ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

ตกลง B-Wave จ่าบอมขายไปยังเนี่ย

บอม...ไปสะพานควายกัน

ดูไม่ใด้ post ก้อไม่ใด้เฮ้อออ

ps. เสาร์ที่ผ่านมาไปสนามมา หุหุ penhouse เว้ย 555 จะๆเป็นสิบ น้องแน๊ทแค่คนเดียวโด่เอ๊ยถ้าไม่มีเหล็กกั้น พ่อไล่ปล้ำไปแล้ว 555+:byebye:
กรุไม่มีเงินประกันตัวให้เมิงนะ...

หื่นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน :sexy_girl::sexy_girl::sexy_girl::sexy_girl:

พวกกล้าแสดงออกไม่น่ากัว
แต่พวกแอบหื่นตอน...เผลอ ระวัง!!! 555+ :dribble:

กรุไม่มีเงินประกันตัวให้เมิงนะ...

กรูก้อไม่มีเงินประกันตัวกรูเองเหมือนกาน อิอิ :burn:

กลุ่มนี้ไม่ไหว รักเมากันดีจิงๆเอะอะก์ชวนกินเหล้า ทีหลังมาใกล้ๆบางดิจะได้ไปด้วยโฮะๆ

โน๊ตชะแว๊บแฮ๊บ อีนังจ่าบอมเบย์ พีทชวนป๋วย ราตรีสโมสรมั้ย คืนนี้พี่ไปใช้สิทธิให้คุ้มค่า จากนั้นจะได้กลับรังรักของพวกเรา

*แม่ง rca ขับไปไม่เท่าไหร่ แต่ขับกลับง่วงชิบหายเลย

• กระทู้ ผู้เขียน

หลังเลิกเรียน ประมาน 2 โมงกว่า รวมหัว กับพี่ๆๆ จะไปไหนดี หว่า..............

กลุ่มนี้นี่จี๊ดดีจิงๆ.......

เพนเฮาวน์ นมแข็งโคตร อย่าได้ไปลองเชียว 555

คืนนี้ไปไหนโทรตามด้วยนะ

พิมเองเออเองนะเมิง

พิมเองเออเองนะเมิง

ใครว่าผมพิมพ์เองเออเอง บ้าป่าว พูดเองแล้วยังจะนะ นี่ หลักฐาน ก๊อปมาจาก m ผม ไม่มีตกแต่ง

[email protected] says:
พี่หนุ่ม
ชวนไอ้บอม ไอ้โน๊ตมามั้ย
ว่า
ชวนมาดิ

ใครว่าผมพิมพ์เองเออเอง บ้าป่าว พูดเองแล้วยังจะนะ นี่ หลักฐาน ก๊อปมาจาก m ผม ไม่มีตกแต่ง

พี่หนุ่ม
ชวนไอ้บอม ไอ้โน๊ตมามั้ย
ว่า
ชวนมาดิ

สรุปจาไปไหนกานง่ะ :verwirrt:

-

งั้นบอม โน๊ต มาเลย วันนี้พี่หนุ่มจะได้สละเรือ

เราเอา 2 มาแลก 1

งั้นบอม โน๊ต มาเลย วันนี้พี่หนุ่มจะได้สละเรือ

เราเอา 2 มาแลก 1

ไม่ได้ ชีวิตกรูวันนี้ฝากไว้กะพี่หนุ่ม 5555 มาแม่งให้หมดอะ ใครเปรี้ยวเดียวกรูเอาครีบตบเอง

ก็อยากให้สมานฉันท์กัน ไอ้คนนึงก็ขี้งอน อีกคนแม่งก็เด็ก ไม่ได้มีเจตนาไรเลย

ป.ล. เกมมี่แม่งก็ขี้แซ๊ดวะ ออกตัวทีไร แฟ๊ดๆๆๆๆๆๆ

เกมส์เอาเลขบัญชีมา เด๋วกูโอนให้คืนนี้ 2500.-

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม