Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

ไม่รุ้ครับแล้ว แต่

เป็นไรของมึงครับไอ้คุณบอม

นั่นมันนิสัยออยคนเดียว คนอื่นเค้าไม่ล้วง (เค้าอ๊อฟ อิอิ) :wink:
อยากเสียว แต่เงินน้อย...
:sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl:

ไม่รุ้ครับแล้ว แต่
ไปๆๆ คืนพรุ่งนี้ไปนั่งกินเหล้ากับพี่นี่ มามะๆ เปรี้ยวปาก ไม่ได้กินนานแล้ว :sexy_girl:

ไปๆๆ คืนพรุ่งนี้ไปนั่งกินเหล้ากับพี่นี่ มามะๆ เปรี้ยวปาก ไม่ได้กินนานแล้ว :sexy_girl:

ไม่ได้กินนานแล้วอะกี่ชั่วโมงอะน้อง 555555

ไม่ได้กินนานแล้วอะกี่ชั่วโมงอะน้อง 555555

ประมาณ 126 ชั่วโมงได้แล้วพี่โต้ นานมากแล้วนะ แผล่บๆๆๆ

มาว่ากานเรื่องสติกเกอร์กันเนาะ ถ้าไม่มี idia อื่นเราตกลงเอาแบบแชมป์กันนะน้องโน๊ตตัดมาเลยแล้วมาหารสตังค์กันนะครับส่วนเรื่องเสื้อชอบสีดำกันไม๊เล่นสีดำแล้วทำ block screen กันนะ เอาแบบหน้าหลังไปเลยเข้าท่ามะ (หน้าตัวเล็กๆนะหลังใหญ่ๆ) ค่าใช่จ่ายหุ้นกันออกเลยสบายจายไม่กี่บาทเอง หุหุ :burn:

มาว่ากานเรื่องสติกเกอร์กันเนาะ ถ้าไม่มี idia อื่นเราตกลงเอาแบบแชมป์กันนะน้องโน๊ตตัดมาเลยแล้วมาหารสตังค์กันนะครับส่วนเรื่องเสื้อชอบสีดำกันไม๊เล่นสีดำแล้วทำ block screen กันนะ เอาแบบหน้าหลังไปเลยเข้าท่ามะ (หน้าตัวเล็กๆนะหลังใหญ่ๆ) ค่าใช่จ่ายหุ้นกันออกเลยสบายจายไม่กี่บาทเอง หุหุ :burn:
ไว้เดี๋ยวพรุ่งนี้มานั่งคุยกันก่อนดีกว่ามั้ยพี่เหน่ง ว่าจะเอาไงอะ

ก็เดี๋ยวพรุ่งนี้เจอกันที่ไหนดีอะ ปั๊ม Esso หน้าเมืองเอก หรือปั๊ม ปตท. ในเมืองเอก หรือจะตรงไหนดี เพราะว่าบางคนมาจากทางคลองอะ ถ้ามาเจอกันปั๊ม Esso ก่อนเข้าเมืองเอก มันจะไป U-turn กันไกลรึเปล่า
แต่ถ้าเจอกันในเมืองเอก หรือเจอกันในปั๊ม พวกที่อยู่เส้นคลองก็จะได้เข้าทางข้างหลังเมืองเอกมาอะ ไม่ต้องไปอ้อมไกล เปลืองน้ำมัน ท่านอื่นๆ ว่ายังไง

เอายังไงก็ได้ครับ ผมอะไปอยู่แล้วเพราะว่าเที่ยวกันทุกคืนกะไอ้บอมมันอยู่แล้ว...มันต้องหนัก

ในปั๊ม ปตท. ทางเข้าเมืองเอกเข้าท่าครับแชมป์ผมมาจากนวนครไม่ต้องไปลำลูกกาเข้าทางหลังใด้เลย :rolleyes:
เด๋วเอาเครื่องวัด ALCOHOL ใหม่ไปหานายแบบด้วย อิอิ
ปล. ถ้าพรุ่งนี้ซ่อมฝาวาล์วทันก้อเอารถไปแต่ไม่ทันก้อน้อง wave ละกัน ว่าเวลามาเลยครับใด้ไม่ต้องรอกันนาน 21.30 ดีไม๊รถซาแล้ว

รัตนโกสิน 200 ปีป่าวมีหลายสไตล์ให้เลือก เหล้าปั่น เอย ร้าอาหารก็มีให้เลือกหลายร้านบรรยากาศก็ดี เราคาถูกด้วยคราวนี้ขอแก้ตัว จากคนแอบหนีกลับก่อน......

ในปั๊ม ปตท. ทางเข้าเมืองเอกเข้าท่าครับแชมป์ผมมาจากนวนครไม่ต้องไปลำลูกกาเข้าทางหลังใด้เลย :rolleyes:
เด๋วเอาเครื่องวัด ALCOHOL ใหม่ไปหานายแบบด้วย อิอิ
ปล. ถ้าพรุ่งนี้ซ่อมฝาวาล์วทันก้อเอารถไปแต่ไม่ทันก้อน้อง wave ละกัน ว่าเวลามาเลยครับใด้ไม่ต้องรอกันนาน 21.30 ดีไม๊รถซาแล้ว

ร้านในเมืองเอกมันปิดเที่ยงคืนอะดิครับพี่ มา 3 ทุ่มครึ่งจะดึกไปมะ ผมว่า 2 ทุ่มกำลังโอนะ

รัตนโกสิน 200 ปีป่าวมีหลายสไตล์ให้เลือก เหล้าปั่น เอย ร้าอาหารก็มีให้เลือกหลายร้านบรรยากาศก็ดี เราคาถูกด้วยคราวนี้ขอแก้ตัว จากคนแอบหนีกลับก่อน......
พี่บาส มาเมืองเอกมาดูสถานการณ์ก่อน นะนะ ถ้าหญิงไม่แหล่ม หรือกินเหล้าไม่อิ่มค่อยไปต่อกัน
ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่ได้ไปรัตนะ เพราะจากนี้ เราจะวนเวียนร้านนั่งกินละแวกรังสิตไปเรื่อย 5555 (พูดแล้วเปรี้ยวปาก แผล่บๆ)

ตกลงเป็น 2 ทุ่มครับ แต่รถเพ่ยังไม่ออกไปซ่อมเลยน้ำมันเครื่องรั่วแล้วตอนนี้แถวบ้านฝนก้อตก หุหุ :cry:

เมื่อคืนไปมาว่ะ

มันอยู่หน้า ปตท

เลยออกทางซอย วิเชียร ที่ติดกันอ่ะ

รอด

ยังไงเดี๋ยวโทรตามพี่ต้นด้วย ..................

ตกลงไปไหนกันเนี่ย โทรบอกหน่อยก็ดีเด้ออ 081-9030342

อยู่ปราจีนอะ

ตกลงไปไหนกันเนี่ย โทรบอกหน่อยก็ดีเด้ออ 081-9030342
ได้เลย เดี๋ยวผมช่วยโน๊ตโทรจิกด้วย
พี่ต้น เอายาบ้ามาฝากน้องด้วยนะ 5555

อยู่ปราจีนอะ
ใจมั้ยล่ะ มาเลยๆ

สรุปที่ไหนกันล่ะค่ะท่านๆๆทั้งหลาย.....

ปายม่ายด้าย หุห รถป่วยนอนอยู่อู่ต้น dream work น้ำมันเครื่องเยิ้มเลยนั่งรถเมล์กลับบ้านเฮ้ออ:cry:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม