• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไปไบเทคไม๊.......

ไปงานที่Bitec บางนา หรือป่าว

ใครไปบ้างอะ พี่แชมย์ไปปะ ตายู พี่นัด พี่ต้น ต๊าก โอม
โต้ง พี่ชล ไปร์ย แ้ล้วมีใครอีกจำไม่ได้และ

ไปกันปะ

แก้ไขล่าสุด:
กี่โมง อ่ะ.......................
เจอที่ใหน

ผมจำวั้นนั้นไม่ลืมเลย5555+
รถไอ้โน๊ตนี่เรื่องนึง แต่ไอ้จำไม่ลืมนี่อีกเรื่องแล้ว

นั่นมันรายการดริฟท์ 2000 ม้า 5555555555

ไปงานที่Bitec บางนา หรือป่าว

ใครไปบ้างอะ พี่แชมย์ไปปะ ตายู พี่นัด พี่ต้น ต๊าก โอม
โต้ง พี่ชล ไปร์ย แ้ล้วมีใครอีกจำไม่ได้และ

ไปกันปะ

หนิงมีสอบที่มหาลัย ไม่รู้ว่าเลิกกี่โมงอะ แต่น่าจะสอบช่วงเช้าแหละ
ถ้าพวกเราไปกันเดี๋ยวตามไปหา

เจอกันแถวรังสิตดิ............

รถไอ้โน๊ตนี่เรื่องนึง แต่ไอ้จำไม่ลืมนี่อีกเรื่องแล้ว

นั่นมันรายการดริฟท์ 2000 ม้า 5555555555

ถึงกลับลากรถกลับบ้าน :biggrin::biggrin::biggrin:

อยากนั่งรถดริฟท์:frown::frown::frown::frown::frown:

แม่งต้องกินสเมอร์นอฟไปก่อนซักสามสี่ขวดอ่ะ

ดริฟท์กระจายยยยยย

ไปไหนไปด้วย By Tonn V pro

ใครไม่ไปผมไปนะครับงาน Bitec ใครจะไปก็โทรมาแล้วกันครับ

ไม่ค่อยได้ร่วมงานชมรมเลยงานนี้เอาซะหน่อย

ใครไม่ไปผมไปนะครับงาน Bitec ใครจะไปก็โทรมาแล้วกันครับ

ไม่ค่อยได้ร่วมงานชมรมเลยงานนี้เอาซะหน่อย
โอเค งั้นเดี๋ยววันงานจะโทรไปหา

ไปกี่โมงอ่ะเดี๋ยวโทรไปหา :biggrin: :coolly-0001: :coolly-0043: แต่ว่าไม่รู้เบอร์โน๊ตอ่ะ :coolly-0043:

วันผ่านไปแถวอู่เห็นรถโต้งเสร็จแล้วนิ หล่อเลยอิจฉาว่ะ

แถวรังสิตตรงไหนมีร้านอัดน้ำมันโช็คถูำกๆบ้างคับ เอาไปอัดใช้ชั่วคราว ตอนนี้หน้าซุดมากเลย แนะนำหน่อยคับจาไปทำเสาี์ร์ทิตย์นี้เลย สงสารรถ ขูดทุกเนิน

วันผ่านไปแถวอู่เห็นรถโต้งเสร็จแล้วนิ หล่อเลยอิจฉาว่ะ

วันนี้ใส่กันชนหน้า...เสร็จสมบูรณ์ทุกอย่างแล้วครับ....เดี๋ยวเอารูปให้ดูครับลืม...อิอิ

แถวรังสิตตรงไหนมีร้านอัดน้ำมันโช็คถูำกๆบ้างคับ เอาไปอัดใช้ชั่วคราว ตอนนี้หน้าซุดมากเลย แนะนำหน่อยคับจาไปทำเสาี์ร์ทิตย์นี้เลย สงสารรถ ขูดทุกเนิน

แล้วใส่แพเสร็จยังภู..

คลองสี่ อ่ะภู หรือ ไม่ก็ซอยสุขขี

0832925147 ไปรท์:biggrin:

แล้วใส่แพเสร็จยังภู..
ใส่เรียบร้อยแล้วคับ แต่ช่วงล่วงยังมะสมบูรณ์ ทำต่อไป :biggrin:

คลองสี่ อ่ะภู หรือ ไม่ก็ซอยสุขขี

0832925147 ไปรท์:biggrin:

ทำประมาณกี่ตังคับ

ซอยสุขขี อีกเสียงครับ ร้านตาเดียร์

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม