ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

หวังว่ารถคงเสร็จ

งั้น เดี่ยวเอากะบะไป

เออ เมื่อกี๊เจอวีโก้กวนตีน ไอ้เราก็ขับประคองรถ มันก็จี้ตูด พอเรากดหนี มันก็คลั่ง พอเราขับประคองอีก มันก็ปาดหน้าเรา ซ้ายขวาตั้ง 3-4 รอบ กะเอาให้หลุดถนนเลย เลยอาศัยจังหวะกดฉีกมันออกมาได้ เซ็งเฮียๆ ขับดีๆ ก็ยังเจอพวกกวนตีน เบื่อ ไอ้ที่เซ็งไม่ใช่ไรหรอก ตอนกดหนีมันเนี่ย ก็เสียวรถมันจะพังหนักเข้าไปอีก

เอ้อ เข้าเรื่องสีเสื้อ ตัดสีแดงออกไปก็ได้ เพราะโลโก้เราขาวแดง ถ้าเสื้อแดงอีกมันจะกลืน แต่ถ้าเสื้อสีแดงเข้ม แดงเลือดหมู ก็จะเหมือนเสื้อเด็กช่างอีก

ตอนนี้ก็เลยคิดว่า สีน้ำเงินเข้ม ก็น่าจะตัดกับโลโก้เราดีนะ

มีแบบดูเปล่า

ขอบคุณ ทางสระบุรี มากๆ ครับ แต่เนื่องด้วย เหตุ ที่รังสิตตอนนี้ มีรถ ต้อง ซ่อมบำรุง อยู่ 2 คัน เพื่อเป็นการให้เกียรติ์แก่ พี่น้อง สระบุรี และ อยุธยา เราจึงอยากไปกันให้มากที่สุด จึงขอเลื่อน กำหนดการ เป็น วันเสาร์ในอาทิตย์ หน้า และ ขอเป็น ที่ จ. อยุธยา เห็นสมควรอย่างไร ขอทาง พี่น้อง สระบุรี และ อยุธยา แจ้งให้ พวกเราทราบด้วยครับ ต้องขออภัยทาง สระบุรี และ อยุธยาด้วยนะครับที่ต้องขอเลื่อนกำหนดไป ต้อง ขออภัยจริงๆครับ

ด้วยความเคารพในน้ำใจอย่างสูง
บอม A31600
......เสาร์หน้าก็ได้น้อง....แต่ขอเ.....ป็นที่สระบุรีนะ....เที่ยวหนุกกว่า

คือการรบกวนของพี่ปิงปองที่หระรีมีน้อย...ทั้งเด็กแว้นก้อไม่เยอะไม่มีไล่ยิงเหมือนยุดยาอะแต่ถ้าอยากยุดยาเดี๋ยวจะลองปรึกษากันดูนะ

• กระทู้ ผู้เขียน

ตอนนี้บอม มาพักผ่อนที่ สีดา รีสอร์ท บรรยากาศดีมากๆเลยครับ ทำงานเหนื่อยมาทั้งอาทิตย์ เดี๋ยวผม จะ ถ่ายรูปไปให้ดูนะครับ มีความสุขมาก....

ผม ขอ เสนอ สีเสื้อ เป็น สี มิดไนท์ ครับ( สีน้ำเงินเข้ม เหมือน สีกรมท่า) ถ้า พี่น้องเห็นด้วย โปรด แจ้ง Size เสื้อ กันมาด้วยครับ

ด้วยความเคารพอย่างสูง
บอม A31600

บอม พี่เอา XL, หนิงเอา SS อะ คือไอ้ size ที่มันเล็กกว่า S เพราะตัวมันกระเปี๊ยกเดียว
จัดมาๆ

* หนิงถามว่า จะไปเลือกสีเสื้อกันวันไหน ถ้าหนิงว่าง หนิงมันอยากไปด้วย

บอม พี่เอา XL, หนิงเอา SS อะ คือไอ้ size ที่มันเล็กกว่า S เพราะตัวมันกระเปี๊ยกเดียว
จัดมาๆ

* หนิงถามว่า จะไปเลือกสีเสื้อกันวันไหน ถ้าหนิงว่าง หนิงมันอยากไปด้วย

งั้นให้ประธานหนิง นัดมาก็ได้ครับ เพราะผมไม่รู้ว่าจะไปซื้อที่ไหนด้วยแหละ กะว่าจะสั่งร้านในตลาดแถวบ้านถ้า ประธานคิดว่าไปซื้อเองไปด้วยก็ได้ครับ

A31600

......ของพี่ เบอร์ M น้อง 1 ตัว......

ตอนนี้บอม มาพักผ่อนที่ สีดา รีสอร์ท บรรยากาศดีมากๆเลยครับ ทำงานเหนื่อยมาทั้งอาทิตย์ เดี๋ยวผม จะ ถ่ายรูปไปให้ดูนะครับ มีความสุขมาก....

ผม ขอ เสนอ สีเสื้อ เป็น สี มิดไนท์ ครับ( สีน้ำเงินเข้ม เหมือน สีกรมท่า) ถ้า พี่น้องเห็นด้วย โปรด แจ้ง Size เสื้อ กันมาด้วยครับ

บอม A31600

รูปที่ว่าจาถ่ายมานั่นน่ะ ใส่เสื้อผ้าด้วยน้า หุหุ

เสื้อเพ่รู้ size แล้วช่ายมะ 555+ :redface:

ขอ M ตัว L ตัว

ไซส์ Note อะ อยากได้ใหญ่ๆ ตูว่าต้องขยายอีกแน่ๆ XXL

เรื่องเสื้อโทรคุยกับหนิงได้เลยจ่าบอม 087-087-8338

เออ เมื่อกี๊เจอวีโก้กวนตีน ไอ้เราก็ขับประคองรถ มันก็จี้ตูด พอเรากดหนี มันก็คลั่ง พอเราขับประคองอีก มันก็ปาดหน้าเรา ซ้ายขวาตั้ง 3-4 รอบ กะเอาให้หลุดถนนเลย เลยอาศัยจังหวะกดฉีกมันออกมาได้ เซ็งเฮียๆ ขับดีๆ ก็ยังเจอพวกกวนตีน เบื่อ ไอ้ที่เซ็งไม่ใช่ไรหรอก ตอนกดหนีมันเนี่ย ก็เสียวรถมันจะพังหนักเข้าไปอีก

เอ้อ เข้าเรื่องสีเสื้อ ตัดสีแดงออกไปก็ได้ เพราะโลโก้เราขาวแดง ถ้าเสื้อแดงอีกมันจะกลืน แต่ถ้าเสื้อสีแดงเข้ม แดงเลือดหมู ก็จะเหมือนเสื้อเด็กช่างอีก

ตอนนี้ก็เลยคิดว่า สีน้ำเงินเข้ม ก็น่าจะตัดกับโลโก้เราดีนะ
แสดงว่า ม้าไม่ตื่น 55555+
เอาน่าพี่สักวัน เดี๋ยวพี่ก้อแรงเอง
ถ้าพี่ไม่เชื่อในตัวผม ก็ขอให้เชื่อใน RB 26 แล้วกันนะ

ตกลง เอาสีมิตไนท์ใช่ไหมครับ

โพสรูปไม่ได้ครับ...ไม่รู้มันเป้นไร...เห้อ อีกต่อไป กระทู้รังสิต คง หล่นไปอยู่หน้า 2 แหง้ๆๆ เงียบจริงๆ สติ๊กเกอร์ได้แล้วนะครับ

ศุกร์นี้หมู กะทะ แถว ซอย แอนเน๊ก ไหม

เอา รูป มา ดู หน่อย ดิ

สติ๊กเกอร์ ด้วย

เสื้อ ด้วย

เออ น่าคิด

ดู งาน ก่อน

ใกล้สิ้นปี
แม่งงานหนัก

อุสสึน ตรงหัวโค้งทางออกถนนทหารอากาศมั้ยล่ะ

อะ นี่สีเสื้อ ทำออกมา 4 สีนะ ลองเลือกดู
- มิดไนท์บลู
- แดง
- กรมท่า
- ม่วง

ไฟล์แนบ

[email protected]
    26.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 91
    29 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 100
    23.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 94
    26.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 97

รูปตุ๊กตา little devil ที่บอมบอกจาเอาลงในเสื้อด้วย น่ารักมะ หุหุ:super:

ไฟล์แนบ

46.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 140

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม