• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันไหนจะได้เจอกันสักทีครับ

แก้ไขล่าสุด:

คิดถึงเหมือนกันตอนเช้า..จุ๊ฟๆ..จุ๊ฟๆ

พี่โน๊ตเป็นไงบ้างครับเมื่อวานสนุกแน่เลย...แข่งเป็นไงบ้าง...ที่แน่ๆๆอากาศร้อนโคตร..ๆๆ

เกือบได้ที่3ทั้ง2รุ่นเลย แต่ดันเข้าไปชิงกับเพื่อนพี่อะดิ แม้นเวลาพอกันพี่เลยตกรอบ 555

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

สราด
................

ไดร์ชาตไหม้
ฟิว เมน เจ็ง
โดนไป 1800 + แบ็ต
5000 กว่า
หมดดาก
............

วิ่งได้ แล้ว

ฉลอง ความโง่

เมื่อไร ดี ครับ

มีอย่างงี้ด้วยหรอเนี่ย

สราด

ไดร์ชาตไหม้
5000 กว่า
หมดดาก

สบายไปยู:coolly-0014::coolly-0014:

สราด

ไดร์ชาตไหม้
5000 กว่า
หมดดาก

5555555 มีเงินอย่างเดียวไม่พอจริง มึงนิ

เงินเดือนออกแล้วเด่ะ เลยชวนคนอื่นได้เนี่ย สาดดดดดดดด

แล้วคุณจะได้เห็น RB 20 ที่สวยงาม เร้วๆนี้ 555+ สาด 5 หมื่นกว่าแล้ว...........
เออ เอาเข้าไป บอกให้เอาพองาม เดี๊ยวได้ออกทะเลไปอีกรอบล่ะมึง

รอบนี้เอาฟากไหน อ่าวไทยหรืออันดามัน 5555555555

อันดามันดีกว่าสวยกว่า......อิอิ

อ่าวไทยพอแล้วมั่งไม่ต้องไปไกลหรอก ไปไกลถึงอันดามันเดี๋ยวกลับรำบาก

เออ นี่ว่าถ้าว่างๆ ว่าจะซ่อมระบบน้ำมันพี่เหลืองหน่อยอะ อยากรู้ว่าถ้าพี่เหลืองวิ่งน้ำมันแล้วจะเป็นไงมั่ง จะดึงดีกว่าแก๊สเยอะมั้ย
เพราะไม่ได้วิ่งน้ำมันมา 3 ปีแล้ว ป่านนี้ปั๊มติ๊กยุ่ยไปแล้วมั้งเนี่ย 55555555555555

ว่าแต่โอมจะไปไหนอะ ไปวันไหน

แต่ศุกร์-เสาร์ที่ 1-2 นี้ พี่ไป ตจว. ว่ะ

ไปเหมือนกันครับ อิ อิ

เออ นี่ว่าถ้าว่างๆ ว่าจะซ่อมระบบน้ำมันพี่เหลืองหน่อยอะ อยากรู้ว่าถ้าพี่เหลืองวิ่งน้ำมันแล้วจะเป็นไงมั่ง จะดึงดีกว่าแก๊สเยอะมั้ย
เพราะไม่ได้วิ่งน้ำมันมา 3 ปีแล้ว ป่านนี้ปั๊มติ๊กยุ่ยไปแล้วมั้งเนี่ย 55555555555555

ว่าแต่โอมจะไปไหนอะ ไปวันไหน

แต่ศุกร์-เสาร์ที่ 1-2 นี้ พี่ไป ตจว. ว่ะ

เหมือนกันว่ะ

ว่าจะมาวิ่ง น้ำมัน

พี่บอมครับ

เอารูปมาดู มั่ง

จำเรื่องที่เคยคุยกันได้ปะนานมั๊กๆ ที่เรื่อง ดริฟ&จิมคาน่าที่ลานตากข้าวสระบุรีอะ ตอนนี้พร้อมแว้ว เลยจะมีการประลองแข่งแบบกันเอง ในวันที่ 10 พค 52 นะครับ ใครสนใจ ก้อลองติดต่อรายละเอียดมานะครับ 0890879089
จะมีการแบ่งรุ่นออกเป็น ขับหน้า - ขับหลัง - และขับสี่ครับ
สายยันเย็นเราออกกำลังกายด้วย จิมคาน่า เย็นๆ นั่งดริ้งต่อกันที่ถนนเส้นเดิม

น่าสนใจครับ

อาทิตนี้คัยไปคลอง5มังคับ แล้วเจอกานที่สนามนะคับ โจ๊กคลอง7คับ

......................

ไปใหน กัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม