ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

ศุกร์นี้หมู กะทะ แถว ซอย แอนเน๊ก ไหม
.....คงไม่ได้ไปวะน้อง วันเสาร์พี่ทำงาน.....ว่าแต่เย็นวันเสาร์ว่างัยกันมา สระบุรีอะเปล่า....แจ้งที

สวย ดี

...................

แล้ว เอา เสื้อ สี ไร อ่ะ

มีใครสังเกตมั้ยว่า โน๊ตหายไป โน๊ตหายไปไหน....

มันไม่ใด้ไปไหนหรอกเมื่อคืนมันมาในนวนครเนี่ยกัน 3 หน่อเลย บอม พีท โน๊ต ให้พี่พาไปหาร้านร่ำสุรา หุหุ (ติดใว้ก่อนนะน้องๆใว้งานเสร็จจะไปกินด้วยไม่มีกะใจจะกินด้วยจริง):wink:

ผมอยากไปด้วยผมอู่ยมินบุรี

อยากได้สติกเกอร์เซฟ รังสิต ต้องติดต่อใครจ๊ะ..

อยากได้สติกเกอร์เซฟ รังสิต ต้องติดต่อใครจ๊ะ..

ผมใด้มาจากเจ้าบอมเมื่อคืน หุหุ
เบอร์บอม 0850754099 :redface:

ขอบคุณนะค่ะ ...จุ๊บๆๆ

ไอ้ บอม

เอามาให้ อัน

วันศุกร์นะ

อย่าลืมฉานนะ...บอมเบ จุ๊บ ๆๆ

..

กระทู้ขี้เมานี้ดันดีจิงๆ

มันไม่ใด้ไปไหนหรอกเมื่อคืนมันมาในนวนครเนี่ยกัน 3 หน่อเลย บอม พีท โน๊ต ให้พี่พาไปหาร้านร่ำสุรา หุหุ (ติดใว้ก่อนนะน้องๆใว้งานเสร็จจะไปกินด้วยไม่มีกะใจจะกินด้วยจริง):wink:
อย่าบอกนะว่าให้มันไปราชันย์มิวสิคฮอลล์ 555555555555

แต่อย่างว่าอะ ถ้าไม่คิดอะไร ใจจะไปซัดสาวโรงงานอย่างเดียวเนี่ย ก็ไปได้อะ พี่ที่เบลตันผมเมื่อก่อน วันไหนกำหนัดหน่อย ก็ไปหาแถวนั้นแหละ ได้กลับมาตลอด พี่แกหน้าอย่างกะนักร้องหมอลำ แต่พอเข้าไปในนั้นปั๊ป หล่อเลือกได้

* ที่สำคัญ สาวโรงงานอยู่หอกันทั้งนั้นด้วยดิ ไม่ต้องไปเช่าโรงแรม ไม่ผูกพัน ที่พักพร้อม ซ้ำพวกนี้ใจกล้ากันทั้งนั้น 5555555555

อย่าบอกนะว่าให้มันไปราชันย์มิวสิคฮอลล์ 555555555555

แต่อย่างว่าอะ ถ้าไม่คิดอะไร ใจจะไปซัดสาวโรงงานอย่างเดียวเนี่ย ก็ไปได้อะ พี่ที่เบลตันผมเมื่อก่อน วันไหนกำหนัดหน่อย ก็ไปหาแถวนั้นแหละ ได้กลับมาตลอด พี่แกหน้าอย่างกะนักร้องหมอลำ แต่พอเข้าไปในนั้นปั๊ป หล่อเลือกได้

* ที่สำคัญ สาวโรงงานอยู่หอกันทั้งนั้นด้วยดิ ไม่ต้องไปเช่าโรงแรม ไม่ผูกพัน ที่พักพร้อม ซ้ำพวกนี้ใจกล้ากันทั้งนั้น 5555555555

กู จะ ฟ้อง หนิง:augenrollen:

แล้วรังสิตไม่มีใครลงวิ่ง ควอเตอร์ไมล์เหรอ

อยากลง LPG เหมือนกันพี่ แต่แบบไปลงหน้างานได้มะ ยังลังเลอยู่ รถผมรถใช้งานอะ

เอ้า วันนี้รังสิต เจอกันที่ไหนก่อนคราบพี่น้อง

บอม โทรหาพี่ด้วยนะเว้ย เดี๋ยวอาบน้ำรอ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม