไปเอา 55

ทามกำนคราบบบบบบบ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,128
วันพุธนี้จะมีคนมาดูรถผมแล้ว ฮือๆๆๆๆๆ...............

อู่ช่างสาน วิ่งทุกคันเลยน๊าๆๆๆๆๆๆๆๆอิอิ เราอยู่k-sport อิอิ

อู่ช่างสาน วิ่งทุกคันเลยน๊าๆๆๆๆๆๆๆๆอิอิ เราอยู่k-sport อิอิ

คราวหน้าไปสนามเจอกันครับ....ผมก็ไม่นึกว่าจะไปคิดว่าจะไปก็ตอนเย็นๆๆ...อิอิ

ปล.ไปวิ่งซ้อมอย่างเดียวเลยไม่สมบูรณ์ครับขาดอีกเยอะ....ไม่มีตัง!!!

พี่โน๊ต...พี่บอม...มีเวสเกตถูกๆๆให้ผ่อนหน่อยอ่ะป่าว.....ที่ใช่อยูมันคุมไม่อยู่จะพังเอาแว้วๆๆ......อิอิ

ว้า แล้ว

บอมเบ น้องโบ มีใครมาสู่ขอ ยัง

meetingกันหน่อยไหมครับ อยากเจอพี่ๆเพื่อน

ลองว่ากันมาหน่อยครับว่าใครว่างวันไหนกันบ้าง

คืนพฤหัสนี้เลยมั้ย วันศุกร์หยุดนี่ ใช่ปะ

ก๊งมะ หรือจะร้านของสมาชิกเรา หรือที่ไหนดี 5555555

ที่ไหนก็ได้ครับ ก๊งก็ดีไก้ลดี

ไปร้าน ก๊งหรอระวังหน่อยนะ หาคนไปดูแลรถด้วยนะร้านนี้เวลารถแขกถูกเฉี่ยวชน แม่งเงียบกริบ อยากเตือนครับพี่น้อง

ไปร้าน ก๊งหรอระวังหน่อยนะ หาคนไปดูแลรถด้วยนะร้านนี้เวลารถแขกถูกเฉี่ยวชน แม่งเงียบกริบ อยากเตือนครับพี่น้อง

เออใช่ พี่ต้นเพิ่งโดนมานี่หว่า เวรแท้

พรุ่งนี้ผมมีแววๆ ว่าจะไม่ว่างแล้วอะ ได้เรื่องไงเดี๋ยวมา update T-T

เออใช่ พี่ต้นเพิ่งโดนมานี่หว่า เวรแท้

พรุ่งนี้ผมมีแววๆ ว่าจะไม่ว่างแล้วอะ ได้เรื่องไงเดี๋ยวมา update T-T
เอาวันที่พี่ว่างอะไงก็ได้:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม