ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

จัดให้ครับพี่ชล

จัดให้ครับพี่ชล

จัดมาด้วย แต่เอ๊ะ ทำไมพี่ดูรูปไม่ได้เลยวะ ใครเป็นบ้างอะพี่น้อง เครื่องผมดูรูปในบอร์ด Cef-Thai ไม่ได้เลย

* ตอนนี้วันที่ 24 ก.ย. เวลา 7.58 น.

* เออ ว่าแต่ติ๊กเกอร์แบบไหนวะโน๊ต

เทสโพสรูป...........

ไฟล์แนบ

60.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 130
  • กระทู้ ผู้เขียน

อิจฉา ว่ะ เล่าให้ฟังด้วย
มันอาวนมไล่ฟาดผู้ชมเลย ป่าว อิอิ

ของเค้าดีจริงๆ พี่เหน่ง แมร่ง มองไกล ยังรู้เลยว่าใหญ่ ที่ ได้ข่าวมาจากคนที่จัดงานนี้เค้า ว่า จ้าง น้องแนทมาแค่ 15000 เอง....อยากรู้ว่าจริงป่าว ถ้าจริง เรา หุ้น กันเอามันมาทำไรอะไรให้เซฟรังสิตบ้าง ดีไหม พี่ อิอิอิ:tongue:

ศุกร์ นี้ หมู กะทะ ไหม ครับ หรือจะเข้า ปั๊ม หรือ จะ เว้น สมาชิคชี้แจงด้วยครับ

ศุกร์ นี้ หมู กะทะ ไหม ครับ หรือจะเข้า ปั๊ม หรือ จะ เว้น สมาชิคชี้แจงด้วยครับ

เดี๋ยวพี่ถามไอ้หนิงก่อน 5555

เออ ว่าแต่วันนั้นกับไอ้น้องเล็กเป็นไงมั่งวะ ยังอยู่ดีมั้ย

ทีหลังก็เตี๊ยมกันก่อนดิ จะได้ไม่เกม ปัดโธ่

เดี๋ยวพี่ถามไอ้หนิงก่อน 5555

เออ ว่าแต่วันนั้นกับไอ้น้องเล็กเป็นไงมั่งวะ ยังอยู่ดีมั้ย

ทีหลังก็เตี๊ยมกันก่อนดิ จะได้ไม่เกม ปัดโธ่

ยังอยู่ดีพี่ ก้อ คนมัน เมา

ไปสนามมา ราว 4 ทุ่ม เข้าข้างในไม่ใด้รถเต็ม !!!!
จาจอดใว้ข้างนอกก้อกัวโดนขโมยหลอดไฟ LED 555+ เลี้ยวกับบ้านดีกั่ว
Ps. เปลี่ยนหลอดไฟเรือนไมล์สำเร็จแว้วขอบอกๆ หุหุ

:eeek: ไฟสวยดีคับ...ชอบ

อื่ม เลิกกันไปแล้ว ก้อกลับมาคบกันใหม่ไง หึหึ กลับมากินน้ำพริกถ้วยเก่า55555+ แต่คราวนี้ก้อไม่รู้จะไปได้นานแค่ไหน ชีวิตมันก้อเงี้ย

จะมีไหมสักคนมาเปลี่ยนชีวิตของฉัน เธอคือใคร.............

อื่ม เลิกกันไปแล้ว ก้อกลับมาคบกันใหม่ไง หึหึ กลับมากินน้ำพริกถ้วยเก่า55555+ แต่คราวนี้ก้อไม่รู้จะไปได้นานแค่ไหน ชีวิตมันก้อเงี้ย

จะมีไหมสักคนมาเปลี่ยนชีวิตของฉัน เธอคือใคร.............

แถวบ้านพี่เรียกว่า ไปไหนไม่รอดว่ะ 555555555555555555

welcome to RungSit

ดูรูปไม่ได้เหรอ เว๊ปอ่ะ

ไปปั้ม.............

ดูรูปไม่ได้เหรอ เว๊ปอ่ะ

ดูไม่ใด้ post ก้อไม่ใด้เฮ้อออ

ps. เสาร์ที่ผ่านมาไปสนามมา หุหุ penhouse เว้ย 555 จะๆเป็นสิบ น้องแน๊ทแค่คนเดียวโด่เอ๊ยถ้าไม่มีเหล็กกั้น พ่อไล่ปล้ำไปแล้ว 555+:byebye:

ของเค้าดีจริงๆ พี่เหน่ง แมร่ง มองไกล ยังรู้เลยว่าใหญ่ ที่ ได้ข่าวมาจากคนที่จัดงานนี้เค้า ว่า จ้าง น้องแนทมาแค่ 15000 เอง....อยากรู้ว่าจริงป่าว ถ้าจริง เรา หุ้น กันเอามันมาทำไรอะไรให้เซฟรังสิตบ้าง ดีไหม พี่ อิอิอิ:tongue:

แหมๆๆ วัยรุ่นบ้านรวย

เอะมีทติ้งร้านคาซิโน สาวคนนี้คุ้นๆหน้านะบอมเอ๊ย

ดูไม่ใด้ post ก้อไม่ใด้เฮ้อออ

ps. เสาร์ที่ผ่านมาไปสนามมา หุหุ penhouse เว้ย 555 จะๆเป็นสิบ น้องแน๊ทแค่คนเดียวโด่เอ๊ยถ้าไม่มีเหล็กกั้น พ่อไล่ปล้ำไปแล้ว 555+:byebye:

หื่นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน :sexy_girl::sexy_girl::sexy_girl::sexy_girl:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม