ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

ราตรีสโมสรมั้ยโน๊ต บอกบอมด้วยว่าพี่หนุ่มชวน

คงไม่รบกวนดี กว่าครับ เพราะ ทุกวันศุกร์ ผม นัด กับกลุ่ม รังสิต แล้ว ขอ อยู่ แถว โซน รังสิต ดี กว่าครับ ขอบคุณครับพี่แชมป์

ตามนั้นครับ

ก็อยากให้สมานฉันท์กัน ไอ้คนนึงก็ขี้งอน อีกคนแม่งก็เด็ก ไม่ได้มีเจตนาไรเลย

ป.ล. เกมมี่แม่งก็ขี้แซ๊ดวะ ออกตัวทีไร แฟ๊ดๆๆๆๆๆๆ
5555555555....ยางม่ายชินอีกเรอะ..!!!.........:wink: :biggrin:

เสร็จสิ้นภาระกิจ กลับรังๆๆ 555

• กระทู้ ผู้เขียน

i am stay in pattya want 2 c me please follow me

ถึงน้องที่โทรมาถามเรื่องราคาวางเครื่อง 2j-ge A/t เชคราคาให้แล้ว

ราคาที่บอกไปนี้เป็นราคาที่ตีเพื่อไปเข้าไปคุยที่อู่มีส่วนลดลองดูรายละเอียดแล้วกัน

ค่าเครื่อง ประมาณ 24000 บาท มี บวก ลบ

ค่าวาง 16000 บาท ราคานี้เก็บห้องเครื่องเรียบร้อยทุกอย่าง

หม้อน้ำ กระบัง พัดลมไฟฟ้า 2 ตัว 3000 บาท

ท่อไอเสีย ท่อเหล็ก พักกลา+ปลายเหลด 8500 บาท + 2000 ได้เหลดทั้งชุด

แร๊คพร้อมติดตั้งและรับประกัน 4000 บาท

ราคามีส่วนลดอีกแต่ต้องเอ่รถเข้าไปดูก่อน

รับประกันทุกอย่างที่ทำไปจากอู่

ลองตัดสินใจ เช็คราคาดูครับ มีไรโทรถามได้

i am stay in pattya want 2 c me please follow me

ท่าทางที่นั่นฝรั่งแยะเนาะเลยลืมปายว่าเพ่อ่ะตกอังกิด
ps. อย่าเผลอไปบีบแตรฝรั่งเข้าล่ะ อิอิ :brick:

วันนี้ไปเที่ยวไหนกันบ้างครับ....ส่วนผมคงไปแถวพระปะแดง........ใครอยากรู้ว่าไปทำไมโทรมานะ

มันแน่ๆ....หุหุ

ปล. อีบอมอยู่ กทม ปะวะ หรือไปทะเลแล้ว ถ้าอยุ่ส่งข่าวด้วยนะจะให้ตามมา

วันนี้ไปเที่ยวไหนกันบ้างครับ....ส่วนผมคงไปแถวพระปะแดง........ใครอยากรู้ว่าไปทำไมโทรมานะ

มันแน่ๆ....หุหุ

ปล. อีบอมอยู่ กทม ปะวะ หรือไปทะเลแล้ว ถ้าอยุ่ส่งข่าวด้วยนะจะให้ตามมา
ไหงไปอาบน้ำไกลอย่างงั้นวะโน๊ต คนละขอบจังหวัดเลยนะนั้น รังสิต-พระประแดง

ถึงน้องที่โทรมาถามเรื่องราคาวางเครื่อง 2j-ge A/t เชคราคาให้แล้ว

ราคาที่บอกไปนี้เป็นราคาที่ตีเพื่อไปเข้าไปคุยที่อู่มีส่วนลดลองดูรายละเอียดแล้วกัน

ค่าเครื่อง ประมาณ 24000 บาท มี บวก ลบ

ค่าวาง 16000 บาท ราคานี้เก็บห้องเครื่องเรียบร้อยทุกอย่าง

หม้อน้ำ กระบัง พัดลมไฟฟ้า 2 ตัว 3000 บาท

ท่อไอเสีย ท่อเหล็ก พักกลา+ปลายเหลด 8500 บาท + 2000 ได้เหลดทั้งชุด

แร๊คพร้อมติดตั้งและรับประกัน 4000 บาท

ราคามีส่วนลดอีกแต่ต้องเอ่รถเข้าไปดูก่อน

รับประกันทุกอย่างที่ทำไปจากอู่

ลองตัดสินใจ เช็คราคาดูครับ มีไรโทรถามได้

เข้าท่าถ้าเป็น 2j โบ ราคามันจาขึ้นไปแยะมะครับ ไหนๆผมก้อติดแก๊สอยู่แล้ว

ไหงไปอาบน้ำไกลอย่างงั้นวะโน๊ต คนละขอบจังหวัดเลยนะนั้น รังสิต-พระประแดง

ไม่ได้ไปอาบน้ำคร๊าบ....ไปดูรถวิ่งมารถเพียบ.....:wink: :wink:

ข้ามถิ่นระวังน่าเด๋วโดนดักตี
ปล.ทีหลังมาชวนด้วยเพื่อนจะออกไปด้วย โฮะๆ

เข้าท่าถ้าเป็น 2j โบ ราคามันจาขึ้นไปแยะมะครับ ไหนๆผมก้อติดแก๊สอยู่แล้ว

ก็บวกค่าเครื่องเพิ่มอีก ค่าท่ออินเตอร์ อินเตอร์ และของที่เกี่ยวกับโบทั้งหลาย

น่า แสนต้น

ก็บวกค่าเครื่องเพิ่มอีก ค่าท่ออินเตอร์ อินเตอร์ และของที่เกี่ยวกับโบทั้งหลาย

น่า แสนต้น

อ่าต้องนั่งขายหลอดไฟอีกนาน หุหุ :burn:

ผม ไป แสน ต้นๆ แล้ว

ยัง ไม่เสร็จ เลย

เครื่องบิน..................

เกือบแล้ว

ศุกร์ นัดรับ รถ

แต่ ไม่มีเงิน ไปเอา อ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม