• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้ไปงานFast&Furious4 ที่เซ็นทรัลเวิลด์มา

เดี๋ยวจะเอารูปมาลงให้ดู รถสวยๆเพียบเลย

หรือว่าเข้าไปดูใน rcweb ได้เลยครับ ในhi5ผมก็มีรูปนะครับ

ตัวอย่างนิดหน่อย:biggrin:

ไฟล์แนบ

100.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
    85.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55
    109.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55
    79.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
    85.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
    83.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57
    87.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
    106.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
แก้ไขล่าสุด:

ฮู้ยยยยย สวยๆทั้งนั้น

เห็นรถเพื่อนๆแล้วคิดถึงรถตัวเองว่ะเซ็งชีวิต

โพสรูปงานควอเตอร์ไมล์แล้วนะ ไปชมได้ครับพี่น้อง https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/18016

ส่วนข้างล่าง อันนี้พยายามแล้ว ได้แค่เนี่ย ไอ้เราก็ว่าออกตัวดี สับเกียร์แม่นแล้วนะ
:coolly-0011:

ไม่รู้ไอ้เกมมันเอาไปวิ่งได้ไง 15.5xx ตอนนั้นคลัทช์เดิมแถมไม่มีควิกชิพอีก แม่งเง๊ย ตีนผีจริงๆ
:coolly-0004::coolly-0035:

ไฟล์แนบ

64.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
    106.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
    64.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
    69.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
    68.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
อิ อิ น่าอิจฉา

รถพี่แม่งแรงว่ะ
เพราะได้ท่ออินเตอร์จากนนท์เทอร์โบมาเจิมนี่เอง แก๊สมันเลยพุ่งปรี๊ดๆๆๆ 555

ถ้าเป็นพวก K-Sport เครื่องเสต็ปเดียวกันวิ่งน้ำมัน สงสัยเค้าไปกัน 14.xxx แหงๆ

ว่าแต่รถท่านก็ใช่ย่อยนะ เจออโต้เดิมๆ คนขับหุ่นสเลนเดอร์ หายใจเข้าก่อนชิงไฟ ยังซัดไป 14.9xx โคตรโหดอ่ะ เสต็ปนั้นยังจำติดตา

วิ่งกันดีจังครับ...รูปสวยครับพี่แชมป์....อิอิ

ยังไม่เสร็จดีเลยพี่...รอจนหายอยากแมร่งโคตรนานพี่(ขอระบายหน่อย)....อิอิ

.................... เอาด้วย

สวยดีครับ
อัพไป

ได้ข่าวมาว่ารถพี่ต้นโดนชนแล้วหนี ซวยโครด

พี่ต้นไม่ตามไปยิงแม่งเลยละครับ...........

ปล.มีใครไปงานที่ Bitec บางนา หรือป่าว

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,939
เพราะได้ท่ออินเตอร์จากนนท์เทอร์โบมาเจิมนี่เอง แก๊สมันเลยพุ่งปรี๊ดๆๆๆ 555

ถ้าเป็นพวก K-Sport เครื่องเสต็ปเดียวกันวิ่งน้ำมัน สงสัยเค้าไปกัน 14.xxx แหงๆ

ว่าแต่รถท่านก็ใช่ย่อยนะ เจออโต้เดิมๆ คนขับหุ่นสเลนเดอร์ หายใจเข้าก่อนชิงไฟ ยังซัดไป 14.9xx โคตรโหดอ่ะ เสต็ปนั้นยังจำติดตา

ผมจำวั้นนั้นไม่ลืมเลย5555+

..............................

เห้อ เอา มุข กรู ขาย ไม่ออก เลย
เล่น แบบ นี้
คึดถึงนะจู๊บๆ
เดอืนนี้ซอต

เก็บตังไปสู่ขอ น้องโบ ของ เพื่อนบอม ก่อน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม