• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อิอิ...ขอบคุณครับ..กำลังลุ้นอยู่เลยว่าจะว่ายังไงกัน....

ฝนตกก็ลำบากครับต้องคอยมาปิดช่องลมกลัวเข้ากลอง...กำจิงๆๆ

แต่วันนี้งานเข้าอีกล่ะ...พรุ่งนี้ต้องไปร้านแม๊กดุมล้อหลังขวามันหลุดเกือบหมดเลยน่ากลัวฉิบ....

เออ...ว่าแต่วันนี้ขับสวนกับภูรถภูเตี่ยกว่าเดิมป่าว...เตี่ยมากๆๆอ่ะ...

ดีไม่เผลอไปซัดอีก ซัดอีกงานเข้าอีก

เออ พี่น้อง วันศุกร์หนิงมันสอบ 6 โมงเย็น - 2 ทุ่มอ่ะ แต่ต้องไปลงทะเบียนสอบตั้งแต่เที่ยง เวรแท้

ยังไงเก็บภาพบรรยากาศงานมาให้ชมกันด้วยเน้อ

งาม................................

ใครมี สาย ดึง ฝา กาโปก หน้า มั่ง

รถสวยดีครับโต้ง วันศุกร์นี้คงไม่ได้ไปนะครับ แต่ก็อยากเจอทุกคนจังเลยครับ

แล้วตกลงมีใครไปบ้างเนี้ย

ยังงัยโทรบอกด้วยนะโน๊ต

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,987
เออ มันจะไปเหลืออะไร แสรดดดดดดดดดดดดดดดดด

รถโต้งจ๊าบว่ะ จงไปหากระจังหน้ามาใส่โดยเร็ววัน
ฝากระโปรงเจาะครีบกันอีกแล้ว เคร่ๆๆๆๆๆๆๆๆ แม่งเง๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

อยากได้แบบเค้า ก้ออัดตอม่ออีกรอบดิ 5555555555+

...............................

อยาก ไป แต่ งาน บาน เลย

ตรงลงพรุ่งไปกันไหมครับ

http://www.youtube.com/watch?v=K5g-jFdop1U

สีเหลือง ใช่ แชมปี้เปล่า
ใช่สิวะ ห่า ห่างหายไปนานจนจำรถกูไม่ได้แล้วเรอะ

ตรงลงพรุ่งไปกันไหมครับ
ผมไปไม่ได้จริงๆ ละ คอนเฟิร์ม แต่โน๊ตไปนะ ยังไงลองโทรหาโน๊ตดูแล้วกันนะึีัครับ

เดี๋ยวแฟนผมสอบเสร็จแล้วจะโทรหาโน๊ตละกัน เผื่อจะไปไหนกันต่อจะได้ตามไป

ไปครับยังไงพรุ่งนี้สัก10-11 โมงโทรมาได้เลยครับใครที่ไป

ผมว่าจะไปพร้อมกันพี่ชล เดี๋ยวเช้าจะโทรมาพี่ต้น JZอีกทีแกบอกว่าจะไปด้วยนะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,996
ขับรถกันดีๆเด้อ..........................

ใช่สิวะ ห่า ห่างหายไปนานจนจำรถกูไม่ได้แล้วเรอะ

ผมไปไม่ได้จริงๆ ละ คอนเฟิร์ม แต่โน๊ตไปนะ ยังไงลองโทรหาโน๊ตดูแล้วกันนะึีัครับ

เดี๋ยวแฟนผมสอบเสร็จแล้วจะโทรหาโน๊ตละกัน เผื่อจะไปไหนกันต่อจะได้ตามไป

หุหุ
รถ เพื่อน ออก ที วี

ช่วง นี้ ออก เดิน บ่อย ครับ

งานบวชมั่ง
งานแต่งมั่ง
..............

จน

กลับมาโดยสวัสดิภาพ...ปิงปองไม่ได้กินผม...อิอิ

รถโคตรติด...ร้อนๆๆๆ....บ่นๆๆๆ
ไม่รุพี่แชมป์เมายัง....อิอิ
พี่ไปร์ทหนีกลับไม่บอกกันเลย...

ช่วง นี้ ออก เดิน บ่อย ครับ

งานบวชมั่ง
งานแต่งมั่ง
..........จน
ไม่ไปมอร์เตอร์โชว์ล่ะพี่มีแต่คนมีตัง....อิอิ(ยืมตาโน๊ตดิพี่ยู)

ขับรถกันดีๆเด้อ..........................
ทำไมไม่ไปคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม