Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วัดดีคับพี่น้องสงกานไปเที่ยวไหนกันบ้างคับ:coolly-0018:

คงเล่นแถวๆบ้านและครับ รอไปวันไหลที่กาญครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,025
ดีครับชาวรังสิต สบายดีไหม.....

ไม่ได้หนีนะโนตพวกเราก้อเดิมตามหลังนาย 3 คนอ่ะตอนกลับ นายไม่มองกานเลย ^^

คนไหนอะครับ...แล้วก็ไม่เข้ามาทักผมจำใครไม่ค่อยๆได้ ...อิอิ:coolly-0033:

คืนวันพฤหัสบดีที่ 9 เมษายน

ตี 1 กว่าๆ พี่แชมป์สุดหล่อ วิ่งผ่านเส้นวิภา หน้าสนามบิน ป่ะค้าบบบ

เห็นรถคล้ายๆ :coolly-0034:

สวัสดีตอนเช้าครับ

ไปนอนก่อนดีกว่ายังไม่ได้นอนเลย

ไปบางแสนมาเพิ่งกลับ.....ว่างเกิ๊นไม่มีไรทำ

หลังสงกรานเจอกัน
หาเงิน ก่อน
กูไม่เห็นช่วงไหนมึงจะบอกว่ามีเงินเลยแสรดดดด

คืนวันพฤหัสบดีที่ 9 เมษายน

ตี 1 กว่าๆ พี่แชมป์สุดหล่อ วิ่งผ่านเส้นวิภา หน้าสนามบิน ป่ะค้าบบบ

เห็นรถคล้ายๆ :coolly-0034:
ฮึ๊ย ไม่ใช่ละ รถพี่จอดนอนพักอยู่บ้าน ปั๊มคลัทช์รั่วตั้งแต่เมื่อคืนวันจันทร์แย๊ว

สวัสดีตอนเช้าครับ

ไปนอนก่อนดีกว่ายังไม่ได้นอนเลย

ไปบางแสนมาเพิ่งกลับ.....ว่างเกิ๊นไม่มีไรทำ
ชีพจรลงล้อจริงๆ เสี่ยโน๊ต

พี่อ่ำจะไปไหนอะพี่ ผมไม่มี plan ไปเที่ยวไหนเลย ก็น่าจะอยู่กรุงเทพเนี่ยแหละ

แต่สงกรานต์ซอยแอนเน็กซ์นี่ท่าจะหนุกนะ เด็กแว๊นให้ลึ่ม 55555555555555

ปีโน้นผมจะขับเข้าบ้าน มันโบกรถให้หยุด แล้วให้เบิ้ลเครื่อง ไอ้เราก็เบิ้ลๆๆๆ พอเสียงดังจัดมันก็หลบกัน จากนั้นยัดเกียร์ 1 ถนนเปียกๆๆ เอี๊ยดดดๆๆๆๆๆ แถซะเกือบกวาดเด็กแว๊นทั้ง 2 เลน สะใจจริงๆ

พี่อ่ำจะไปไหนอะพี่ ผมไม่มี plan ไปเที่ยวไหนเลย ก็น่าจะอยู่กรุงเทพเนี่ยแหละ

แต่สงกรานต์ซอยแอนเน็กซ์นี่ท่าจะหนุกนะ เด็กแว๊นให้ลึ่ม 55555555555555

ปีโน้นผมจะขับเข้าบ้าน มันโบกรถให้หยุด แล้วให้เบิ้ลเครื่อง ไอ้เราก็เบิ้ลๆๆๆ พอเสียงดังจัดมันก็หลบกัน จากนั้นยัดเกียร์ 1 ถนนเปียกๆๆ เอี๊ยดดดๆๆๆๆๆ แถซะเกือบกวาดเด็กแว๊นทั้ง 2 เลน สะใจจริงๆ

เนี่ยเละสไตล์ซอยแอนเน็กซ์แหละพี่2-3ปีก่อนผมเคยไป อิ อิ

ในซอยแอนเน็กซ์ สนุกนะ คนเยอะรถติดเด็กแว๊นเพียบ......

กูไม่เห็นช่วงไหนมึงจะบอกว่ามีเงินเลยแสรดดดด

ฮึ๊ย ไม่ใช่ละ รถพี่จอดนอนพักอยู่บ้าน ปั๊มคลัทช์รั่วตั้งแต่เมื่อคืนวันจันทร์แย๊ว

ชีพจรลงล้อจริงๆ เสี่ยโน๊ต

แสรด.........................เอามากู้

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,036
สงกาน ปีนี้ร้านไม่ปิด ทำงานครับ

นอนดีกว่า........เพิ่งกลับจากไปเที่ยวๆๆๆๆๆ

วัยรุ่นจริงๆๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0028:

หวัดดีครับ ชาว Cef@RangSit สงกรานต์นี้ขับรถกัน ระวังหนอ่ยนะครับ ตอนนี้อยู่พิดโลกแล้วครับ เมื่อคืนตอนมา มีรถค่อนค่างมากเกิดอุบัติเหตุหลายจุดเหมือนกันครับ มีเซฟ อยู่ในนั้นด้วยครับ โดนทั้งหน้าทั้งหลังเลยครับแต่ไม่รู้ใชพี่น้อง เซฟ-ไทยหรือเปล่าครับ:coolly-0043: หลังสงกรานต์ เราคงต้องเจอกันสักทีแล้วนะครับพี่น้องทั้งหลาย:coolly-0044::coolly-0026:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม