• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณคับพี่ไปร์ท พี่โน๊ต ทำมาเรียบร้อยแล้วคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,962
ไปไหนกานไม่ชวนเลยนะ.................

มาทักทายคราบ วันไหนไปดื่มกันคราบพี่น้อง รังสิต

กลับมาจากไปแพแล้วค๊าบบบบบบบ

รู้สึกเหมือนยังไม่ได้พักผ่อนอะไรเลย ฮืออออออ

กลับมาจากไปแพแล้วค๊าบบบบบบบ

รู้สึกเหมือนยังไม่ได้พักผ่อนอะไรเลย ฮืออออออ

ไปเมามันก็เลยดูเหนื่อยอะดิ:boss:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,969
แล้วไปเมาหลับบนแพป่าว

ตกลงชาวรังสิตมีใครไปงานวันที่3บ้างครับบอกด้วย

ไปครับ เจอกันที่ไหนกี่โมงครับ

ตกลงชาวรังสิตมีใครไปงานวันที่3บ้างครับบอกด้วย

ไปค่ะ..แต่จะไปกับเพื่อนสาว แต่อยู่เพชรเกษม ไม่ได้อยู่รังสิตไปได้ม่ะ

จิงๆมีเรียนตอนบ่ายวันศุกร์เดี๋ยวขอไปคุยกะอาจารย์ก่อนนะครับ...ขอเรียนเช้าแทนง่ะ...เดี๋ยวมาบอกนะครับตาโน๊ต..อิอิ

ปล.นัดกันปั้มแถวลำลูกกาไม๊ครับ...จะได้ออกมอเตอร์เวเลย...อิอิ

เดี๋ยวไก้ลๆวันจะบอกที่นัดหมายนะครับ

ว่าแต่รถโต้งเส็จแล้วสวยว่ะ....

ไปค่ะ..แต่จะไปกับเพื่อนสาว แต่อยู่เพชรเกษม ไม่ได้อยู่รังสิตไปได้ม่ะ

ตามไปนะครับคุณ....เราเจอกันครั้งแรกก็งานนี้จำได้ปะ:wink::wink:

จะเหลือเหรอ ......................
เออ มันจะไปเหลืออะไร แสรดดดดดดดดดดดดดดดดด

รถโต้งจ๊าบว่ะ จงไปหากระจังหน้ามาใส่โดยเร็ววัน
ฝากระโปรงเจาะครีบกันอีกแล้ว เคร่ๆๆๆๆๆๆๆๆ แม่งเง๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

สายๆขับรถสวนกะโต้ง เห็นแต่ไกล นั้นมันเซฟรึป่าวน้า หน้าสกาย เนียนสวยๆคับโต้ง แหล่มจิงๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม