• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เพิ่งกลับอีกแล้วครับ ...5555

ช่วงนี้เที่ยวทุกวันเลย..

ไปนอนและครับไม่ไหว

แวะมาทักทายพี่น้อง.....เที่ยวให้สนุกนะ

สวัสดีพี่น้องงงงงงง เที่ยวสงกรานต์มาเป็นไงบ้างค๊าบบบบ มาเล่าให้ฟังมั่ง มีรูปมาฝากด้วยจะแจ่มเลย

ส่วนตัวผมไปบ้านแฟน กับไปยุดยา ไปทำบุญไหว้พระกับซื้อกุ้งไปกินกับเพื่อน
พรุ่งนี้ก็ต้องไปทำงานแล้ว ฮืออออ ช่วงวันหยุดมันแสนสั้น

สงกรานต์ใครไปเที่ยวที่ไหนกันมาบ้างจ๊ะ.....
โอมลงใต้....ไป รดน้ำดำหัวคุณตามา อยุธยา-สงขลา 985 กม. ....นั้งกันลืมก้นเลย หือ หือ... :coolly-0007:

--คิดถึงพี่น้องรังสิตจัง...ขับรถกลับกันโดยสวัสดิภาพนะทุกคน:coolly-0009: --

แก้ไขล่าสุด:
สงกรานปีนี้ไม่มีอะไรมาครับ
วันที่ 13เล่นในปทุม
วันที่14 เล่นอยุธยา
วันที่15 นอน....

จบข่าว

เมื่อวานไปฟิวเจอร์ เจอรถโต้งสปีดดีขับสวนออกจากฟิวด้วย แต่ดันเปิดกระจกทักไม่ทัน เห็นช้าไปหน่อย

ขากลับเจอเซฟสีน้ำเงินอีกคัน กระจกหลังแปะสติกเกอร์โลโก้ชมรมด้วยอะ แต่ข้างรถไม่ติดรหัสสมาชิกนะ รถใครเอ่ย

เออ จะบอกว่าเมื่อวานจะขับรถเข้าบ้าน(ซอยแอนเน็กซ์) ใช้เวลาไป 43 นาที บัดโซร๊บบบบบบบบบบบ
รายทางพวกเด็กแว๊นขอเสียงรถกันตลอด เบิ้ลกันซะแก๊สหายไปเม็ดนึงเลย T-T

สวัสดีครับ เที่ยวกันสนุกไหมครับ กลับมาตั่งแต่วันที่ 14 แล้วครับ วันนี้ทำงาน:coolly-0018:แล้วครับ:coolly-0007:

เมื่อวานไปฟิวเจอร์ เจอรถโต้งสปีดดีขับสวนออกจากฟิวด้วย แต่ดันเปิดกระจกทักไม่ทัน เห็นช้าไปหน่อย

ขากลับเจอเซฟสีน้ำเงินอีกคัน กระจกหลังแปะสติกเกอร์โลโก้ชมรมด้วยอะ แต่ข้างรถไม่ติดรหัสสมาชิกนะ รถใครเอ่ย

เออ จะบอกว่าเมื่อวานจะขับรถเข้าบ้าน(ซอยแอนเน็กซ์) ใช้เวลาไป 43 นาที บัดโซร๊บบบบบบบบบบบ
รายทางพวกเด็กแว๊นขอเสียงรถกันตลอด เบิ้ลกันซะแก๊สหายไปเม็ดนึงเลย T-T

สี น้ำ เ งิ น ผ ม เ อ ง ค ร๊ า บ . . . เ ห็ น ตั้ ง แ ต่ ฟิ ว เ จ อ ร์ ล ะ ค รั บ ไ ม่ ก ล้ า บี บ แ ต ทั ก ก ลั ว โ ด น แ ซ่ ด :coolly-0023: . . .

เ กื อ บ ขั บ ต า ม เ ข้ า ซอยแอนเน็กซ์ . . . เ อ็ น ข า ข า ด เ ป็ น แ น่ :coolly-0042:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,051
สงกาน ผม ขายของอยู่ร้านไม่ได้เที่ยวไหนเลยปีนี้
คนจนก้อแบบนี้แหละครับ ถ้าไม่อดทน ก้อ อดตาย..........

ไปซิง่รถสาย1มาเพิ่งกลับครับ นอนดีกว่า

ผมเห็นพี่แล้วนึกว่าพี่ไม่เห็น...ไม่รุจะทักไง....แตรก็ไม่มี:coolly-0033::coolly-0033:

สงกาน ผม ขายของอยู่ร้านไม่ได้เที่ยวไหนเลยปีนี้
คนจนก้อแบบนี้แหละครับ ถ้าไม่อดทน ก้อ อดตาย..........

แหมพี่ทำรถชุดใหญ่มากกว่ามั๊งครับ......อิอิ
ปล.พี่บอมที่ออกไปทำเมื่อวันก่อนเสร็จแล้วจ้างเค้าทำ100เดียว....อิอิ

สวัสดี รังสิตโซน....

สาด เพิ่งมาเห็น miss call เช้านี้ โทดที สงสัยเอ็งโทรมาตอนพี่ออกไปกินข้าวอะ ไม่ได้เอาโทรศัพท์ไปด้วย
เดี๋ยวโทรกลับไปหา

ผมเห็นพี่แล้วนึกว่าพี่ไม่เห็น...ไม่รุจะทักไง....แตรก็ไม่มี:coolly-0033::coolly-0033:
อะ เออ พี่เห็นตอนรถเอ็งอยู่ข้างๆ แล้ว ทักไม่ทันเหมือนกัน
รถสวยซะ เสือกไม่มีแตร เวรๆๆๆๆ

สี น้ำ เ งิ น ผ ม เ อ ง ค ร๊ า บ . . . เ ห็ น ตั้ ง แ ต่ ฟิ ว เ จ อ ร์ ล ะ ค รั บ ไ ม่ ก ล้ า บี บ แ ต ทั ก ก ลั ว โ ด น แ ซ่ ด :coolly-0023: . . .

เ กื อ บ ขั บ ต า ม เ ข้ า ซอยแอนเน็กซ์ . . . เ อ็ น ข า ข า ด เ ป็ น แ น่ :coolly-0042:
อะ ผมขับขนาบข้างไป แต่ไม่เห็นเลขสมาชิก ก็เลยแซงซ้ายออกไป
ไว้โอกาสเหมาะๆ เดี๋ยวจะพาำแก๊งค์รังสิตไปถล่มร้านนะครับโบ๊ท 5555

5555 ทำไมผมไม่ตอบครั้งเดียววะเนี่ย สงสัยติดเชื้อไอ้น้องโต้ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม