ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

เกมที่ V1 จ่าบอมเบย์แม่งท้า เป็นกูกูไม่ยอมนะเว้ย 555[/quote]

งั้น ท้าพี่แชมป์ด้วยเลยแล้วกัน.....กล้าไหม.......กล้าพออ๊ะป่าว

ภาพ เมื่อวันวาน 555555555555555+ ใคร เดา ออกว่าผมหมายถึงอะไร ก้อ เงียบไว้นะ 555555555555+

ไฟล์แนบ

146.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 157

วันวานยังหวานอยุ่

ใครน่ะอ้วนๆ ยืนอยู่ข้างหลัง หุหุ น่ากัวง่ะ ทำไมไม่หัดยิ้มแย้มมั่งวะ:dribble:

งง
อ่ะ บอม

.............

ใครน่ะอ้วนๆ ยืนอยู่ข้างหลัง หุหุ น่ากัวง่ะ ทำไมไม่หัดยิ้มแย้มมั่งวะ:dribble:

แล้วทำไมไม่ยิ้มละพี่:sweat:

เออ ลืมเลย พรุ่งนี้นั่งไหนกันดีพี่น้อง หรือว่าร้านเดิม แต่พรุ่งนี้ไปเนี่ย คราวนี้ต้องไปเร็วหน่อย วันนั้นไปถึงก็จะ 4 ทุ่มแล้ว ได้นั่งแป๊ปเดียว ได้ถึงแค่เสต็ปมือสั่นเอง ยังไม่พริ้ว 555555

(อ๊วกพริ้ว)

ที่เดิมดีปะครับ มากันเร็วๆหน่อยแล้วกันจะได้นั้งกันยาวๆ ..........

.ว่าแต่ไอ้คุณบอมมีบัตรเข้าหรือยังวะเนี้ย........

ที่เดิมดีปะครับ มากันเร็วๆหน่อยแล้วกันจะได้นั้งกันยาวๆ ..........

.ว่าแต่ไอ้คุณบอมมีบัตรเข้าหรือยังวะเนี้ย........

ผมไปร้านไหนก็ได้ รอท่านอื่นมาลงความเห็นต่อ แต่ว่าไปกันเร็วๆ หน่อย ถึงร้านกันซัก 2 ทุ่มกำลังดี

* พี่ก็ไม่มีบัตรประชาชนว่ะโน๊ต มีแต่ใบขับขี่ ใช้ใบขับขี่ก็ได้

แต่ไอ้บอมเบย์ไม่มีบัตรอะไรเลยนะ

แต่ไอ้บอมเบย์ไม่มีบัตรอะไรเลยนะ
บัดซรบ แล้วเอาไงอะ มันจะเข้าได้มั้ยเนี่ย

ไอ้บอมเบย์มันเป็นพม่าป่าววะเนี่ยห๊ะโน๊ต ไม่มีบัตรไรซักอย่าง

ที่ใหน ว่ะ งง

................

บัดซรบ แล้วเอาไงอะ มันจะเข้าได้มั้ยเนี่ย

ไอ้บอมเบย์มันเป็นพม่าป่าววะเนี่ยห๊ะโน๊ต ไม่มีบัตรไรซักอย่าง

มีใบต่างด้าว ไง

สนใจ เหล้าปั่น แถวนนท์ ป่าว อิอิ

ให้มันหัดร้องเพลงชาติเผื่อเค้าตรวจคนต่าวด้าว

สนใจ เหล้าปั่น แถวนนท์ ป่าว อิอิ

น่าสนใจครับ.........ว่าแต่พี่เลี้ยงหรอ:burn: :burn: :burn: :burn: :burn: :burn: :burn: :burn: :burn: :burn: :burn:

........มากินเหล้าปั้นที่ยุดยาปะพี่น้อง.....อิ อิ

มีใบขับขี่ กับใบใม้..... วันนี้ไป คาสิโน แถว ธุรกิจบัณดิต กันนะครับ ชาว รัง สิต สถานที่นัดเจอ จะชี้แจงอีก ที ครับ

วันนี้เราเปลี่ยนที่ meeting กันหน่อย เป็นที่ร้าน คาสิโน แถวธุรกิจ เวลาก็20.30 น หรือสองทุ่มครึ่ง
ผมกะไอ้บอมนัดเจอกันก่อนแถวรังสิต ว่าจะขึ้นทางด่วนไปลงแถวเดอะมอร์เลย
ใครสนใจก็โทรมานะครับ 084-1125573 ตาโน๊ตแว๊บๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม