ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

ไปเจอกัน ครับ อิอิอิอิ

ที่จริงยังมี พี่เหน่ง LED อีกคนด้วยนะ แต่พอดีพี่เหน่้งยังไม่มาดริ๊งค์ด้วยกัน เลยยังไม่ตั้งเป็นทางการ 55

ยังขี่แมงกาไซด์ต่อไปครับ pulley ข้อเหวี่ยงแตกอีกหาอะไหล่อยู่ครับ กำ
PS. ขายหลอดไฟหาเงินซ่อมรถ TT :cry:

:sweet_kiss:
ยังขี่แมงกาไซด์ต่อไปครับ pulley ข้อเหวี่ยงแตกอีกหาอะไหล่อยู่ครับ กำ
PS. ขายหลอดไฟหาเงินซ่อมรถ TT :cry:

เปลี่ยนเครื่องดีกว่าครับ พี่ ทีเดียว จบเลยผมว่าคุ้มค่า ขี่ แมร่งกะไซค์ มากๆๆนานๆๆ เดี๋ยวกลายเป็นเด็ก แว๊น นะ ( ไม่ใช่อีก 3 วัน พี่เหน่ง มีรอยท่อ ที่ ขา ละ ถ้า มีรอยท่อที่ขา แสดงว่า ได้ ประทับตราเด็กแว๊น แล้ว )
:biggrin:

ฉายาของ 4 เซฟ รังสิต แต่งตั้งอย่างเป้นทางการเมื่อวันที่ 14

โน๊ส ตาโน๊สแว๊ปๆๆ ( แว๊ปอยู่แถว Rama 4 )
พีท ยอดลูกกระตัญญู (รางวัลได้มาจากการ RanDom )
พี่ต้น JZ พี่ต้น Ka Ya Ba ( เหลือจริงๆ )
พี่แชมป์ เมียคุม( รู้ๆกันอยู่ )

55555555

PS. B-wave กูไปอีกแระ เซรง สาดดดดดดดดดดดดดดด

ขายถูก ๆ ๆหรือบริจาคสกิดด้วยนะ จะเอามาเทสซะหน่อยว่าอยู่ได้กี่วัน

ขายถูก ๆ ๆหรือบริจาคสกิดด้วยนะ จะเอามาเทสซะหน่อยว่าอยู่ได้กี่วัน

2000 มาเอาไปเลยพี่ เนี่ยถูกแล้ว 2000 บาทเองแมร่งเศษตังค์ 5555555+:super:

เฟืองท้ายรถผมลาโลกไปแล้วครับพี่น้อง

2000 มาเอาไปเลยพี่ เนี่ยถูกแล้ว 2000 บาทเองแมร่งเศษตังค์ 5555555+:super:

อ้าว พี่ชลยังได้ ไป 1000 เดียวเอง ไม่พันนึงหรอ 555

บ้าบิ่น ท่าเรือ10กลอ่ง รับกันชนไปเลย............จริงปะวะบอมเบ

:sweet_kiss:

เปลี่ยนเครื่องดีกว่าครับ พี่ ทีเดียว จบเลยผมว่าคุ้มค่า ขี่ แมร่งกะไซค์ มากๆๆนานๆๆ เดี๋ยวกลายเป็นเด็ก แว๊น นะ ( ไม่ใช่อีก 3 วัน พี่เหน่ง มีรอยท่อ ที่ ขา ละ ถ้า มีรอยท่อที่ขา แสดงว่า ได้ ประทับตราเด็กแว๊น แล้ว )
:biggrin:

ถ้าเพ่มีตังวางเจไปนานแว้วไม่มานั่งซ่อมมันเงี้ยอ่ะเดือนๆรถอยู่แต่ในอู่ง่ะ

555555

1000+ขนมบะบิ่นพี่

เอาเป็งขนมครกใด้มะครับขนมบ้าอาไรนั่นไม่รู้ซื้อที่ไหน อิอิ

เฟืองท้ายรถผมลาโลกไปแล้วครับพี่น้อง

กรรมเวร ของเก่า(ไม่เต็ด)พี่ก็ดันให้คนอื่นไปแล้ว แล้วหาเปลี่ยนได้ยังวะโน๊ต

อ้าว พี่ชลยังได้ ไป 1000 เดียวเอง ไม่พันนึงหรอ 555

กูว่ามึงมาแล้วหักคอราคามันต่อหน้าดีกว่า บอมมันใจดี แต่ต้องมอมก่อน 55555

กรรมเวร ของเก่า(ไม่เต็ด)พี่ก็ดันให้คนอื่นไปแล้ว แล้วหาเปลี่ยนได้ยังวะโน๊ต

ไม่เป็นไรครับพี่แชมย์ ว่าจะยกแพใหม่เลย จะได้แหล่มๆ :cry: :cry: :cry: :sweat: :sweat: :sweat:

ไม่เป็นไรครับพี่แชมย์ ว่าจะยกแพใหม่เลย จะได้แหล่มๆ :cry: :cry: :cry: :sweat: :sweat: :sweat:

แพเก่าถ้าสกาย ขอ หุหุ :brick:

มันเป็นแพเดิมอะซิครับ

ไปหาซื้อแถวกาญ ดิ โน๊ส แพ เยอะดี 5555+

กูว่ามึงมาแล้วหักคอราคามันต่อหน้าดีกว่า บอมมันใจดี แต่ต้องมอมก่อน 55555[/quote]

อย่าเมาก่อนแล้วกัน 5555+

ไปหาซื้อแถวกาญ ดิ โน๊ส แพ เยอะดี 5555+

โห เขร้ โดนมุขคลอง 3 เข้าไป เป็นไงล่ะ

อย่าเมาก่อนแล้วกัน 5555+

เกมที่ V1 จ่าบอมเบย์แม่งท้า เป็นกูกูไม่ยอมนะเว้ย 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม