• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สงกรานปีนี้ไม่มีอะไรมาครับ
วันที่ 13เล่นในปทุม
วันที่14 เล่นอยุธยา
วันที่15 นอน....

จบข่าว
ถึงว่าวันที่15โทรไปไม่รับ ว่าจะชวนมาเมาซักหน่อย:coolly-0010:

กลับมา แว้ว

เห้อ
เมื่อย
...............

ดื่มกันซักแก้วนึง....:coolly-0044:

อยากจะดื่ม กับพี่น้องรังสิต ซักแก้วนึง....:coolly-0045:

ดื่มกันซักแก้วนึง....:coolly-0044:

อยากจะดื่ม กับพี่น้องรังสิต ซักแก้วนึง....:coolly-0045:
วันไหนดีละครับ พี่น้อง:coolly-0039::coolly-0009:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,069
ช่วงนี้คงต้องทำงานเต้มที่เพราะ อายุ 50จะเลิกทำงานครับ............

เพิ่งกลับครับ นอนและ

วันใหน ครับ 0................0

ส่งไปในข้อความแล้วนะบอมยังไงก็โทรมาบอกแล้วกัน

เสาร์นี้มีใครไปงาน club jz บ้างครับ เห็นว่าโต้งไปใช่ปะ เดี๋ยวไปเจอกันครับ
ผมจะไปถึงคลอง5 เวล่า10.00น

แล้วเจอกันครับเพื่อนๆ

เสาร์นี้มีใครไปงาน club jz บ้างครับ เห็นว่าโต้งไปใช่ปะ เดี๋ยวไปเจอกันครับ

มันตรงกับงานมิตติ้งเซฟนนท์นิ ท่านไม่ไปหรือ...

โต้งก็คงจะไป..10..โมงเหมือนกันอ่ะครับเจอกันที่สนามเลยเนอะๆๆ...(ต้องเตรียมเบียร์เย็นๆไปหน่อยดีกว่าอากาศมันร้อนๆๆๆ....อิอิ)

แต่ไม่รุจะวิ่งดีรึป่าวอ่ะครับ....ลงไปทุกรุ่นเลย...รถไม่มีความพร้อมซะเลยไม่อยากฝืน....

พี่ๆๆถ้าว่างไปกันเยอะๆๆนะครับ....ดื่มๆๆกันๆๆ...อิอิ

เสาร่นี้เหรอ
.............

ไว จัง

เจอกันครับ พี่ไปหลายคันอยู่

แระเจอกันโน๊ต

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม