ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

ท่าทางที่นั่นฝรั่งแยะเนาะเลยลืมปายว่าเพ่อ่ะตกอังกิด
ps. อย่าเผลอไปบีบแตรฝรั่งเข้าล่ะ อิอิ :brick:

มันพิมพ์ไทยไม่ได้ครับ ไม่ต้องกลัวครับเรื่องบีบแตร ทุกวันนี้ รถ ผมไม่มีแตร ครับ 555+

วันนี้ไปเที่ยวไหนกันบ้างครับ....ส่วนผมคงไปแถวพระปะแดง........ใครอยากรู้ว่าไปทำไมโทรมานะ

มันแน่ๆ....หุหุ

ปล. อีบอมอยู่ กทม ปะวะ หรือไปทะเลแล้ว ถ้าอยุ่ส่งข่าวด้วยนะจะให้ตามมา

กูกลับมาแล้ว มีความสุขมากๆๆ

ไหงไปอาบน้ำไกลอย่างงั้นวะโน๊ต คนละขอบจังหวัดเลยนะนั้น รังสิต-พระประแดง

ไอ้สาดด มรึง ทำไม ปล่อยให้เงิน ออก นอก ชุม ชน อย่างนั้นนะ......

......จริงเปล่าพี่......อยากลอง อะ...ทำงัย

แล้วน้อง เบิ้ม ละ พี่ 5555+

เข้าท่าถ้าเป็น 2j โบ ราคามันจาขึ้นไปแยะมะครับ ไหนๆผมก้อติดแก๊สอยู่แล้ว

รังสิตเรา จะมี จรวจ ติดแก๊ส อีก คัน แล้ว ทุกวันนี้ 25 ไม่โบ พี่ ก้อขับเหมือน 2 เจ นะ ชอบไล่ท้ายผมจังเลย..

ผม ไป แสน ต้นๆ แล้ว

ยัง ไม่เสร็จ เลย
นี่ ก้อจะเป็นจรวจ ทางเรียบ อีกคัน จะแรงกันไปถึงไหน

ป.ล สุรพีท ลูก กตัญญู ของเรา ชนอีกแล้ว ครับ a31580 โดน สอยตูด....ที่บางบัวทอง

ไอ้พีชเอาอีกแล้วหรอเนี้ย.........

.....อายพีช.....มันโดนอีกแว้วเหรอ......เป็นงัยบางส่งข่าวด้วยน้อง

.....อายพีช.....มันโดนอีกแว้วเหรอ......เป็นงัยบางส่งข่าวด้วยน้อง

กันชนท้าย กับไฟท้ายแค่นั้น ครับ....ไม่มีรัยมาก คู่ กรณี ไม่มีประกัน จ่ายเงินมา 6 พัน ไม่รู้จะพอ ป่าว
แต่ว่า จะเอา รถ ส่ง น้ำแข้ง ที่บ้านบอม ชน ซ้ำอีก ที จะได้เอาเงินไป ดื่ม 5555+

คืนนี้ บอม พีท โน๊ส ไปอีกแล้ว สนุกสนาน แค่ไหน เดี๋ยวกลับมารายงานครับ พี่ น้อง มี สาวไปด้วย ไม่รู้ไอ้พีท ไป ทุบมาจากไหน 55555+

กันชนท้าย กับไฟท้ายแค่นั้น ครับ....ไม่มีรัยมาก คู่ กรณี ไม่มีประกัน จ่ายเงินมา 6 พัน ไม่รู้จะพอ ป่าว
แต่ว่า จะเอา รถ ส่ง น้ำแข้ง ที่บ้านบอม ชน ซ้ำอีก ที จะได้เอาเงินไป ดื่ม 5555+
เออ เป็นความคิดที่ดีมากๆ 555

คืนนี้ บอม พีท โน๊ส ไปอีกแล้ว สนุกสนาน แค่ไหน เดี๋ยวกลับมารายงานครับ พี่ น้อง มี สาวไปด้วย ไม่รู้ไอ้พีท ไป ทุบมาจากไหน 55555+
แล้วตกลงไปไหนกันมาวะ มท.1 ไม่อนุญาตว่ะ เซ็ง

ไป มา 2 ที่ครับ ... ก้อแถวๆ บ้าน เรา นี่ แหละ ทุ่งรังสิต...อิอิ เดี๋ยว โน๊ส คงเอารูปมา ลง

เอา อิ๊บอ๋าย เลย หวะ เกือบไม่ถึงบ้าน

เออ เป็นความคิดที่ดีมากๆ 555

แล้วตกลงไปไหนกันมาวะ มท.1 ไม่อนุญาตว่ะ เซ็ง

กลัวเมียเหมือนเดิม 55555+

พี่น้อง ครับ เอาเสื้อ สี อะไร ดีครับ..... ช่วยออกความเห็นด้วย นะครับ คราดว่า น่าจะได้ใส่ ในวันงานแข่ง ครับ รบกวน แจ้ง size เสื้อด้วยครับ

แล้วแต่ๆ ทุกท่าน

* เอาสีแดงเลยมั้ย เซฟรังสิตหมูกะทะ เดินเข้างานไหน พวกโบกสั่งน้ำแข็ง กันให้วุ่น 55555555

รอดู...รูปอยู่นะโน๊สสสสสสสสสสสสสสสสสส

ป.ล. คืนนี้ โน๊ส บอม พีท ไปพัทยา ครับ 5555555+

เออ
สี ไร ว่ะ

เสื้อ สี อ่ะ เอา สี ไรด่วน ๆ เลย

จัดให้ผมซักตัวนะครับพี่ๆ อย่าลืมผมนะ

มี่ด้วยน่ะ......เสื้ออ่ะ
คิดถึงทุกท่านนะค่ะ...

ยังไม่รู้เลยว่าจะสีอะไร เดี๋ยวรอโน๊ต บอม พีทมันหายแฮงค์ก่อนค่อยว่ากันอีกที

* ว่าแต่พี่ต้น มาเรียกพ่งเรียกพี่ พี่ต้นอะแก่สุดแล้ว ทำมาแอ๊บแบ๊ว 555

สีแดง

ไม่สาสารคนใส่เหรอว่ะ:smile:

แต่สวยดีนะ

ชอบสีเข้มง่ะดำ น้ำเงินเข้ม screen สีขาวแดงสวยดี

.....งัยก็ได้.....

ดี จังเลย สรุป ก้อยังไม่รู้ว่า สี อะไร ดี 555555+
size เสื้อด้วย พี่ เหน่ง โน๊ส นี่ xxl ใส่ได้ไหมครับ ส่วนคนอื่น ผม เอา M ผู้ ญ S

พี่ๆๆ ว่า ไง ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม