ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

สรุปเจอกันที่ราชันมิวสิคฮอลล์ หรือชาเลนเจอร์ก็ได้ แหล่งรวมวัยไวมันส์สำหรับชาวรังสิต 555555

ปล.รถกรูเสร็จแล้ว เจี๊ยกกกกก:biggrin:

กลับมาแล้วครับท่าน ......

ไปเที่ยว ตามผับ แบบที่ จ่าบอมบอกแล้วเป็นไงบ้างครับ เล่าให้ฟังบ้างดิ 555

ไม่อาว ๆ จะไปสวนลุ

ไปเที่ยว ตามผับ แบบที่ จ่าบอมบอกแล้วเป็นไงบ้างครับ เล่าให้ฟังบ้างดิ 555

บอกได้คำเดียว ดีมากๆ:biggrin: :biggrin:

มันไม่ใช่ผับอะ แต่ชื่อร้านมัน DIM Bar ดันส่อซะเหมือนผับ
แต่ร้านมันจะเป็นบ้าน แล้วก็มีสนามหญ้าใหญ่ๆ แล้วก็นั่งกิน out door เนี่ยแหละ
ก็ต้นไม้เยอะ ไฟส้มๆ มีเพลงช้าฟังคลอๆ ราคาถูก

และที่สำคัญ
นศ. เยอะ 555555555555 (แต่เหลือบไม่ได้เลย เหลือบปั๊ป โดนโบกปุ๊ป) :brick::brick::brick:

* ถึงพี่ต้น Ka^yaba เป็นไงบ้างพี่ มาเปิดตลาดในเมืองเอก เห็นหายไปปล่อยของแปปนึง ได้ลูกค้าเยอะมะ น้องๆ ม.รังสิตอุดหนุนไปกี่คอก 555555555555555

พี่ต้นปล่อยของได้เยอะ...เลยกินซะเมาเลย...555+

รถเสร็จ เด๊ยวไปแจมด้วยดีกว่า 5555

• กระทู้ ผู้เขียน

ไม่รู้สิ ว่าเป็นไง แต่รู้สึกดี

อยากรู้ว่า........ระหว่างเลิกเหล้า กับเลิกแต่งรถ อะไร จะทำให้เลิกจนได้ง่ายกว่ากันครับ

ฉายาของ 4 เซฟ รังสิต แต่งตั้งอย่างเป้นทางการเมื่อวันที่ 14

โน๊ส ตาโน๊สแว๊ปๆๆ ( แว๊ปอยู่แถว Rama 4 )
พีท ยอดลูกกระตัญญู (รางวัลได้มาจากการ RanDom )
พี่ต้น JZ พี่ต้น Ka Ya Ba ( เหลือจริงๆ )
พี่แชมป์ เมียคุม( รู้ๆกันอยู่ )

55555555

PS. B-wave กูไปอีกแระ เซรง สาดดดดดดดดดดดดดดด

กรูเที่ยวตั้งแต่เรียนมหาลัย
มีแต่วินมอไซค์ กะสาวโรงงาน เขร้...

อ้าว พี่ออย ดูถูกวินมอไซค์ได้ไง เดี๋ยวให้พี่ต้นจับยาบ้ากรอกปากเลยนิ 555555555555

พี่แชมป์ เมียคุม( รู้ๆกันอยู่ )

โบยานว่าไว้ว่า ชายใดกลัวเมียแล้วจะเจริญ

(เจริญฮวบๆ)

แล้วฉายาคุณละครับคุณบอม 26 บอมรามา4 จ่าบอม บอมม้าตื่น

ชาเลนเจอร์ก็ได้

แถวๆบ้านตูเลย...

เคยเที่ยวตั้งแต่สมัยยังเอามีดไล่แทงกันอยู่เลยคับ..
เด๋วนี้คงพัฒนาแล้วมั้ง กดโป้งเดียวหายเลย..
ถ้ากลับบ้าน.....
ขอไปแจมกะเพื่อนๆกลุ่มรังสลิตด้วยน๊าคับ(ใกล้บ้านดี)

เอ...รู้สึกมันมีอีกที่นึงตรงหน้าหมู่บ้านการ์เด้นโฮม ซ.39
ชื่อรัยหว่า บูมหรืองัยเนี่ย มันยังอยู่ป่าวคับ ไม่ได้กลับบ้านนานแระ

ชาเลนเจอร์ก็ได้

แถวๆบ้านตูเลย...

เคยเที่ยวตั้งแต่สมัยยังเอามีดไล่แทงกันอยู่เลยคับ..
เด๋วนี้คงพัฒนาแล้วมั้ง กดโป้งเดียวหายเลย..
ถ้ากลับบ้าน.....
ขอไปแจมกะเพื่อนๆกลุ่มรังสลิตด้วยน๊าคับ(ใกล้บ้านดี)

เอ...รู้สึกมันมีอีกที่นึงตรงหน้าหมู่บ้านการ์เด้นโฮม ซ.39
ชื่อรัยหว่า บูมหรืองัยเนี่ย มันยังอยู่ป่าวคับ ไม่ได้กลับบ้านนานแระ
หน้าซอยบ้านผมเองพี่อาร์ม ผมอยู่ซอยแอนเน็กซ์อะ
บูมยังเปิดอยู่ แต่ไม่ได้ไปนานมากแล้ว เคยไปครั้งเดียวเอง
แต่ตรงหน้าการ์เด้นโฮมมันเปลี่ยนไปหลายร้านแล้ว แต่ไม่ได้ไปเลย
เคยไปตั้งแต่สมัยโน้นที่มันเป็นร้าน TNT ที่มันเปิดยัน 8 โมงอะ
แต่ตอนนี้เป็นร้านชื่อ GET มั้ง
ขับผ่านทุกวัน แต่จำไม่ได้ 555 ว่างๆ มาแจมกันครับพี่
เดี๋ยวให้โน๊ตชะแว๊บแฮ๊บพาไปอาบน้ำชำระล้างร่างกายให้ผ่องใสด้วย 55555555 :sweet_kiss:

แล้วฉายาคุณละครับคุณบอม 26 บอมรามา4 จ่าบอม บอมม้าตื่น

ที่จริงยังมี พี่เหน่ง LED อีกคนด้วยนะ แต่พอดีพี่เหน่้งยังไม่มาดริ๊งค์ด้วยกัน เลยยังไม่ตั้งเป็นทางการ 55

ศุกร์หน้าใครมาก็จะมีฉายาอย่างเป็นทางการ...อุอุ

ฉายาของ 4 เซฟ รังสิต แต่งตั้งอย่างเป้นทางการเมื่อวันที่ 14

โน๊ส ตาโน๊สแว๊ปๆๆ ( แว๊ปอยู่แถว Rama 4 )
พีท ยอดลูกกระตัญญู (รางวัลได้มาจากการ RanDom )
พี่ต้น JZ พี่ต้น Ka Ya Ba ( เหลือจริงๆ )

55555555

PS. B-wave กูไปอีกแระ เซรง สาดดดดดดดดดดดดดดด

ขายอีกไหมละจะได้ไปเอา ก๊ากๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม